๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 04:51:54 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 11 12 13 [14]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านปืน BB  (อ่าน 148083 ครั้ง)
RbungA+
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 35

« ตอบ #195 เมื่อ: มกราคม 07, 2007, 11:49:03 AM »

ขออนุญาติแนะนำเวปปืน BB ที่อ่องกงนะครับ
www.wgcshops.com
www.dentrinity.com
www.uncompany.com
ส่วนเวปบอร์ดของไทย
www.thaiairsoftgun.com
www.bkkairsoft.com
www.bbgunthailand.com
ส่วนท่านใดสนใจสอบถามข้อมูล
เรื่องปืน BB ในเวปไทยจะมีหลายท่าน
คอยตอบกระทู้ให้ครับ
ปล.พี่เอ๋ สนามรามอินทรา ตอนนี้ย้ายสนาม
ไปอยู่ใน ราบ11พัน1 บางเขนครับ คนละคน
กับเจ้าของร้านที่ซอย 101 คุณยะ เป็นเจ้าของ
คนเดียวกับหนังสื่อ Game Gun ครับ หนังสื่ออีกเล่ม
เป็นหนังสื่อ combat Zone เจ้าของหนังสื่อคือคุณเศรฐ
เป็นเจ้าของสนาม Combatzone 62 ครับที่พี่ Carerra
ไปเล่น Paintball อยู่ว่าแต่พี่ไม่แวะมาเล่น IPSC ที่ราบ 11
นานแล้วนะครับพี่คิดถึงจัง
ajake
มีดและปืน
Full Member

คะแนน 20

tactical lover

« ตอบ #196 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2007, 10:11:54 AM »

ขออนุญาตร่วมกระทู้ครับ  Grin

เมื่อก่อนผมก็รัก BB มากครับ เก็บไว้หลายกระบอก
แต่มาตอนหลังมาหลงปืนจริง เลยไม่มีเวลาดูแลปืน BB
ก็เลยให้เพื่อนช่วยขายไปหลายกระบอก เหลือแต่ที่ชอบจริงๆ ไว้เล่นกระบอกเดียวครับ  Grin

เอารูปมาให้ชมกันครับ อดีตของรักของหวง แต่ต้องตัดใจขาย ไม่รู้ขายไปกี่กระบอกแล้ว  หัวเราะร่าน้ำตาริน

ยังพอมีอีกแต่หารูปไม่เจอแล้วครับ  Cheesy

RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #197 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2007, 10:54:41 AM »

ขออนุญาตร่วมกระทู้ครับ Grin

เมื่อก่อนผมก็รัก BB มากครับ เก็บไว้หลายกระบอก
แต่มาตอนหลังมาหลงปืนจริง เลยไม่มีเวลาดูแลปืน BB
ก็เลยให้เพื่อนช่วยขายไปหลายกระบอก เหลือแต่ที่ชอบจริงๆ ไว้เล่นกระบอกเดียวครับ Grin

เอารูปมาให้ชมกันครับ อดีตของรักของหวง แต่ต้องตัดใจขาย ไม่รู้ขายไปกี่กระบอกแล้ว หัวเราะร่าน้ำตาริน

ยังพอมีอีกแต่หารูปไม่เจอแล้วครับ Cheesy

อิอิอิ   แล้ว M79 ละคุณต้น ..... อิอิอิ

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
ajake
มีดและปืน
Full Member

คะแนน 20

tactical lover

« ตอบ #198 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2007, 03:14:06 PM »

อิอิอิ   แล้ว M79 ละคุณต้น ..... อิอิอิ

ไม่เอามาลงกลัวโดนสอบครับ Grin

jinny
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #199 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2007, 03:09:38 PM »

อยากรู้สนามยิงปืนแถวฝั่งธนคะช่วยบอกหน่อยนะคะ..
หน้า: 1 ... 11 12 13 [14]
  พิมพ์