๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 01:17:06 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4 ... 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Chiang Mai First Level III - เริ่มรับสมัครแล้วครับ  (อ่าน 21685 ครั้ง)
Verachai
Jr. Member
**

คะแนน 0

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2006, 10:37:57 AM »

ลงชื่อเข้าแข่งขัน ได้ที่นี่ครับ http://www.thpsa.com/PHP-Nuke/html/_registerOnline1.html

ขอเชิญนักกีฬา IPSC ทุกท่านครับ  ดูรายละเอียดครับ

Match name : Chiang Mai First Level III
Level : III
Region : Thailand
City : Mae-Rim, Chiang Mai
Club : IPSC Chiang Mai Club & THPSA
Match date : 26 March 2006
Discipline : Handgun
Minimum Rounds : 230
Number of Stages : 13
Entry Fee (Local) : 3500
Entry Fee (USD) : 120
Registration Deadline : 25 Feb 2006
Contact Name : Verachai (statdirector@gmail.com)
Contact Fax : +66 2 2947019

ไม่รู้คราวนี้คุณ เอกพงษ์ จะจัด ทัวร์สวนส้มอีกหรือเปล่าครับ คราวที่แล้วไม่ได้ไปเสียดายมาก ๆๆๆๆๆ    หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ถ้าโทษคน ไม่โทษใจตน จะเป็นคนหาแผ่นดินอยู่เป็นสุขไม่ได้
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2006, 02:02:19 PM »

รับทราบครับ  Grin Grin Grin ดีใจจริงๆยิงวันอาทิตย์ Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
yo.k
Target Sport (Thailand)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

target sport (Thailand) 089-162-1990, 081-938-1990

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2006, 05:02:29 PM »

ไปมาแล้วสวนส้ม คุณเอกพงษ์  สวยม๊ากมาก เรือนพักรับรองก็สุดยอด ส่วนสนาม IPSC น่าจะเป็นสนามที่สวยที่สุดในโลก(ว้าว) ลองไปดู  ไม่ได้ โม้ๆๆๆๆ

New Hybrid Ruger 10/22 Stock 2 in 1, เป้า และ อุปกรณ์เพื่อการแข่งขันกีฬายิงปืน , หลอดต่อ, คอมป์ลดแรงรีคอยล์ สนับสนุนการแข่งขันกีฬายิงปืนทั่วประเทศ, ชมรมไรเฟิลรณยุทธ์(ประเทศไทย)
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2006, 05:15:44 PM »

ฝางสนามของคุณเอกพงค์รู้สึกว่าหลายชั่วโมงจากเชียงใหม่ใช่ไหมครับ ยังไงแพลนกันดีๆนะครับ Grin Grin Grin จากเชียงรายมาเชียงใหม่วันนั้นเกือบสามชั่วโมง

Lulu
อาณาจักรของคนรักส้ม
Hero Member

คะแนน 19

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2006, 06:35:12 PM »

ถ้าพี่ป้อมจะไปเที่ยวผมยินดีต้อนรับครับ อำเภอฝางอยู่ห่างจากเชียงใหม่หลายชั่วโมงครับควรจะไปก่อนหรือไปหลังแข่ง Level 3 นะครับ ถ้าเพื่อนๆท่านอื่นสนใจไปพร้อมกันก็จะสนุกครับ (ไปหลายๆคนสนุกกว่า) บ้านพักมีให้นอน อาหารก็มีพอรับรองครับ แต่ช่วงเดือนหน้าอากาศจะเริ่มร้อนนะครับไม่เหมือนเดือนที่แล้วดอกไม้คงโรยแล้วด้วยครับ แต่ตัวผมอยู่ต้อนรับเพื่อนๆ พี่ๆ แน่นอนครับ
Lulu
Hero Member

คะแนน 19

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2006, 06:40:40 PM »

ไปมาแล้วสวนส้ม คุณเอกพงษ์ สวยม๊ากมาก เรือนพักรับรองก็สุดยอด ส่วนสนาม IPSC น่าจะเป็นสนามที่สวยที่สุดในโลก(ว้าว) ลองไปดู ไม่ได้ โม้ๆๆๆๆ

ขอบคุณครับ Grin Grin พี่ Yo ก็ชมเกินไปนะครับบ้านพักก็ไม่มีอะไรมากแถมยังต้องนอนเบียดกันด้วย หรือพี่ชอบตอนที่นอนเบียดกันครับ Grin Grin ขอบคุณมากครับกับคำชม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 12, 2006, 11:41:32 AM โดย Lulu » บันทึกการเข้า
THANAPOL
Sr. Member

คะแนน 16

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2006, 12:44:01 AM »

ไปมาแล้วสวนส้ม คุณเอกพงษ์ สวยม๊ากมาก เรือนพักรับรองก็สุดยอด ส่วนสนาม IPSC น่าจะเป็นสนามที่สวยที่สุดในโลก(ว้าว) ลองไปดู ไม่ได้ โม้ๆๆๆๆ

วิ่งยัน...เดินยัน...ยืนยัน...นั่งยัน...นอนก็ยังยัน....จริงจริ๊ง.
THANAPOL
Sr. Member

คะแนน 16

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2006, 12:46:30 AM »

คุณ LuLu สบายดีหรือเปล่าครับ            ป.ล.  คิดถึงมาก Wink Wink Wink Wink
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2006, 12:56:53 AM »

...ติ๊ก ต่อก ติ๊ก ต่อก จะไปไหมหนอ ไปยังไงหนอ กลับยังไงหนอ ยุบหนอ พองหนอ  :Smiley :Smiley

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2006, 07:50:01 AM »

...ติ๊ก ต่อก ติ๊ก ต่อก จะไปไหมหนอ ไปยังไงหนอ กลับยังไงหนอ ยุบหนอ พองหนอ  :Smiley :Smiley

Grin Grin Grin

I am dying... -*-

Lulu
Hero Member

คะแนน 19

« ตอบ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2006, 11:40:07 AM »

คุณ LuLu สบายดีหรือเปล่าครับ ป.ล. คิดถึงมาก Wink Wink Wink Wink
[/color]

สวัสดีครับเฮียตี๋ ผมสบายดีครับ ขอบคุณมากครับผมก็คึดถึงเฮียตี๋อยู่เหมือนกันว่าจเข้าไปพบหลายครังแล้วยังไม่มีโอกาส ผมจะพยามหาเวลาเข้าไป บบท. เร็วๆนี้นะครับ Smiley Smiley Smiley
Lulu
Hero Member

คะแนน 19

« ตอบ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2006, 11:50:44 AM »

...ติ๊ก ต่อก ติ๊ก ต่อก จะไปไหมหนอ ไปยังไงหนอ (นั่งรถไป) กลับยังไงหนอ (นั่งรถกลับ) ยุบหนอ พองหนอ Smiley Smiley Smiley ผมจำได้ผมเคยชวนพี่แก้วไว้แล้วนะครับ.

Bow จะไปเก็บส้มในไร่ไม๊เดี๋ยวให้คนสอนวิธีเก็บส้มให้ Grin Grin Grin หรือจะทานอย่างเดียวจ๊ะ Smiley Smiley Smiley
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2006, 12:05:03 PM »

...ติ๊ก ต่อก ติ๊ก ต่อก จะไปไหมหนอ ไปยังไงหนอ (นั่งรถไป) กลับยังไงหนอ (นั่งรถกลับ) ยุบหนอ พองหนอ Smiley Smiley Smiley ผมจำได้ผมเคยชวนพี่แก้วไว้แล้วนะครับ.

Bow จะไปเก็บส้มในไร่ไม๊เดี๋ยวให้คนสอนวิธีเก็บส้มให้ Grin Grin Grin หรือจะทานอย่างเดียวจ๊ะ Smiley Smiley Smiley

...อิอิ  จำได้ครับ  Grin Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2006, 06:38:03 PM »

จากไร่มาสนามแข่งกีชั่วโมงครับ  Grin Grin Grin

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2006, 08:06:42 PM »

...อิอิ จำได้ครับ Grin Grin

พี่แก้วก็ไปเหมือนเดิมซิครับ นกแอร์ .....อุดร-เชียงใหม่

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
หน้า: [1] 2 3 4 ... 8
  พิมพ์