๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 10:10:03 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ลูกซองอาร์มสกอร์  (อ่าน 5011 ครั้ง)
rockman - รักในหลวง
สุดแดนดินใด มิเคยไหวหวั่น
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 9

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2006, 10:13:46 AM »

ลูกซองห้านัดของอาร์มสกอร์เป็นยังไงบ้างครับ มีใครเคยใช้บ้าง ถ้าจะเอาไว้ใช้สำหรับเฝ้าบ้านเฝ้าสวนไม่ได้คิดเอาไปยิงแข่งกับใคร พอไหวไหมครับ เพราะมีคนถามจะขายต่อให้ราคา 15,000 หรือว่าจะเพิ่มเงินอีกหน่อยไปเอาตัวอื่นแทน ขอพี่ ๆ ช่วยแนะนำด้วย

รักแฟน  ห่วงชู้  เอ็นดูกิ๊ก
white63
เราเบิก บานใจ เมื่ออยู่ เคียงกัน
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 44

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2006, 10:19:59 AM »

ผมไม่เคยใช้ครับอาร์มสกอร์ เคยแต่เห็นตัวจริง ผมว่ามันไม่ค่อยสวย ระบบปฎิบัติการไม่รู้เป็นยังไงถ้าเป็นผม เพิ่มอีก 6-7 พัน เอา 870 มาใช้ดีกว่าครับ ( ตอนนี้ก็ใช้อยู่ครับ ).

BLUE ZONE 63  เก็บอดออมทำงานไม่รั้งรอ พ่อก็ไม่รวยสักที กีฬาเล่น เป็นแต่ไม่ดี กล้ามฉันไม่ค่อยมี
Theera
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2006, 10:40:49 AM »

เรียนคุณrockman ด้วยความเคารพนะครับ
เก็บเงินอีกสักหน่อย ซื้อเรมิงตัน 870 ลำกล้อง 20 นิ้วศูนย์ไรเฟิล หรือไม่ก็18นิ้ว
ดีกว่านะครับ  (ปัจจุบันนี้ผมก็ใช้อยู่เป็นประจำครับ)
D.A.- รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 36

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2006, 12:18:44 PM »

เกือบซื้อเหมือนกันครับ...แต่เห็นสมาชิกแนะนำว่าอุปกรณ์ไม่มั่นคงแข็งแรง (ซึ่งผมก็เห็นแบบนั้นเหมือนกัน ลองดูวัสดุที่ทำกระโจมมือกับพานท้ายซิครับ ) สรุปไม่น่าสนใจครับ....

รักแฟน...ห่วงชู้...เอ็นดูกิ๊ก
Point_Blank
ผู้มีฤทธิ์ ย่อมไปได้ ในอากาศ
Hero Member

คะแนน 31

Point_Blank เอง....................ก๊าบ

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2006, 06:14:21 PM »

อดเปรี้ยวไว้กินหวานดีกว่า.....................ก๊าบ

ถ้าคุณเป็นคนที่ไม่มีรองเท้าจะใส่แล้วน้อยใจในโชคชะตา ลองมองคนที่เขาไม่มีขาจะใส่รองเท้าดูบ้าง

joonjan
Hero Member

คะแนน 3

ธรรมย่อมคุ้มครองผู้ประพฤติธรรม

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2006, 08:18:28 PM »

อวป.ทดสอบอาร์สกอร์ลูกซองปั๊ม 8 นัดไว้ในฉบับที่ 351 ประจำเดือนมกราคม 2547 ศึกษาดูครับพอใช้ได้

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด               จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง
จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง      จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
rockman - รักในหลวง
สุดแดนดินใด มิเคยไหวหวั่น
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2006, 08:49:50 AM »

ขอบคุณทุก ๆท่านที่ช่วยชี้แนะครับ

รักแฟน  ห่วงชู้  เอ็นดูกิ๊ก
สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2006, 09:49:36 AM »

หดหู่ครับ  ของเพื่อน ไม่ได้กระชากลำเลื่อนแรงมากมายอะไรเลยครับ  สลักข้างในหลุด  เป็นแบบนี้หลายครั้งแล้วด้วย จะขายต่อก็ไม่มีไครเอา   ตกใจ ตกใจ ตกใจ
ลืมบอกไปว่า เพื่อนผมเป็น ตชด. อยู่ที่ กองร้อย 447 สุใหงปาดี นราฯ แต่ตอนนี้ให้พี่ชายเขาเอามาใช้เฝ้า วัว ที่หาดใหญ่ ตอนที่ซื้อเป็น  ปืนโครงการ
ans66
Sr. Member

คะแนน 1

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2006, 09:54:26 AM »

870ดีกว่าครับ Grin Grin Grinมือ2เพิ่มนิดหน่อย

..คณะเรา...มัจฉาร่วมข้อง
หน้า: [1]
  พิมพ์