๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 02, 2024, 06:40:58 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอปรับทุกข์กับพี่ๆสมาชิกครับ  (อ่าน 4485 ครั้ง)
storm_54321
Hero Member

คะแนน 142

รักในหลวง

« เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2012, 09:07:21 PM »

วันศุกร์ที่29มิถุนายน2555 นั่งรถทัวร์เข้ากทม.3โมงกว่าไปถึงวังบูรพา  Grin

ผมรีบไปซื้อกระสุน แต่ต้องพบกับความผิดหวัง  เศร้า

เพราะมีทั้งนักข่าว ตำรวจนอกเครื่องแบบเดินกันเพียบ  เยาะเย้ย

ร้านค้ากระสุนหลายๆร้านไม่ยอมขายให้ บางร้านบอกเสี่ยง  หัวเราะร่าน้ำตาริน

บางร้านบอกเว้นอีกสักอาทิตย์แล้วค่อยมาซื้อ จนท.เอาจริง หัวเราะร่าน้ำตาริน

ร้านลุงเองยังบอกผมขายหมดไม่เหลือกระสุนอะไรขายเลย  อ๋อย

กำเงินไปหมื่นกว่า แต่ซื้อไม่ได้ มันน่าโมโหจริงๆครับ  Huh

โชคดีที่ยังได้ cci std มาแท่งนึง เฮ้อ.. ไม่รู้ว่าจะเป็นแบบนี้อีกนานมั้ย  ไหว้

อยากให้โลกมีแต่สันติสุข
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2012, 09:31:42 PM »

คำพระท่านว่าอย่าใช้ชีวิตประมาทครับ  ต่อไปถ้ามีโอกาศต้องพยายามตุนกันไว้นะครับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
ไก่เฮง รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 169

รักเธอประเทศไทย

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2012, 09:33:11 PM »

...ทนอีกสักนิดครับ..น้ำกำลังเชี่ยว Grin

...ชีวิตทุกชีวิตมีคุณค่า    ใช่รอชะตาวาสนานำไป
ความรู้ทุกคนเรียนทันกันได้  สุดแต่สนใจ  ทุนทรัพย์ สติปัญญา
Ruk™-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 643

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2012, 10:37:04 PM »

สารภาพตามตรงครับ ผมมี 230 เกรนอยู่ 4 นัด และหัวรู 185 เกรนอีก 3 นัด และไม่รู้จะไปหาที่ไหนมาตุนในสถานการณ์แบบนี้

คุณอาจเผาและทำลายบ้านเมืองเราได้ แต่คุณไม่สามารถทำลายความรักชาติศาสนาและพระมหากษัตริย์ของเราไปได้
HS3JBX ทองพูน นุโยนรัมย์ : (คำขวัญประจำจังหวัด) ราชธานีเก่า อู่ข้าวอู่น้ำ เลิศล้ำกานต์กวี คนดีศรีอยุธยา
konklong
รักทุกคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 277

จงทำดี มีศีลธรรม ถือความสัตย์

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2012, 10:46:09 PM »

สารภาพตามตรงครับ ผมมี 230 เกรนอยู่ 4 นัด และหัวรู 185 เกรนอีก 3 นัด และไม่รู้จะไปหาที่ไหนมาตุนในสถานการณ์แบบนี้
โห ทำไมประมาทจัง    เอ แต่วันนี้ผมไปรับ colt gold cup ที่ร้านโย...  ลูกก็ยังซื้อได้ตามปกตินี่ครับ ผมรับ .๔๕ มาสองกล่อง ๙ มม.สองกล่อง ออกจากร้านมาไม่เห็นมีอะไรผิดปรกติ เดินทางกลับบ้านสะดวก ปลอดภัย ทีแรกกลัวไปหมด แต่สุดท้ายก็ราบรื่นครับ

ชนใดไม่มีดนตรีการ  ในสันดานเป็นคนชอบกลนัก
terhun
Full Member

คะแนน 22

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2012, 11:16:26 PM »

อ๋อย บรรยากาศช่วงนี้มัน เซ็งๆ ยังไงไม่รู้ครับ  บู่

**** ชาติเสือต้องไว้ลาย  ชาติชายต้องไว้ชื่อ ****
หัวโบราณ
Full Member

คะแนน 18

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2012, 11:53:18 PM »

จะไปรับ ป.4 วันอาทิตย์นี้ไม่รูจะเป็นยังไงบ้างครับ
konklong
รักทุกคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 277

จงทำดี มีศีลธรรม ถือความสัตย์

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2012, 12:07:00 AM »

จะไปรับ ป.4 วันอาทิตย์นี้ไม่รูจะเป็นยังไงบ้างครับ
รับป.๔ ไม่มีปัญหาครับ สะดวก สบาย แน่นอน ที่เป็นปัญหาตอนนี้คือขอป.๓ บางอำเภอให้ยื่นเรื่องไว้ก่อน ได้ตอนไหน ไม่กล้านัดครับ  แต่บางแห่งยังปรกติ

ชนใดไม่มีดนตรีการ  ในสันดานเป็นคนชอบกลนัก
storm_54321
Hero Member

คะแนน 142

รักในหลวง

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2012, 12:40:49 AM »

ผมคงไปวันที่ไม่ค่อยจะดีสักเท่าไหร่ครับ ยังไงก้อระวังๆกันหน่อยก้อดีครับ

ปกติผมจะเข้าไปซื้อโดยขับรถส่วนตัวไป แล้วเอารถไปจอดใต้ดิโอลด์สยาม

แต่คราวนี้ไม่รู้นึกยังไงอยากไปรถทัวร์ จบเลยครับ ซื้อลูกได้แท่งเดียวรีบโบกแท็กซี่ออกมาเลย

ลูก 9 มม. ลูกซองก้อเหลือไม่มากยังซื้อเพิ่มไม่ได้ด้วย ยังดีที่ได้.22 มา 500นัด

โห ทำไมประมาทจัง    เอ แต่วันนี้ผมไปรับ colt gold cup ที่ร้านโย...  ลูกก็ยังซื้อได้ตามปกตินี่ครับ ผมรับ .๔๕ มาสองกล่อง ๙ มม.สองกล่อง ออกจากร้านมาไม่เห็นมีอะไรผิดปรกติ เดินทางกลับบ้านสะดวก ปลอดภัย ทีแรกกลัวไปหมด แต่สุดท้ายก็ราบรื่นครับ

พี่โชคดีแล้วครับ  ผมยังไปไม่ถึงร้านโยเลยครับ ไปถามร้านที่เคยซื้อมา3ร้านได้ cci std มาแท่งเดียว ไปดีกว่า กลัวโดนจับครับ หลอนจริงๆ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

Tanate(รักในหลวง)
Hero Member

คะแนน 243

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2012, 06:53:31 AM »

รับป.๔ ไม่มีปัญหาครับ สะดวก สบาย แน่นอน ที่เป็นปัญหาตอนนี้คือขอป.๓ บางอำเภอให้ยื่นเรื่องไว้ก่อน ได้ตอนไหน ไม่กล้านัดครับ  แต่บางแห่งยังปรกติ

เวรเลย...  อ๋อย เดือนก่อนไปคุยกับปลัด บอกให้ผมมาอีกทีเดือนหน้าขอเคลียร์ของเก่าก่อน พอมาเดือนนี้ก็ดันมีเรื่องอีก เมื่อวานไปอำเภอ เพื่อนผมที่ทำงานที่นั่นบอกว่าปลัดไปประชุม วันนี้จะไปอีกรอบครับ

โดนแล้วครับ นายอำเภอใจกับปลัดขิก เบื่อระบบข้าราชการไทย ของดเล่นปืนไปก่อนนะครับ
worm342
Full Member

คะแนน 53

« ตอบ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2012, 07:00:48 AM »

ยี๊เรื่องทั้งหมดมันเกิดจากพ่อไอ้ปื๊ดคนเดียว ยี๊ ยี๊
aretit
Full Member

คะแนน 8

ถ้ามันถูกก็ต้องทำ

« ตอบ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2012, 07:32:59 AM »

มิน่าวันเสาร์ร้านลุงปิด
NUTAPHOL
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 544

« ตอบ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2012, 07:43:41 AM »

ผมเองก็ว่าจะแวะเข้าไปหลังวังหลายครั้งแล้วว่าจะไปหาลูก .45 ที่ร้านลุงสักหน่อยไม่ได้เข้าไปสักที  หมดกันคราวนี้คงไม่ต้องเข้าแล้ว   คงต้องรอรอบเดือนถัดไปแน่ๆถึงจะมีลูกเข้ามาอีก.
Tanate(รักในหลวง)
Hero Member

คะแนน 243

« ตอบ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2012, 11:03:12 AM »

เวรเลย...  อ๋อย เดือนก่อนไปคุยกับปลัด บอกให้ผมมาอีกทีเดือนหน้าขอเคลียร์ของเก่าก่อน พอมาเดือนนี้ก็ดันมีเรื่องอีก เมื่อวานไปอำเภอ เพื่อนผมที่ทำงานที่นั่นบอกว่าปลัดไปประชุม วันนี้จะไปอีกรอบครับ

เมื่อกี้ไปอำเภอมาแล้ว ปลัดคุยดีครับ ไม่ได้อ้างอะไรเกี่ยวกับการเมืองเลย ยังขอได้ปกติครับ  น้ำลายหก น้ำลายหก

โดนแล้วครับ นายอำเภอใจกับปลัดขิก เบื่อระบบข้าราชการไทย ของดเล่นปืนไปก่อนนะครับ
storm_54321
Hero Member

คะแนน 142

รักในหลวง

« ตอบ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2012, 11:09:07 AM »

ไปนั่งคุยกับลุงแปปนึง ลุงแกให้รอประมาณ 2 อาทิตย์ครับ

ยังไงพี่ๆสมาชิกจะเข้าไปซื้อ ก้อโทรไปสอบถามก่อนนะครับ  ไหว้

หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์