โครงการสวัสดิการสำหรับตำรวจมีไหมครับ

<< < (3/3)

werasak:
มีเหรอครับ  ??? ทำไมที่ทำงานไม่มีเอกสารแจ้งให้ทราบเลย >:(

visith:
...หลุยส์ฯ ขายเอง ราคาน่าคบหามากกว่าของ สน.อส. นะครับ...;)

Dan wesson:
อ้างจาก: visith ที่ กุมภาพันธ์ 14, 2006, 10:57:01 PM

...หลุยส์ฯ ขายเอง ราคาน่าคบหามากกว่าของ สน.อส. นะครับ...;)

แล้วที่หลุย์  ซื้อหน้าโฆษณา อวป.ว่า  สิทธิการเป็นตัวแทนจำหน่าย
ในเมืองไทย ของ  เอสแอนด์ดับเบิ้ลยู  จะยังเหมือนเดิมหรือเปล่า ;) ;)

visith:
อ้างจาก: ท ศ กั ณ ฐ์ บั น เ ทิ ง ที่ กุมภาพันธ์ 14, 2006, 11:40:16 PM

อ้างจาก: visith ที่ กุมภาพันธ์ 14, 2006, 10:57:01 PM

แล้วที่หลุย์  ซื้อหน้าโฆษณา อวป.ว่า  สิทธิการเป็นตัวแทนจำหน่าย
ในเมืองไทย ของ  เอสแอนด์ดับเบิ้ลยู  จะยังเหมือนเดิมหรือเปล่า ;) ;)

...ดูจากปกใน อวป. ฉบับล่าสุด แจ้งว่ายังทำหน้าที่นำเข้า S&W เหมือนเดิมนะครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว