๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 11:22:18 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไรเฟิลแฝดซีแซดตัวนี้ มีจำหน่ายในเมืองไทยไหมครับ?  (อ่าน 7799 ครั้ง)
Jakkathorn
Full Member

คะแนน 39

« เมื่อ: กันยายน 07, 2012, 04:20:59 PM »

ไรเฟิลแฝด CZ Brno รุ่น Stopper น่ะครับ ข้อมูลตามที่เว็บซีแซดให้มา ปัจจบันมีกระสุนให้เลือก 3 ขนาด
คือ.458วินฯแม็กนั่ม .416ริกบี้ และก็ .375ฮอลแลนด์ฯ

http://www.cz-usa.com/products/view/brno-stopper-express-double-rifle/

ไม่ทราบว่า ไรเฟิลพวกนี้ ได้รับอนุญาตให้จำหน่ายในเมืองไทยหรือไม่ครับ

FABBRI
มาเป็นเหยื่อเสียดีๆๆ
Moderator
Sr. Member

คะแนน 249

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 07, 2012, 06:53:53 PM »

ไรเฟิลแฝด CZ Brno รุ่น Stopper น่ะครับ ข้อมูลตามที่เว็บซีแซดให้มา ปัจจบันมีกระสุนให้เลือก 3 ขนาด
คือ.458วินฯแม็กนั่ม .416ริกบี้ และก็ .375ฮอลแลนด์ฯ

http://www.cz-usa.com/products/view/brno-stopper-express-double-rifle/

ไม่ทราบว่า ไรเฟิลพวกนี้ ได้รับอนุญาตให้จำหน่ายในเมืองไทยหรือไม่ครับ

ขนาด .416 และ .375 จำหน่ายได้ครับ แต่ ร้านไหนจะนำเข้ามาจำหน่ายละครับ

หลงรัก  สินค้าต่างๆที่กระผมเสียเงินเสียเวลาเสียพลังงานนำเข้ามานั้นเพื่อเป็นพยานหลักฐานอันเป็นที่แน่ชัดในการคุยโม้คุยโตประกอบการคุยฟุ้งทั่วเวป มิได้แอบแฝงขายสินค้าแต่อย่างไร และไม่รับสั่งหรือช่วยนำเข้าแต่อย่างใด โปรดเข้าใจ  งอน
yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1630

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 09, 2012, 08:37:43 PM »

เปลี่ยนเป็น .๓๐๘  หาลูกยิงง่ายกว่า

.๓๗๕  ก็ดี ใหญ่ ยาว  หาลูกยากกว่า

สต๊อกแยะ

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
Steel90
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 153

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 26, 2013, 12:45:24 AM »

หาร้านสั่งยากครับ

นักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริง นะจ๊ะจุ๊บๆ
Ported Barrel
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 31, 2013, 04:12:18 PM »

ถ้าเป็นลูกซองแฝดของซีแซด ผมเห็นที่นครปฐมมี CZ Upland Ultralight อยู่หนึ่งกระบอกครับ ตัวแข่งน้ำหนักเบามาก

หน้า: [1]
  พิมพ์