๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 10:38:12 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 43 44 45 [46] 47 48 49 ... 283
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ชุดนักศึกษา  (อ่าน 909860 ครั้ง)
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #675 เมื่อ: กันยายน 13, 2012, 09:01:54 PM »

โถ่...น้าหลุยส์...ศิษย์บร๊าบบๆๆๆ...คืนนี้ผีหลอกผมแน่ๆ...ผมเพิ่มอีก ๑ เมา... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

Ha Ha Ha ฮ่า " ฮั่นแน่" อะ ฮา

เห็น "อาดาบ" บอกว่า "ไม่เกี่ยง" ก็เลยส่ง "ยันต์"  ของ "ยัยบร๊าบบ"  ให้อ่ะคร๊า อะ ฮ่า ฮา

"ถูกใจ" ใช่มั๊ยคร๊าาาาาา

ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก

Ha Ha Ha  ฮาา  "ฮั่นแน่"   พี่ สอง ยู อ่ะ ฮา

พอ  "ยันต์"  มหาระรวย  ให้พี่  dignitua  อันนึง  อ่ะ  จิ  ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

555  ช่วงนี้  ดูแก  "เครียด"  กระปู๋  เลยเหี่ยว  อ่ะ  ฮา
ยายกะ  จะส่ง  "หมามุ่ย"  แห้งให้แก  อ่ะ 

กลัวแกอ่านภาษา  "โปตุกีส"  ไม่ออก 
เผลอ  กินทั้ง   "ฝัก"  ขนมันจะติดคอ  อ่ะ ฮา  55555555

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
คนตัวอ้วน+ผมรักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1057

« ตอบ #676 เมื่อ: กันยายน 13, 2012, 09:02:36 PM »

รับไปแล้วน้ำซับของน้าซับของแท้...ของตาหลุยส์...ก๊อปมาจากยายบร๊าบบบๆๆๆ...+๑น้าซับ...ขออภัยครับเป็นท่านพงษ์...แต่+๑ ถูกคนอยู่นะครับ...ยายบร๊าบๆๆๆ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 13, 2012, 09:06:35 PM โดย คนตัวอ้วน+ผมรักในหลวง » บันทึกการเข้า

จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
winthai ยาวแค่ไหน ก็ต้องมีปลายสุดเสมอ
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 214

ไม่มีความคิด ใดๆ ในโลกนี้ ที่สมบูรณ์แบบ

« ตอบ #677 เมื่อ: กันยายน 13, 2012, 09:06:25 PM »

โถ่...น้าหลุยส์...ศิษย์บร๊าบบๆๆๆ...คืนนี้ผีหลอกผมแน่ๆ...ผมเพิ่มอีก ๑ เมา... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เห็น "อาดาบ" บอกว่า "ไม่เกี่ยง" ก็เลยส่ง "ยันต์"  ของ "ยัยบร๊าบบ"  ให้อ่ะคร๊า อะ ฮ่า ฮา

Ha Ha Ha  ฮาา  "ฮั่นแน่"   พี่ สอง ยู อ่ะ ฮา

พอ  "ยันต์"  มหาระรวย  ให้พี่  dignitua  อันนึง  อ่ะ  จิ  ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

555  ช่วงนี้  ดูแก  "เครียด"  กระปู๋  เลยเหี่ยว  อ่ะ  ฮา
ยายกะ  จะส่ง  "หมามุ่ย"  แห้งให้แก  อ่ะ 

กลัวแกอ่านภาษา  "โปตุกีส"  ไม่ออก 
เผลอ  กินทั้ง   "ฝัก"  ขนมันจะติดคอ  อ่ะ ฮา  55555555

ยายจ๋า หลานถามหน่อย ว่าไอ้ "หมามุ่ย" เนี่ยะ มันจะปึ๋งปั๋งจริงหรอจ๊ะยาย

ทุกสิ่งทุกอย่างปรับเปลี่ยนได้ด้วยความคิดของเราเอง

มองโลกให้เป็นอย่างที่เราเห็น อย่ามองโลกให้เป็นอย่างที่เราหวัง
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #678 เมื่อ: กันยายน 13, 2012, 09:06:59 PM »

อยากดูภาพนักศึกษาตอนส่งเครื่องแบบซัก  พอจะมีให้ดูมั้ยครับน้าซับ-น้าพงศ์ ยิ้มีเลศนัย

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
Jedth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 858

« ตอบ #679 เมื่อ: กันยายน 13, 2012, 09:17:19 PM »

อยากดูภาพนักศึกษาตอนส่งเครื่องแบบซัก  พอจะมีให้ดูมั้ยครับน้าซับ-น้าพงศ์ ยิ้มีเลศนัย

น้ำลายหก  ยิ้มีเลศนัย

Pragmatism
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #680 เมื่อ: กันยายน 13, 2012, 09:21:04 PM »

ยายจ๋า หลานถามหน่อย ว่าไอ้ "หมามุ่ย" เนี่ยะ มันจะปึ๋งปั๋งจริงหรอจ๊ะยาย

Ha Ha Ha  ฮา  "ฮั่นแน่"   พี่ winthai อ่ะ  ฮา

ยายก็ว่าน่าจะจริง  เคยถามร้านยา  "เจ้ากรมเป๋อ" แล้วอ่ะ ฮา
555 ลุงพรานบุญ  น่าจะเคย  "ลอง"  แล้ว อ่ะ ฮา

ที่สวนยายเยอะแยะ   แต่ต้องรอ "หน้าแล้ง"  ที่มันแห้ง แล้วอ่ะ
ยายแนะนำ  ให้พี่ dignitua  กินทั้ง  "ฝัก"  เพื่อที่จะออกฤทธิ์ เร็ว อ่ะ ฮา

ส่วนพี่ winthai  ยายก็แนะนำอีกแบบ  อ่ะ ฮา
เอาฝักไปคั่วไฟ   เตาถ่านอ่อนๆ  พอมันแห้ง เิ่ริ่มสุก เริ่มกรอบ
เอามาแกะ   เอาเมล็ด  อย่างเดียว 
บดให้ละเอียด   ใส่น้ำผึ้ง   ปั้นเป็น  "ลูกกลอน"  อ่ะ

กินสามเวลา  หลังอาหาร  ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เวลาจะใช้งาน   ก็ควัก  เอาออกมาเคาะ  "ขวดแม่โขง" สามครั้ง อ่ะ
ถ้ามันดัง  "โป๊ก โป๊ก  โป๊ก"   ก็ได้ที่  พร้อมใช้งาน แล้ว  อ่ะ  ฮา

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #681 เมื่อ: กันยายน 13, 2012, 09:47:20 PM »

น่าร๊ากกกกอะ Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #682 เมื่อ: กันยายน 13, 2012, 09:49:02 PM »

เห็น "อาดาบ" บอกว่า "ไม่เกี่ยง" ก็เลยส่ง "ยันต์"  ของ "ยัยบร๊าบบ"  ให้อ่ะคร๊า อะ ฮ่า ฮา

ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก

Ha Ha Ha  ฮาา  "ฮั่นแน่"  พี่ สอง ยู อ่ะ ฮา

พอ  "ยันต์"  มหาระรวย  ให้พี่  dignitua  อันนึง  อ่ะ  จิ  ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

555  ช่วงนี้  ดูแก  "เครียด"  กระปู๋  เลยเหี่ยว  อ่ะ  ฮา
ยายกะ  จะส่ง  "หมามุ่ย"  แห้งให้แก  อ่ะ  

กลัวแกอ่านภาษา  "โปตุกีส"  ไม่ออก  
เผลอ  กินทั้ง   "ฝัก"  ขนมันจะติดคอ  อ่ะ ฮา  55555555

Ha Ha Ha  ฮาา  "ฮั่นแน่"  "ยายบร๊าบบบบ"  อ่ะ ฮา ฮ่า

พี่ " dignitua " แกไม่ได้มี "ปัญหา" เรื่อง "เสื่อม"  อ่ะ ฮ่า ฮา

แกมี "ตัณหา" เรื่อง "เล็กๆ" อ่ะ ฮ่า แนะนำให้ "ตัด" แล้วเอา "เลือด" จากหาง "จิ้งจก" หรือ "ตุ๊กแก" ทา อ่ะ ฮ่า ฮา

มันจะ "งอก" ใหม่ "ใหญ่กว่าเดิม" อ่ะ คร๊าาา ถ้ายังใหญ่ไม่พอ "เดี๊ยน" แนะนำ เลือดจากหาง "ตุ๊กเข้" อ่ะ ฮา ฮ่า 5555

รับรอง "ใหญ่ชัวร์"

ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก

The best way to predict the future is to invent it.
winthai ยาวแค่ไหน ก็ต้องมีปลายสุดเสมอ
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 214

ไม่มีความคิด ใดๆ ในโลกนี้ ที่สมบูรณ์แบบ

« ตอบ #683 เมื่อ: กันยายน 13, 2012, 11:48:54 PM »

Ha Ha Ha  ฮา  "ฮั่นแน่"   พี่ winthai อ่ะ  ฮา

ยายก็ว่าน่าจะจริง  เคยถามร้านยา  "เจ้ากรมเป๋อ" แล้วอ่ะ ฮา
555 ลุงพรานบุญ  น่าจะเคย  "ลอง"  แล้ว อ่ะ ฮา

ที่สวนยายเยอะแยะ   แต่ต้องรอ "หน้าแล้ง"  ที่มันแห้ง แล้วอ่ะ
ยายแนะนำ  ให้พี่ dignitua  กินทั้ง  "ฝัก"  เพื่อที่จะออกฤทธิ์ เร็ว อ่ะ ฮา

ส่วนพี่ winthai  ยายก็แนะนำอีกแบบ  อ่ะ ฮา
เอาฝักไปคั่วไฟ   เตาถ่านอ่อนๆ  พอมันแห้ง เิ่ริ่มสุก เริ่มกรอบ
เอามาแกะ   เอาเมล็ด  อย่างเดียว 
บดให้ละเอียด   ใส่น้ำผึ้ง   ปั้นเป็น  "ลูกกลอน"  อ่ะ

กินสามเวลา  หลังอาหาร  ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เวลาจะใช้งาน   ก็ควัก  เอาออกมาเคาะ  "ขวดแม่โขง" สามครั้ง อ่ะ
ถ้ามันดัง  "โป๊ก โป๊ก  โป๊ก"   ก็ได้ที่  พร้อมใช้งาน แล้ว  อ่ะ  ฮา

ยายจ๋า ไอ้นั่นนะ โดนชก "ไม่ใช่สาก" จะได้เขกแล้วดัง "โป๊ก โป๊ก" ขำก๊าก ขำก๊าก

กลัวว่ามันจะดัง "แป๊ะ แป๊ะ" หน่ะสิ คิก คิก คิก คิก

ยายผมอัพตอนที่29แล้วนะ แวะไปเยี่ยมด้วยจ๊ะยายจ๋า หลงรัก

ไหว้

ทุกสิ่งทุกอย่างปรับเปลี่ยนได้ด้วยความคิดของเราเอง

มองโลกให้เป็นอย่างที่เราเห็น อย่ามองโลกให้เป็นอย่างที่เราหวัง
แปจีหล่อ คนสันขวาน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #684 เมื่อ: กันยายน 14, 2012, 12:35:46 AM »

แวะมา+๓๓๙๙ให้คุณซับครับ

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
Jedth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 858

« ตอบ #685 เมื่อ: กันยายน 14, 2012, 06:48:53 AM »

แวะมา+๓๓๙๙ให้คุณซับครับ

จัดเป็นเลขกลมๆ ครับ ๓๔๐๐  Grin  เยี่ยม

Pragmatism
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #686 เมื่อ: กันยายน 14, 2012, 08:04:44 AM »

หวังว่าพระไข่คงไม่ได้เข้ากระทู้นี้ช่วงเป็นพระนะ Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #687 เมื่อ: กันยายน 14, 2012, 08:46:56 AM »

ผมได้แต่ภาวนาว่าท่านอย่าเข้ามาเลย  ผมเลิกคุยด้วยตั้งแต่เป็นฆราวาสแล้วครับ คิก คิก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
อนัตตา
หนักแค่ไหนก็ไม่ทุกข์ สุขเพียงใดก็ไม่พลั้ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1616

เมื่อเจ้ายืนอยู่บนยอดภูผา อย่าลืมว่าเจ้ามาจากที่ใด

« ตอบ #688 เมื่อ: กันยายน 14, 2012, 09:30:42 AM »

อยากดูภาพนักศึกษาตอนส่งเครื่องแบบซัก  พอจะมีให้ดูมั้ยครับน้าซับ-น้าพงศ์ ยิ้มีเลศนัย

แบบนี้ได้มั้ยครับปู่  (ชอบอะไรไม่เหมือนบ้านเมืองเค้า )    Huh

พญาจงอาง +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1870

« ตอบ #689 เมื่อ: กันยายน 14, 2012, 09:32:45 AM »

น้องมัดหมี่พร้อมชุดนอกเครื่องแบบ(อย่าบอกนะว่าเป็น ร.ต.อ. หญิงปลอมตัวมา แล้วไปกระทืบรถยนต์จนเท้าฉีก หุหุ)ซ้ำหรือเปล่านี้ Grin

..The only thing neccessary for the triump of evil is for the good man to do nothing..
"สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้รับชัยชนะ คือการที่คนดีๆนิ่งดูดาย "
หน้า: 1 ... 43 44 45 [46] 47 48 49 ... 283
  พิมพ์