๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 19, 2024, 06:32:30 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วิธีการ รมดำปืน  (อ่าน 28371 ครั้ง)
feen
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 03, 2010, 02:44:41 PM »

มีรมดำเย็นครับ..ทำเองได้...รมดำต้มก็ทำเองได้ครับ..แต่ค่าวัสดุแพงทำน้อยไม่คุ้ม..หลังไมด์คุยง่ายกวามั้ง..ไม่หวงวิชาแต่จิ้มไม่ค่อยถูกครับ

ขอขอบคุณ พี่ชัย ครับที่เคยส่งน้ำยารมดำเย็นมาให้   ขอบคุณมากๆครับ แต่ทำไม่สำเร็จครับ ไม่สวย
หรือว่าฝีมือผม ห่วย มากกว่า
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์