๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 25, 2024, 06:17:56 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สนามยิงปืนจังหวัดเชียงราย ขอเชิญร่วมแข่งขันยิงปืนการกุศล  (อ่าน 2705 ครั้ง)
ภูริชญ์ รักในหลวงที่สุดในโลก
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 70

« เมื่อ: กันยายน 05, 2012, 12:35:06 PM »

ตำรวจภูธรจังหวัดแม่ฮ่องสอน

ขอเชิญร่วมการแข่งขันยิงปืนการกุศล

ณ สนามยิงปืน ศูนย์บูรณาการเรียนรู้และนันทนาการ องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย

วันอาทิตย์ที่  30 กันยายน พ.ศ. 2555

เริ่มตั้งแต่เวลา 08.30 น. เป็นต้นไป
รายละเอียดการแข่งขันขัน

ใบคุมปืนครับ

* ใบคุม.jpg (40.69 KB, 300x400 - ดู 626 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 11, 2012, 10:31:32 AM โดย ภูริชญ์ รักในหลวงที่สุดในโลก » บันทึกการเข้า

Ask not what your country can do for you - ask what you can do for your country.
"จงอย่าถามว่าประเทศชาติจะให้อะไรแก่ท่าน แต่จงถามตัวท่านเองว่าท่านจะทำอะไรให้ประเทศชาติ"
prasit homecar a1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 215

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 06, 2012, 09:42:09 PM »

สวัสดีครับ เป็นที่น่ายินดีสำหรับคอปืนภาคเหนือทุกท่านที่รอคอยการแข่งขันที่ห่างหายมานานพอสมควร วันที่ 30 ก.ย.55 
นี้ก็เป็นโอกาสดีครับ และเรียนเชิญสมาชิกทุกท่านได้ไปแข่งขันกีฬายิงปืนเพื่อการกุศลครับ... Grin

และสำหรับใบคุมปืนที่ทางสนามจัดทำขึ้นนั้น  ผมว่าควรมีเบอร์โทรติดต่อเจ้าหน้าที่ผู้มีอำนาจด้วยครับ ในช่วงนี้เจ้าหน้าที่
ตำรวจได้ตรวจเข็มทุกจุด เพื่อมีปัญหาจะได้ติดต่อผู้มีหน้าที่โดยตรงได้ครับ... ไหว้
somwangtw
(We Know absolutely nothing about heaven)
Sr. Member

คะแนน 39

ความแน่นอน คือ ความไม่แน่นอน

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 07, 2012, 02:34:10 PM »

มึอใหม่เชียงรายคิดที่ 45 ครับถ้ายิงเกิน 45คะแนนไม่นับคะแนนครับท่านที่เคยยิงได้

อันดับที่ 1 2 3  ในรายการวันปืนเหนือสุดสยามไม่ให้ลงแข่งในประเภทนี้แล้วนะครับ

ท่านต้องลงแข่งประเภทอื่นครับส่วนท่านเคยได้อันดับ ที่ 4  และที่ 5 ยังลงได้อยู่ครับ

ส่วนราคากระสุนถูกกว่าปกติแน่นอนครับ

รายการนี้เป็นการชิงถ้วยรางวัลของผู้บังคับการ
ตำรวจภูธรจ.เชียงราย และ จ.แม่ฮ่องสอนครับ

(หมายเหตุ) ฝากมาบอก ครับ Grin

" พึงสอนผู้อื่นอย่างไรควรทำตัวอย่างนั้น "
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 70

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 08, 2012, 11:02:12 AM »

สวัสดีครับ เป็นที่น่ายินดีสำหรับคอปืนภาคเหนือทุกท่านที่รอคอยการแข่งขันที่ห่างหายมานานพอสมควร วันที่ 30 ก.ย.55  
นี้ก็เป็นโอกาสดีครับ และเรียนเชิญสมาชิกทุกท่านได้ไปแข่งขันกีฬายิงปืนเพื่อการกุศลครับ... Grin

และสำหรับใบคุมปืนที่ทางสนามจัดทำขึ้นนั้น  ผมว่าควรมีเบอร์โทรติดต่อเจ้าหน้าที่ผู้มีอำนาจด้วยครับ ในช่วงนี้เจ้าหน้าที่
ตำรวจได้ตรวจเข็มทุกจุด เพื่อมีปัญหาจะได้ติดต่อผู้มีหน้าที่โดยตรงได้ครับ... ไหว้

โทรหา 089-8513136 พี่ สุวิทย์ นายสนามยิงปืนจ.เชียงรายได้เลยครับ ผ่านทุกด่าน เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยมและรายการนี้เป็นการชิงถ้วยรางวัลของผู้บังคับการ
ตำรวจภูธร จ.เชียงราย และ จ.แม่ฮ่องสอนครับ ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 08, 2012, 11:09:32 AM โดย ภูริชญ์ รักในหลวงที่สุดในโลก » บันทึกการเข้า

Ask not what your country can do for you - ask what you can do for your country.
"จงอย่าถามว่าประเทศชาติจะให้อะไรแก่ท่าน แต่จงถามตัวท่านเองว่าท่านจะทำอะไรให้ประเทศชาติ"
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 70

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 08, 2012, 12:54:56 PM »

ใบคุมปืนลงให้ใหม่แล้วนะครับ เยี่ยม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 09, 2012, 10:44:08 AM โดย ภูริชญ์ รักในหลวงที่สุดในโลก » บันทึกการเข้า

ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 70

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 11, 2012, 12:45:01 PM »

ใบคุมปืนถ้าปริ้นไม่ได้รบกวนทิ้งอีเมลล์หรือเบอร์FAXไว้จะส่งไปให้ครับ ไหว้

Darth Vader
Full Member

คะแนน 29

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 15, 2012, 02:52:06 PM »

ถ้าไม่ติดอะไรจะไปร่วมครับ
ลงแผนที่ทางไปสนามด้วยก็ดี
หน้า: [1]
  พิมพ์