ชุดนักศึกษา

(1/849) > >>

~ Sitthipong - รักในหลวง ~:

ผมโชคดีที่เกิดในประเทศไทย  ได้เห็นอะไรดี ๆ    :D~

Yut64:
ลาวกับไทยต่างกันที่ช่วงล่างข้างบนฟิตเปรี๋ยะเหมือนกัน
เวียตนามต้องดูเวลาเดินเซ็กซี่มากเสื้อผ้าจะพริ้วไปตามตัว
เมียนมาร์ กัมพูชายังไม่เคยไปอยู่นานๆ no comment

เขาใหญ่:
อ้างจาก: ~ Sitthipong - รักในหลวง ~ ที่ กรกฎาคม 30, 2012, 11:58:23 PM

ผมโชว์ดีที่เกิดในประเทศไทย  ได้เห็นอะไรดี ๆ    :D~

ลองเพิ่มญี่ป่น เเละเกาหลี ผมว่าน่าจะดูดีนะ

Pandanus:
แบบดี ๆ ก็ยังมีครับ  แบบนั่นมันนักศึกษาปลอมเสียเกินครึ่ง

เพื่อนผมเคยค่อนขอดว่า หน้าไม่มีคอลลีเจ้น ....  ไม่รู้อะไรเหมือนกัน

สวยได้ ไม่ต้องอวดนมอวดต้ม....   ;D

อนัตตา:
อย่างชุดของนศ.ไทยนี่ก็มีอยู่บางแห่งที่ยังนิยมใส่แข่งความฟิต (เสื้อผ้า) ชอบมองแต่...... ชอบแบบท่าน Pandanus ว่ามากกว่า น่ารักกว่า   :VOV:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป