ปืน สวัสดิการ

<< < (4/7) > >>

Fiber Custom:
อ้างจาก: khwanphet_NAVY 39 ที่ มิถุนายน 28, 2012, 09:57:59 AM

.....................งานนี้คงเป็นช่องทางหากินอีกแล้ว.............................................................. ::014::

อ้างจาก: khwanphet_NAVY 39 ที่ มิถุนายน 28, 2012, 09:57:59 AM

.....................งานนี้คงเป็นช่องทางหากินอีกแล้ว.............................................................. ::014::

+ 1  ชัวร์ครับ ::002::   
ธุรกิจตั้งด่านมาแรง  มาเงินง่าย  กฎหมายไม่จับ
ทุจริตสอบอื้อ  มือถือซ่อนเข้าไป  ชักใบให้เรือเสีย  เมียมีไปหาผัวใหม่  คนจัญไรออกนโยบายมั่ว   ::014::

Half cock:
อ้างจาก: Bird_2006 ที่ มิถุนายน 28, 2012, 12:50:07 AM

::014::ที่ผมเห็นนะครับ ปืนสวัสดิการ เอามาขายโอนลอยเยอะมากครับ บางคนก็ไปแจ้งหายแล้วขายเถื่อน ที่มีแล้วก็แล้วไปครับ แต่ถ้าจะขอซื้อสวัสดิการต่อจากนี้ถ้าเพิ่มเงื่อนไขนี้ไปจะแก้ปัญญาหานี้ได้มั้ยครับ เพราะคนซื้อไปก็ไม่กล้าเอาไปขายกลัวเรียกตรวจแล้วไม่มี (ที่ตรวจก็ไม่ได้ตรวจอะไรยุ่งยากครับ แค่ดู กท ก็พอแล้วครับ) ผมมองในมุมของประชาชนคนนึงนะครับ ดีกว่าที่จะมายกเลิกห้ามซื้อขายกันไปเลยจริงมั้ยครับ ::014::

หากท่านเห็นการกระทำผิดแจ้งเจ้าหน้าที่ตำรวจดำิเนินการได้นะครับ ::014::

SittiMP9c:
เลิกพูดกันได้แล้ว เพราะพวกคุณไม่มีอำนาจหรอก ผมว่าอย่าแสดงความคิดเห็นให้ใครเอาไปหาผลประโยชน์เลย ยุติเถอะ

พยัคฆ์เมฆ:
อ้างจาก: Bird_2006 ที่ มิถุนายน 28, 2012, 12:50:07 AM

::014::ที่ผมเห็นนะครับ ปืนสวัสดิการ เอามาขายโอนลอยเยอะมากครับ บางคนก็ไปแจ้งหายแล้วขายเถื่อน ที่มีแล้วก็แล้วไปครับ แต่ถ้าจะขอซื้อสวัสดิการต่อจากนี้ถ้าเพิ่มเงื่อนไขนี้ไปจะแก้ปัญญาหานี้ได้มั้ยครับ เพราะคนซื้อไปก็ไม่กล้าเอาไปขายกลัวเรียกตรวจแล้วไม่มี (ที่ตรวจก็ไม่ได้ตรวจอะไรยุ่งยากครับ แค่ดู กท ก็พอแล้วครับ) ผมมองในมุมของประชาชนคนนึงนะครับ ดีกว่าที่จะมายกเลิกห้ามซื้อขายกันไปเลยจริงมั้ยครับ ::014::

ไปเห็นที่ไหนมาครับ และเยอะมากนี่มันสักกี่กระบอก.....

NUTAPHOL:
มีเงินมีเอกสารครบ  ผมไม่สนครับ  ผมจะไปขอ ป 3 ใหม่   ขอไม่ให้เจอฟ้องครับ  ในเมื่อเรามีสิทธิ์ตามกฎหมายผมก็จะขอใช้สิทธิ์นั้นต่อครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว