๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 01, 2024, 08:46:35 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งข่าวอาวุธปืนครับ(สำคัญมาก)  (อ่าน 12382 ครั้ง)
TWC - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 93

เลือดสีเทา SATIT 9 KKU

« ตอบ #30 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 08:18:58 PM »

สงสัยรัฐบาลนี้จะอยู่ได้ไม่นานซะแล้วครับ
เรื่องปืนมันมีอาถรรพ์ ใครคิดจะมาริบมาปลดมันจะมีอันเป็นไปแทบไม่มีแผ่นดินจะอยู่
ดูตัวอย่างจากนายใหญ่มันซิครับ บู่

สบายดี.........
vuttichai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 08:21:15 PM »

สงสัยรัฐบาลนี้จะอยู่ได้ไม่นานซะแล้วครับ
เรื่องปืนมันมีอาถรรพ์ ใครคิดจะมาริบมาปลดมันจะมีอันเป็นไปแทบไม่มีแผ่นดินจะอยู่
ดูตัวอย่างจากนายใหญ่มันซิครับ บู่
เห็นด้วยอย่างยิ่งครับเรื่องจริงหลายรายแล้ว.
thongchai_h
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #32 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 08:26:47 PM »

ไม่มีอะไรทำ แบร่
ole01
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #33 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 09:06:18 PM »

คนรักปืนเมืองกรุงตื่นแล้ว พวกเราส่วนภูมิภาค หนับหนุนหน่อยเร็ว อ่านแล้วแสดงความคิดได้นะครับ ก่อนจะมาบ้านเรา
konklong
รักทุกคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 277

จงทำดี มีศีลธรรม ถือความสัตย์

« ตอบ #34 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 09:12:14 PM »

คนรักปืนเมืองกรุงตื่นแล้ว พวกเราส่วนภูมิภาค หนับหนุนหน่อยเร็ว อ่านแล้วแสดงความคิดได้นะครับ ก่อนจะมาบ้านเรา

ทำใจล่วงหน้าได้เลยครับ COMMING SOON แน่ๆ จะขอก็รีบขอ  จะซื้อก็รีบซื้อ ราคาคงไปอีกไกลครับ

ชนใดไม่มีดนตรีการ  ในสันดานเป็นคนชอบกลนัก
sakda m41 รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 751

« ตอบ #35 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 09:13:45 PM »

มีลูก เตือนลูก มีหลานเตือนหลาน มีคนรู้จักที่ใช้ปืนมีทะเบียน ระยะนี้อย่านำพาเป็นเด็ดขาด  เพราะเราเป็นสุจริตชน

ให้มันจับได้เฉพาะปืนเถื่อน และอาวุธสงคราม ตามที่มันตั้งเป้าไว้ด้วย เทอญ  .....  สาธุ ไหว้

แต่อยากรู้นัก ไอ้พวกนักการเมือง จริง ๆ มันออกนอกบ้าน ลิ่วล้อ มันพก กันไปด้วยหรือเปล่า หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ole01
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #36 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 09:28:52 PM »

โอ่ แน่นอนครับพี่ แค่คุณหมวกดำ เก็บดอกเบี้ย มีปืน ไส่เสื้อกันกระสุน  แล้วเราๆ มีปืนแบบถูก กม. เคยไม้ ไส่เสื้อกันกระสุน  ชาติหน้า ถ้าได้เกิด
songchai_n
Sr. Member

คะแนน 34

« ตอบ #37 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 09:42:42 PM »

เห็นด้วยอย่างยิ่งครับเรื่องจริงหลายรายแล้ว.
สนับสนุนอีกหนึ่งเสียงเคยเขียนไปแล้วเรื่องนี้ รัฐบาลทีแล้วออกอะไรแปลกๆมาหลายอย่าง ทั้งห้ามจำหน่าย จ่าย โอน ทั้งจะยึดไรเฟิล สุดท้ายไปไม่ได้กลับ คิดผิดยังคิดใหม่ได้ ใครเป็น เสธ.ให้พรรคนี้ต้องทบทวนใหม่ ที่จริงต้องติดอาวุธให้ประชาชนต่างหาก คิดดีๆ หลายๆชั้นๆ ที่จริงต้องแก้ พรบ.อาวุธปืนให้ไม่จำกัดขนาด รวมไรเฟิลกึ่งอัตโนมัติด้วยซ้ำไป พลาดแล้วพลาดอีก ไม่ได้เรื่องจริงๆ มีอำนาจในมือกลับใช้ไม่เป็น
R.sapa @ รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 161

สายน้ำเชี่ยวกราดดูหงุดหงิด..แต่เราก็จะพิชิตฝ่าไป

« ตอบ #38 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 09:48:12 PM »

ไหว้ต่อแต่นี้..เหล่าพี่น้อง..แลผองเพื่อน..       ต้องคอยเตือน..คนรู้จัก..นักพกของ..
โจรชั่วร้าย..จับไม่ได้..ก็หมายปอง..                มาคอยจ้อง..จับคนดี..ที่พกพา..
ในช่วงนี้..ต้องเก็บไว้..ให้มิดชิด..                   อย่าพกติด..รถหรือตัว..กลัวปัญหา..
ยังเป็นห่วง..ปืนฉีดน้ำ..ของลูกยา..                มันจะมา..จับเอาไป..ทำผลงาน
ไหว้

(..คนสันขวาน...แม่สอด..)
moo banlaem
Newbie
*

คะแนน 1

กุหลาบเปลี่ยนกระถาง ไม่จางสี

« ตอบ #39 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 09:59:08 PM »

ทำงานเก่ง  ดูพระเก่ง  และปากเก่งด้วย   เขานั่นแหละ
สันต์
Jr. Member
**

คะแนน 8

« ตอบ #40 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 10:02:29 PM »

อยากทราบครับว่า "ปืนมีทะเบียน" ที่จับได้มีข้อหาอะไรครับ...บช.น. ช่วยชี้แจงเพื่อความกระจ่างด้วยครับ

ความดี   คนดีทำง่าย    คนชั่วทำยาก
ความชั่ว  คนชั่วทำง่าย  แต่คนดีทำยาก
showgolf
Thailand Model RailRoad
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #41 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 10:05:09 PM »

แล้วเราจะมีปืนมีทะเบียนกันไปทำไมละครับเนี่ย ในเมือมีแล้วก็เหมือนไม่มี เฮ้อ...เศร้า  หัวเราะร่าน้ำตาริน

ole01
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #42 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 10:06:10 PM »

ผมว่าไม่ได้ ไม่ถูกต้อง ผมขอค้านนนนนนนนนนนนนนนนน   ร่วมด้วยช่วยกัน  เป็นคุณเป็นเขามาเอาของรักไป ยอมไม่ได้ ต้องต่อต้าน
เพียงหนึ่งเสียง สะกิตต่อ ให้เขารู้ ว่าเรากูก็มีของที่รัก อย่างห่วงแหน จะเอาไปอย่างงั้นหรือ มันน่าดู กูไม่ผิด
Sei-i- tai
Full Member

คะแนน 22

« ตอบ #43 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 10:08:52 PM »

เหมือนมันจะมีงานใหญ่อะไรซักอย่างแน่ๆ....ขั้นที่1.ปลดอาวุธประชาชน ตกใจหน้าซีด

คิดเหมือนกันเลยครับ
ครั้งที่แล้วทำไม่สำเร็จ

Marcuechio
Full Member

คะแนน 23

« ตอบ #44 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 10:11:53 PM »

งั้นไป ดักหน้า สนามยิงปืน ซิ ครับ เห็นรถคันไหน ขับออกมา ตรวจเลย
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6
  พิมพ์