โครงการสวัสดิการสำหรับตำรวจมีไหมครับ

(1/3) > >>

noomrider:
ตอนนีมีโครงการสวัสดิการไหนจัดให้ตำรวจซื้อบ้างครับ  ขอบคุณครับ

andaman:
ก็โครงการที่เขาจัดกันอยู่ในขณะนี้แหละครับ ตำรวจทหารซื้อได้ (รัฐวิสาหกิจยังซื้อเลย) ติดต่อที่ สนอส.

V-SAK.:
อ้างจาก: andaman ที่ กุมภาพันธ์ 14, 2006, 08:44:44 AM

ก็โครงการที่เขาจัดกันอยู่ในขณะนี้แหละครับ ตำรวจทหารซื้อได้ (รัฐวิสาหกิจยังซื้อเลย) ติดต่อที่ สนอส.

ครับ .. ;D ;D ;D

noomrider:
แล้วมีข้อแม้อะไรบ้างไหมครับ เช่นระยะเวลาโอน  ห้ามโอน  หรือเฉพาะมรดก

Footballmania:
ปืนโครงการของคนที่ได้มาแล้วจะปั๊มตัวอักษรสีแดงที่หัว ป.4 ว่า......"ห้ามโอน เว้นแต่การตกทอดทางมรดก"

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป