๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 05:14:28 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เปรียบเทียบกล้อง leapers กับ konus  (อ่าน 27227 ครั้ง)
chairat_w
http://db.tt/yAIugwlv
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2013, 03:13:51 PM »

น่าจะเดินมาถูกทางแล้วครับ ยิ่งได้กลุ่มแน่นมาก  เยี่ยม
เจ้าปลอกเงินนี้ คงไม่ถูกกับลำกล้องบางอย่างของผมอ่ะครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ทำไมปลอกเงินไม่เหมาะกับลำบางครับ ผมลองcci ไป50นัด ไม่ค่อยดีเลยครับแต่ก็อยู่ในสติดเกอร์วงกลม ขนาดประมาณ20mm.
พอเลือกลูกแรงเริ่มจับกลุ่มครับ แต่ปรับกล้องขึ้นประมาณ1.3ของดอทเส้นเล็งครับ หรือประมาณ15คลิกครับ นี่ถ้า50เมตรสงสัยไม่หมูแน่เลย
ด้วยข้อจำกัดของสนามจึงไม่ได้ลองครับ
Konusชักเริ่มสนุกแล้วครับ

ซื่อสัตย์อย่างมั่นคง ถึงแม้ว่าชีวิตจะลำบากแค่ไหน ก็เลือกเองนีี่...
หนานมา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 246

« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2013, 08:21:47 AM »

น่าจะเดินมาถูกทางแล้วครับ ยิ่งได้กลุ่มแน่นมาก  เยี่ยม
เจ้าปลอกเงินนี้ คงไม่ถูกกับลำกล้องบางอย่างของผมอ่ะครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ทำไมปลอกเงินไม่เหมาะกับลำบางครับ ผมลองcci ไป50นัด ไม่ค่อยดีเลยครับแต่ก็อยู่ในสติดเกอร์วงกลม ขนาดประมาณ20mm.
พอเลือกลูกแรงเริ่มจับกลุ่มครับ แต่ปรับกล้องขึ้นประมาณ1.3ของดอทเส้นเล็งครับ หรือประมาณ15คลิกครับ นี่ถ้า50เมตรสงสัยไม่หมูแน่เลย
ด้วยข้อจำกัดของสนามจึงไม่ได้ลองครับ
Konusชักเริ่มสนุกแล้วครับ

กลุ่มกระสุนสู้ ซีซีไอหัวดำ ไม่ได้ครับ ทั้งระยะใกล้และไกล  Grin
ถ้าจะเอาแรง และ แม่น ผมเลือก วินฯไฮเปอฯ ครับ  เยี่ยม

ใคร่หื้อเปิ้นฮักยากนัก จักหวัง ใคร่หื้อเปิ้นจังกำเดียวก็ได้
ใช้ของที่มี  มีของที่ใช้
japan2506
Jr. Member
**

คะแนน 6

« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2013, 05:03:56 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์