๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 25, 2024, 10:12:30 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8 9 10 ... 283
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ชุดนักศึกษา  (อ่าน 911836 ครั้ง)
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #90 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2012, 07:21:14 PM »

ตั้งแต่ตั้งกระทู้เมื่อคืนแล้วติดธุระไม่ได้เข้าเว็บเลย  กระทู้ไหลลื่นน่าดู   คิก คิก

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #91 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2012, 07:24:30 PM »

ผมโชว์ดีที่เกิดในประเทศไทย  ได้เห็นอะไรดี ๆ    น้ำลายหก

Ha Ha Ha  ฮา  "ฮั่นแน่"  อ่ะ  ฮา

"แบะ โหม๊ด"  อ่ะ  ฮา

กระทู้พี่   Sitthipong   เขียนเนี่ยะ  อ่ะ
อ่านง่าย   ดูคล่อง  เพี่ยงแต่ใช้  ความรู้สึก   
ความต้องการ  "เบื้องลึก"  เป็นองค์ประกอบ อย่างเดียว อ่ะ ฮา

ทำง่าย  กว่าการเขียน  แสดงความเห็น  ทางการเมือง  อ่ะ
แล้วมีเรื่อง  "อวบ"  เรื่อง  "ตู้ม"   ไม่มีใครทะเลาะ หรือขัดแย้ง กันอ่ะ

55555  ยายก็ชอบเหมือนกัน อ่ะ
เพราะไม่ต้องใช้  "สมอง"  อ่ะ  ฮา

ความจริงผมจะบอกว่า  นักศึกษาไทยแต่งการเหมือนไม่ได้มาหาความรู้ครับยาย 

แต่พอดีวันนี้ติดธุระไม่ได้เปิดคอมฯ เลย  เรื่องวิชาการเลยหายหมด  เหลือแต่บันเทิง   Grin

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #92 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2012, 07:30:24 PM »

และตั้งแต่หน้า3เป็นต้นมา สาวๆจะกลิ่นสารเคมีแรงมาก ระยะ3ฟุตกลิ่นน้ำยาโกรกผมจะถีบจมูกคุณจนหน้าหงาย ...

ระยะ2ฟุต กลิ่นแป้งรองพื้นจะฉึ่งมาจนนึกถึงแผนกเครื่องสำอางค์ตอนบ่ายวันอาทิตย์ ....

ระยะ1 1/2ฟุตกลิ่นจากสารพัดสีสันที่เธอเติมจะกลบทุกกลิ่นในโลก..........

ระยะ1ฟุต กลิ่นลิปสติคจะทำให้เราลังเล ว่านี่กรูกำลังจะจูบสาวหรือกำลังจะเลียกาละมังพลาสติคกันแน่วะ?

พี่จ้าวก็บอกให้เธอไปอาบน้ำก่อนสิครับ  หรือจะไปช่วยอาบให้เธอก็ได้

พออาบเสร็จ  ...............  เหงื่อเริ่มออกเดี๋ยวกลิ่นสาบสาวก็มา   หลงรัก  น้ำลายหก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #93 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2012, 07:32:22 PM »

ชุดก็งั้นๆแหละครับ  .......   ขึ้นอยู่ว่าใคร - หุ่นแบบไหนใส่มากกว่า    Cheesy

ปรมาจารย์  มาเอง  ข้าน้อยขอคารวะ ๓ จอก   ไหว้

SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #94 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2012, 11:16:44 PM »

Ha Ha Ha  ฮา  "ฮั่นแน่"  พี่  SillyOldMom  กล้าจริงๆ อ่ะ  ฮา
ยายกลัวเจ้เขาจะ  "วิ๊ด บึ้ม"   เอาอ่ะ  ฮา 555555555

้ฮ่า ฮ่า  น้องคนไหนอ่ะ  ฮา
หรือว่าเป็นน้องคนที่เรียน "จูงลา" อ่ะ ฮา

ไม่รู้ว่าคนที่ โดน "หลอก"  ไปแบกพระประธาน
หายโกรธยัง    น่าสงสารน๊ะ   ฮา ขำก๊าก ขำก๊าก

คนสุดท้องที่จบโทจูงลา ใช่ครับ เมียไม่บึ้มครับ ผมเคยอุ้มเล่นด้วยซ้ำ

คนที่ไปถวายพระประธานนั่นน้องสาวผมเองครับ ผมเป็นคนโดนหลอกไปแบกทั้งๆเมาค้าง แบกวันนั้นเสร็จ หมอนรองกระดูกต้นคอทับเส้นประสาท เดี้ยงอยู่2ปีครับ

What man is a man , who does not make the world better?
BalTaZA
อนาถจิตตลอด ศก.
Sr. Member

คะแนน 84

ปืนเมียเท่านั้น กำ...

« ตอบ #95 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2012, 11:17:00 PM »

ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด  แบบนี้ก็ไม่ไหวนะครับบบบบบบบบบบบบบ
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #96 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2012, 11:18:49 PM »

พี่จ้าวก็บอกให้เธอไปอาบน้ำก่อนสิครับ  หรือจะไปช่วยอาบให้เธอก็ได้

พออาบเสร็จ  ...............  เหงื่อเริ่มออกเดี๋ยวกลิ่นสาบสาวก็มา   หลงรัก  น้ำลายหก

ผมแก่แล้วครับ  อ๋อย

อาบให้พี่ด้วยนะน้อง  คิก คิก

What man is a man , who does not make the world better?
อนัตตา
หนักแค่ไหนก็ไม่ทุกข์ สุขเพียงใดก็ไม่พลั้ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1616

เมื่อเจ้ายืนอยู่บนยอดภูผา อย่าลืมว่าเจ้ามาจากที่ใด

« ตอบ #97 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2012, 11:21:52 PM »

ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด  แบบนี้ก็ไม่ไหวนะครับบบบบบบบบบบบบบ

จะแวะมาดูอะไรงาม ๆ ตาตอนดึก ๆ ซะหน่อย           

konklong
รักทุกคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 277

จงทำดี มีศีลธรรม ถือความสัตย์

« ตอบ #98 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2012, 12:11:44 AM »

ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด  แบบนี้ก็ไม่ไหวนะครับบบบบบบบบบบบบบ

จะแวะมาดูอะไรงาม ๆ ตาตอนดึก ๆ ซะหน่อย           
ตกใจ    ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ชนใดไม่มีดนตรีการ  ในสันดานเป็นคนชอบกลนัก
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #99 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2012, 12:12:56 AM »

และตั้งแต่หน้า3เป็นต้นมา สาวๆจะกลิ่นสารเคมีแรงมาก ระยะ3ฟุตกลิ่นน้ำยาโกรกผมจะถีบจมูกคุณจนหน้าหงาย ...

ระยะ2ฟุต กลิ่นแป้งรองพื้นจะฉึ่งมาจนนึกถึงแผนกเครื่องสำอางค์ตอนบ่ายวันอาทิตย์ ....

ระยะ1 1/2ฟุตกลิ่นจากสารพัดสีสันที่เธอเติมจะกลบทุกกลิ่นในโลก..........

ระยะ1ฟุต กลิ่นลิปสติคจะทำให้เราลังเล ว่านี่กรูกำลังจะจูบสาวหรือกำลังจะเลียกาละมังพลาสติคกันแน่วะ?

ผมชอบกลิ่นธรรมชาติเช่นกันครับจ้าว อาบน้ำใหม่ๆ ไม่ต้องใส่น้ำหอม ทาโลชั่นได้ อิอิ

กลิ่นสาวนี่แปลก พอสาวอายุมาก กลับไม่มี สงสัยรูขุมขนมันตัน รึปิดไปแล้ว ต่อมหอมๆมันหยุดทำงาน  คิก คิก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 01, 2012, 12:15:48 AM โดย เบิ้ม » บันทึกการเข้า

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
คนตัวอ้วน+ผมรักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1057

« ตอบ #100 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2012, 09:14:52 AM »

ผมชอบกลิ่นธรรมชาติเช่นกันครับจ้าว อาบน้ำใหม่ๆ ไม่ต้องใส่น้ำหอม ทาโลชั่นได้ อิอิ

กลิ่นสาวนี่แปลก พอสาวอายุมาก กลับไม่มี สงสัยรูขุมขนมันตัน รึปิดไปแล้ว ต่อมหอมๆมันหยุดทำงาน  คิก คิก

ถามยายบร๊าบๆๆๆ...ดูสิพี่เบิ้ม...ว่ามันตันจริงหรือ...ห้าๆๆๆๆๆๆๆ...

จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6380

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #101 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2012, 11:11:09 AM »

ชุด นศ.ไทย น่ารักๆก็มีนะครับ ใช่จะมีแต่หวือหวาๆ

น้าซับ....

สองคนนี้ ไม่ใช่นักศึกษานะครับ...   สต็อปนั่น ปีนี้จะสามสิบแล้ว   อายุเกินเกณฑ์น้าซับไปหลายปี
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #102 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2012, 11:13:01 AM »

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6380

« ตอบ #103 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2012, 11:15:47 AM »

เอ้า ประชานิยมออกทะเลกันแล้ว  หยิบสาระติดมือไปเป็นเสบียงสักนิดด้วย

http://www.sci.nu.ac.th/websci/project/sciweek2550/website/P/01/worong.htm

“หนูว่าเป็นไปไม่ได้หรอกค่ะที่คนรุ่นหนูจะเชื่อตามที่มีการรณรงค์ เพราะ คนรุ่นหนูสมัยนี้ถ้าอยากจะใส่ก็ใส่เลย ต่อให้รณรงค์อย่างไรก็ไม่สนใจหรอกค่ะการรณรงค์ช่วยได้เพียงแค่ทำให้รับรู้รับทราบถึงอันตรายที่จะเกิดขึ้น เท่านั้นเอง แต่ถามว่ามันจะช่วยทำให้คนที่เขาใส่หันมาใส่ชุดที่ดูสุภาพได้ไหม หนูว่ามันเป็นไปไม่ได้หรอก เพราะ ถึงอย่างไรเพื่อนๆ ในมหาวิทยาลัยก็ใส่แบบนี้กัน”
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6380

« ตอบ #104 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2012, 11:34:53 AM »

เอ้า ไหน ๆ ก็ไหน ๆ   หัวข้อกระทู้ว่าด้วยชุดนักศึกษา  ก็เอารูปนักศึกษาที่แต่งกายเรียบร้อย น่ารัก สวยงาม และเป็นรูปที่เปิดเผยพับลิก มานำเสนอก็แล้วกัน

ชื่อโจ้ เอกพัฒนาการท่องเที่ยว ม.แม่โจ้

สังเกตว่า สมัยหนึ่ง กระโปรงยาวแบบกลีบรอบ เป็นที่นิยมอยู่พักหนึ่ง  ปัจจุบันก็ยังมีให้เห็นอยู่เนือง ๆ

หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8 9 10 ... 283
  พิมพ์