ผึ้งหลวง

<< < (2/20) > >>

vuttichai:
มีผึ้งหรือตัวต่อแบบนี้อยู่ข้างๆบ้านใครถ้าอยากดูอยากเห็นอะใรสนุกๆลองเอาหนังสติ๊กหรือปืนลมอัดเข้าไปที่รังสักที2ทีรับรองมันส์ หลังจากนั้นใครผ่านเข้าออกไปอยู่ใก้ลๆมันโดนแน่ๆจ้า. ;D

จอยฮันเตอร์:
พูดยากครับเรื่องผึ้ง ขี้ตกใจเสียงดังหน่อยก็ไม่ได้ เมื่อไม่กี่วันรุมต่อยพระเณรส่งโรงพยาบาลเกือบ 40 คน  ::012::

submachine -รักในหลวง-:
ผึ้งมันสูงพอควรครับ รอดูสักหน่อย อาจมาพักเฉยๆ รอเดินทางต่อก็ได้ครับพี่

zamphol:
ต้องไม่กระตุ้นยั่วยุมันครับน้าจอย อย่างที่น้าวิลลีบอก แถวบ้านผมมีผึ้งหลวงเข้าอยู่ในสวน เด็กมือบอนเอาหนังสะติกไปยิงรังมัน

เดือดร้อนเจ้าของเข้าสวนเข้าบ้านตัวเองไม่ได้ ต้องไปตามมืออาชีพมาจัดการ 555 แมลงพวกนี้ถ้ามันตื่นแล้วมันจะเดือดครับ

เซียนผึ้งที่ผมรู้จักเดินมือเปล่าเข้าไปหักกิ่งเอามือเขี่ยๆ เดินออกมาเฉย ผึ้งมิ้มน่ะครับ ส่วนผึ้งหลวงต้องมีวิธี สมัยเด็กๆ มีผึ้งหลวงมาอยู่สวน

ปู่ผมเฝ้ารอจนกว่าหัวน้ำหวานมันเต็ม ได้เวลาไปตามเซียนมาจัดการ ไม่มีใครโดนต่อย ผมก็เอาผ้าคลุมหัวนั่งดูเซียนอยู่ใต้รังมันจนเสร็จพิธี

คนตัวอ้วน+ผมรักในหลวง:
พี่ ธำรง ยังดีครับเจอผึ้งแต่พวกผมเจอแตน ขอย้ำว่าแตน เป็นร้อยๆรังรอบตัวอาคารโรงพัก ทุกวันต้องมีคนถูกมันต่อยไม่ว่าจะเป็นเจ้าหน้าที่หรือผู้ที่มาใช้บริการ โดนกันถ้วนหน้า เมื่อเดือนที่แล้วผมโดนวันเดียวของจุดที่แขนกับพุง แค้นสุดๆแต่ไม่อยากทำอะไรมัน ชีวิตเขาชีวิตเรา ผมถ่ายมาแค่บางส่วนเท่านั้นครับ
ซีรีย์เกาหลี ฝากรูป

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว