๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 10:43:49 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สังคมเปิด เสื่อม....  (อ่าน 7625 ครั้ง)
ชอลิ่วเฮียง - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 234

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2012, 10:26:47 AM »

ตาม หัวข้อ ครับ  สังคมเปิด เสื่อม....

เฮ้ย..!!....บัง..??....!!....

เอามาจากไหน?....ขอรายละเอียดเพิ่มเติมหน่อย....

มาจาก เฟสบุ๊ค ครับ  พวก เฟส ปัญญาอ่อน เอามาโพสไว้   ไหว้ หาต้นตอไม่เจอครับพี่  อ๋อย

เหนือคำบรรยายจริงๆ....ฟร่ะ !!....

ขอเป็นข้า รองพระบาท ทุกชาติไป
กรรมกร
+แล้วนะคับ ... อย่าลืมทอนด้วยนะคับ 555
Hero Member

คะแนน -964

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2012, 10:29:31 AM »

การนำเสนอก็เหมือนดาบ 2 คม

ทำให้ได้รู้ แต่ จะรู้ไปเพื่ออะไร

เทคโนโลยี ใช้ไม่ถูกต้อง ก็เป็นอาวุธร้าย กลับมาทำลายคนใช้เอง

อาเมน  หัวเราะร่าน้ำตาริน

ไร้คำกล่าว............................................
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2012, 10:31:14 AM »

ภาพนี้เห็นควรที่จะต้องปิดบังหน้าตาเด็กครับ... ไม่งั้นเราจะมีส่วนทำผิดเพราะเผยแพร่รูปเด็กครับ... ผมทำให้แล้ว... ไหว้

เด็กต้องได้รับการคุ้มครอง... แต่ไอ้คนทำภาพนี้... สมควรโดนลากมาลงโทษครับ...  

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2012, 10:38:17 AM »

แก้ไข แล้วครับครูต้น  ไหว้
CHAWALIT2009
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 30

THE DEAD DO NOT DIE AGAIN

« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2012, 12:06:58 PM »

ภาพนี้เห็นควรที่จะต้องปิดบังหน้าตาเด็กครับ... ไม่งั้นเราจะมีส่วนทำผิดเพราะเผยแพร่รูปเด็กครับ... ผมทำให้แล้ว... ไหว้

เด็กต้องได้รับการคุ้มครอง... แต่ไอ้คนทำภาพนี้... สมควรโดนลากมาลงโทษครับ... 

ภาพนี้มันแย่กว่าเปิดนมให้ดูดหลายร้อยเท่า ถ้าเป็นของจริงไม่ล้อเล่น อนิจจา นังหนูเอ๋ย
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2012, 12:18:56 PM »

ภาพนี้มันแย่กว่าเปิดนมให้ดูดหลายร้อยเท่า ถ้าเป็นของจริงไม่ล้อเล่น อนิจจา นังหนูเอ๋ย

เป็นของจริงครับ สังเกต ควันม้า ที่ลอยออกจาก ฟรอย น้องคนนี้ สูบควันนั้นเข้าไปจริงๆ  อ๋อย
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2012, 12:29:02 PM »

ไม่รู้เขาคิดอะไรกันเนอะ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
คนตัวอ้วน+ผมรักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1057

« ตอบ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2012, 01:00:32 PM »

ถ้าทุกท่านรู้จักพ่อของน้องคนนี้...ท่านจะยิงมันทิ้งไหม๊...มันน่าจะมีคนกำหนดทางเดินชีวิตมันใหม่ได้แล้ว...ทางของมันคือนรก...เวรจริงๆ...ขอบคุณบังที่ทำให้ผมได้เห็นภาพที่น่าสะเทือนจิตใจเป็นอย่างยิ่ง...และได้รับรู้ว่า...นรกได้ส่งคนมาเกิดจริงๆ...
แม่หมาสอนลูกหมาให้กินขรี้...แต่หมากินขรี้มันยังดีกว่าเสพยาเสพติด...แสดงว่าคนคนนี้เลวกว่าหมา...และยาเสพติดประโยชน์นั้นสู้ขรี้ไม่ได้...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 06, 2012, 01:03:44 PM โดย คนตัวอ้วน+ผมรักในหลวง » บันทึกการเข้า

จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2012, 01:10:31 PM »

ถ้าทุกท่านรู้จักพ่อของน้องคนนี้...ท่านจะยิงมันทิ้งไหม๊...มันน่าจะมีคนกำหนดทางเดินชีวิตมันใหม่ได้แล้ว...ทางของมันคือนรก...เวรจริงๆ...ขอบคุณบังที่ทำให้ผมได้เห็นภาพที่น่าสะเทือนจิตใจเป็นอย่างยิ่ง...และได้รับรู้ว่า...นรกได้ส่งคนมาเกิดจริงๆ...
แม่หมาสอนลูกหมาให้กินขรี้...แต่หมากินขรี้มันยังดีกว่าเสพยาเสพติด...แสดงว่าคนคนนี้เลวกว่าหมา...และยาเสพติดประโยชน์นั้นสู้ขรี้ไม่ได้...

ขอ ตอบครับ ว่าไม่ยิง ครับ  ไหว้
1.  ผมอยากจะจับมันมัดแล้ว ละลายม้า ซัก 20 เม็ด ทุก 5 ชั่วโมงใส่สริง  แล้วฉีดเข้าเส้นเลือดมัน ครับ  ทำแบบนี้ ซัก 10 วันครับ  หลังจากนั้น ให้มัน อด ม้า ครับ แล้วเอาไป โยนในคลอง(กลางคลอง)  ครับ
2.  ฉีดม้า ให้มันซัก 20 เม็ด  แล้ว ตัดเส้นเลือดใหญ่ มันซักเส้น ครับ  

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 06, 2012, 01:15:50 PM โดย แพะตาไฟ » บันทึกการเข้า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1057

« ตอบ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2012, 01:19:12 PM »

นั่นมันยิ่งกว่ายิงมันนะบัง...โหดอ่ะ...

จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2012, 01:38:59 PM »

นั่นมันยิ่งกว่ายิงมันนะบัง...โหดอ่ะ...

เด็กขนาดนั้น ให้สูบม้า  อาการที่จะเกิดขึ้น คือ อัตรา เต้นของหัวใจของน้องเค้าจะเต้นเร็วกว่า ปกติ(ฤทธิ์ยา)  น้องเค้าจะกินอะไรไม่ได้ เพราะ ปากจะแห้งคอจะแห้ง(ดูดแบบต่อตรง) ตามภาพ
สิ่งที่จะเกิดขึ้นคือน้องเค้าจะกระวนกระวาย   หรือ เล่นของเล่นอยู่ตลอดเวลา หรืออาจจะร้องให้ ยิ่งน้องเค้ามีกิจกรรมมากเท่าไหร่ ก็ยิ่งทำให้ ร่างการอ่อนล้า  แต่ไม่ได้หมายความว่า น้องเค้าจะอ่อนแรงลง จนหลับ
น้องเค้าจะหลับได้ก็ต่อเมื่อ ฤทธิ์ของยาหมด เท่านั้น

ถ้าเปรียบเทียบ สมัยที่ผม ยังเวียนว่ายตายเกิด(อายุ 17 ปี น้ำหนักตัว ประมาณ 55 ก.ก ) กับของพวกนี้  ม้า 1 ขา(1/4)  จะออกฤทธิ์ ประมาณ 8 ชั่วโมง แต่ดูดผ่านน้ำ นะครับ ไม่ได้ต่อตรงแบบนี้
 ลองเฉลี่ยดูครั้บอาดาบ ว่าเด็กขนาดนี้ ฤทธิ์ของยา จะขนาดไหน  นั้นมัน นรกชัดๆครับ อาดาบ

มันยื้น นรกให้เด็กน้อยคนนึง ซึ่งเด็กไม่รู้ อีโน่ อีแหน่ ด้วย   แค่นั้นผม ว่า  "สูสีกันครับ "  เหมือน ชกกันคนละหมัด  ไหว้

ในฐานะของประชาชนคนนึง ที่กำลังสนทนากับ  เจ้าหน้าที่บ้านเมือง
      ผมเข้าใจ ครับว่า การกระทำ ตามแบบของผมนั้น โหดไป  แต่ถ้า อาดาบเจอจริงๆ ผมขอร้องครับอาดาบ " ช่วยจัดนรกบนดินให้มันซักชุด " ก่อนที่จะดำเนินคดีตามกฎหมาย  เท่านี้ก็ พอใจแล้วครับ  ไหว้ 
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1057

« ตอบ #26 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2012, 02:23:40 PM »

รับปากครับ...ถ้าเจอนะ...

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2012, 02:26:31 PM »

รับปากครับ...ถ้าเจอนะ...

ขอบคุณครับอาดาบ  ไหว้

แต่ถ้า เป็น ตามหัวข้อกระทู้ รับปากหน่อยได้มั้ยครับ ว่า จะช่วยแจ้งให้ผมทราบ และไรท์ ใส่แผ่นซีดี มาให้ผม ช่วยพิจารณา ครับ  น้ำลายหก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1057

« ตอบ #28 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2012, 02:36:59 PM »

แต่ถ้าตามหัวข้อวันนี้ผมขอบายนะบัง...มันเหมือนจะเป็นไข้...ไม่อยากอาหาร...สะงั้น...

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #29 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2012, 02:38:06 PM »

แต่ถ้าตามหัวข้อวันนี้ผมขอบายนะบัง...มันเหมือนจะเป็นไข้...ไม่อยากอาหาร...สะงั้น...

หายา ทานครับอาดาบ  หลงรัก   
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์