๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 08:58:58 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: การยิงทดสอบกลุ่มกระสุน TAURUS PT1911DT สน.สก.  (อ่าน 21975 ครั้ง)
ใหม่ ขมังเวทย์_รักในหลวง
Jr. Member
**

คะแนน 17

ชาติไทยจะยิ่งใหญ่ เมื่อคนไทยรู้รักสามัคคี

« เมื่อ: สิงหาคม 10, 2012, 05:30:17 PM »

เยี่ยม  ไหว้
ดัดแหนบสามชาย....เปลี่ยนนกสับ (ไม่ชอบนกสับเดิมเป็นการส่วนตัว...มาก ๆ ด้วย) ^_^

"วิธีการที่ท่านใช้ในอดีตและทำให้ท่านประสบความสำเร็จในวันนี้
อาจไม่ใช่วิธีการที่ท่านจะนำไปใช้เพื่อสร้างความสำเร็จในอนาคต"
Jr. Member
**

คะแนน 17

ชาติไทยจะยิ่งใหญ่ เมื่อคนไทยรู้รักสามัคคี

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2012, 05:33:49 PM »

เยี่ยม
ยืนยิง สองมือ สองขา ^_^ ระยะ 15 เมตร กระสุนซ้อมตะกั่วหัวบอล 230 G    ณ    สนามยิงปืนสมาคมยิงปืนสมัครเล่น จชต.

"วิธีการที่ท่านใช้ในอดีตและทำให้ท่านประสบความสำเร็จในวันนี้
อาจไม่ใช่วิธีการที่ท่านจะนำไปใช้เพื่อสร้างความสำเร็จในอนาคต"
Jr. Member
**

คะแนน 17

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2012, 05:35:42 PM »

เศร้า ยังไม่เป๊ะ  เศร้า แต่กลุ่มก็โอ  เยี่ยม โดยส่วนตัวแล้วชอบครับ....ให้ผ่านครับ ^_^

Jr. Member
**

คะแนน 17

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2012, 05:39:03 PM »

คิก คิก เขินอ่ะครับ สาวยะลาตากลมมาถ่ายคลิปให้ ^_^
http://www.youtube.com/watch?v=C7qO4lSqHxc&feature=channel&list=UL

ไหว้

http://www.youtube.com/watch?v=Uym-98dpl8g&feature=BFa&list=ULC7qO4lSqHxc

ไหว้

http://www.youtube.com/watch?v=k5ZgEzOR7CI&feature=BFa&list=ULUym-98dpl8g

ไหว้

D.Thanakorn +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 951

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2012, 06:02:05 PM »

ปืนสวยมากกลุ่มแบบร้อยรูเลยครับผม..+๑(๑๐).. Cheesy Grin เยี่ยม ไหว้

จงมีน้ำใจต่อกัน
Jr. Member
**

คะแนน 17

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2012, 06:19:30 PM »

ขอบพระคุณครับพี่ ธนกร  ไหว้
ผมกำลังหาวิธีย้ายกลุ่มอยู่ครับ  เศร้า
ไม่รู้ว่าจะตอกศูนย์ ก็กลัวเยิน หรือจะเปลี่ยนบูท ก็กลัวเสียตังค์  เศร้า
ได้แต่แอบคิดเข้าข้างตัวเองว่าถ้ายิงกินขวาเรา...ก็เข้าออกซ้ายโจรเหมือนกัน น่าจะดี 555 ขำ ๆ นะครับ  คิก คิก

D.Thanakorn +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 951

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2012, 07:51:16 PM »

ขอบพระคุณครับพี่ ธนกร  ไหว้
ผมกำลังหาวิธีย้ายกลุ่มอยู่ครับ  เศร้า
ไม่รู้ว่าจะตอกศูนย์ ก็กลัวเยิน หรือจะเปลี่ยนบูท ก็กลัวเสียตังค์  เศร้า
ได้แต่แอบคิดเข้าข้างตัวเองว่าถ้ายิงกินขวาเรา...ก็เข้าออกซ้ายโจรเหมือนกัน น่าจะดี 555 ขำ ๆ นะครับ  คิก คิก

ถ้าได้กลุ่มแน่นๆแบบนี้ ไม่ต้องเปลี่ยนหรอกครับบู๊ช..ลองหาแท่นพาดยิงดูก่อนครับถ้าได้แบบเดิมค่อยปรับศูนย์ครับผม.. เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม ไหว้

จงมีน้ำใจต่อกัน
rocha
Full Member

คะแนน 8

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2012, 07:54:02 PM »

ผมรับรุ่นนี้มาปีกว่าๆแล้วครับ เห็นท่านทดสอบการยิงได้แบบนี้ผมดีใจมากๆ ปืนแม่น แต่ผมยิงไม่แม่นเอง อิอิ
  อยากขอบรบกวนท่านนิดหน่อยครับ ปืนผมถ้าเอามือจับที่คางสไลด์แล้วขยับขึ้นลงได้นิดหน่อย มีเสียงกึกๆ ปืนท่านเป็นแบบนี้ใหมครับ  ขอบคุณครับ
   อ้อ ปืนผมให้นายสนามยิงปืนแห่งหนึงยิง กลุ่มกระสุนเกาะที่เลข8 ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 10, 2012, 07:57:00 PM โดย rocha » บันทึกการเข้า
Jr. Member
**

คะแนน 17

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2012, 08:29:50 PM »

ผมรับรุ่นนี้มาปีกว่าๆแล้วครับ เห็นท่านทดสอบการยิงได้แบบนี้ผมดีใจมากๆ ปืนแม่น แต่ผมยิงไม่แม่นเอง อิอิ
  อยากขอบรบกวนท่านนิดหน่อยครับ ปืนผมถ้าเอามือจับที่คางสไลด์แล้วขยับขึ้นลงได้นิดหน่อย มีเสียงกึกๆ ปืนท่านเป็นแบบนี้ใหมครับ  ขอบคุณครับ
   อ้อ ปืนผมให้นายสนามยิงปืนแห่งหนึงยิง กลุ่มกระสุนเกาะที่เลข8 ครับ
มีอาการเหมือนกันครับ ปืนโรงงานออกแบบมาใช้งานต่อสู้ป้องกันตัว คงไม่ฟิตเปรี๊ยะเหมือนปืนคัสต้อมเกรดสูง ๆ ที่ปรับแต่งมาจากโรงงานครับ แต่เรานำมาปรับแต่งเองได้เล็ก ๆ น้อย ๆ ในเวปนี้ความรู้มีแบ่งปันกันเยอะครับ ^_^

sak เมืองแป้
Hero Member

คะแนน 145

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2012, 10:00:39 PM »

ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัยตกใจ นึกว่าไปทำสีทองมาอีก ปืนสวย กลุ่มแน่น เยี่ยม เยี่ยม

อบต.แม่ทราย 111 หมู่ 1 อ.ร้องกวาง จ.แพร่ 54140

08 357ุ6 4010(Dtac)
ธนาคารทหารไทย ออมทรัพย์ เลขบัญชี
Jr. Member
**

คะแนน 17

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2012, 10:47:23 PM »

ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัยตกใจ นึกว่าไปทำสีทองมาอีก ปืนสวย กลุ่มแน่น เยี่ยม เยี่ยม
พี่ศักดิ์ครับ ^_^ ผมกับพี่คงมีเรื่องต้องคุยกันอีกเยอะเลย ^_^ ฝากเนื้อฝากตัวไว้ในอ้อมกอดด้วยนะครับ เพราะที่ผมไปเอารุ่นนี้ก็เพราะพวกพี่อ่ะแหละ อิอิ ^_^

สันต์
Jr. Member
**

คะแนน 8

« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2012, 11:21:47 PM »

กลุ่มกระสุนเยี่ยมเลยครับ  แถมปืนสวยด้วยอะ...

ความดี   คนดีทำง่าย    คนชั่วทำยาก
ความชั่ว  คนชั่วทำง่าย  แต่คนดีทำยาก
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2012, 11:57:30 PM »

+1 ครับ...

ยิงได้เยี่ยมจริงๆครับ... เยี่ยม
phat19
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2012, 04:48:38 PM »

สวยครับกลุ่มก็แน่น
tawe
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 57

« ตอบ #14 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2012, 12:25:14 AM »

โอ้ สุดยอดครับ แม่นจริงๆ
หน้า: [1] 2 3 4
  พิมพ์