๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 24, 2024, 06:17:01 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งข่าวอาวุธปืนครับ(สำคัญมาก)  (อ่าน 12369 ครั้ง)
Fiber Custom
Jr. Member
**

คะแนน 17

« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 05:11:46 PM »

มันจะอยู่ไม่ยืนแน่ๆ  รัฐยุคนี้   Grinวางอำนาจเกินเหตุ  อ๋อย  ไปมีเรื่องกับพวกนั้นพวกนี้  เดี๋ยวเถอะ  แบร่
  จะว่าไปมันก็น่าจะมีงานใหญ่จริงๆแหละ  ระวังนะ  หมองูยังตายเพราะงู     ไหว้
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 05:37:06 PM »

ช่วงนี้กระแสแรง...

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 05:46:14 PM »

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=33376.0

สงสัยต้องมาอ่านกระทู้นี้หลายๆรอบละครับ Wink Wink

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
storm_54321
Hero Member

คะแนน 142

รักในหลวง

« ตอบ #18 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 06:13:58 PM »

พี่ๆสมาชิกครับ แล้วถ้าเข้าไปซื้อกระสุนที่วังบูรพา จะมีนอกเครื่องแบบคอยซิวพวกซื้อกระสุนเยอะๆบ้างมั้ยครับ

ผมกำลังจะเข้าไปซื้อกระสุนชักหวั่นๆยังไงไม่รู้   ตกใจหน้าซีด

อยากให้โลกมีแต่สันติสุข
thitipun-รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 108

c.a.s.c. "changaut alumni shooting club"

« ตอบ #19 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 06:28:37 PM »

พี่ๆสมาชิกครับ แล้วถ้าเข้าไปซื้อกระสุนที่วังบูรพา จะมีนอกเครื่องแบบคอยซิวพวกซื้อกระสุนเยอะๆบ้างมั้ยครับ

ผมกำลังจะเข้าไปซื้อกระสุนชักหวั่นๆยังไงไม่รู้   ตกใจหน้าซีด
ซื้อเสร็จต้องรีบกลับบ้านเลยหรือฝากร้านไว้ก่อน แล้วค่อยมารับตอนกลับครับ ห้ามเดินโอ้เอ้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

หัวใจหนุ่มในร่างที่แก่ ดีกว่า หัวใจท้อแท้ในร่างที่หนุ่ม
thitipun-รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 108

c.a.s.c. "changaut alumni shooting club"

« ตอบ #20 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 06:30:05 PM »

กระแสมันแรง...ทำยังไงก็เป็นผลงาน..... ส่วน ส่วย หวย บ่อน แก๊งค์ซิ่ง ยาบ้า ไม่มีในเขตนครบาลแน่เขาปราบหมดแล้ว โครตเก่ง........  แบร่ แบร่
ผลงานอย่างหลังเป็นของหวานของชอบท่านเป็ด สมัยเป็นผู้กองครับท่าน ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

หัวใจหนุ่มในร่างที่แก่ ดีกว่า หัวใจท้อแท้ในร่างที่หนุ่ม
storm_54321
Hero Member

คะแนน 142

รักในหลวง

« ตอบ #21 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 06:43:41 PM »

ซื้อเสร็จต้องรีบกลับบ้านเลยหรือฝากร้านไว้ก่อน แล้วค่อยมารับตอนกลับครับ ห้ามเดินโอ้เอ้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

ไหว้ขอบคุณครับพี่ แล้วถ้าถูกจับซื้อกระสุนเกินกำหนด ผมจะโดนอะไรบ้างครับพี่ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #22 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 06:46:40 PM »

ไหว้ขอบคุณครับพี่ แล้วถ้าถูกจับซื้อกระสุนเกินกำหนด ผมจะโดนอะไรบ้างครับพี่ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=52609.0
ลองอ่านดูครับ 

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
ole01
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #23 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 06:53:05 PM »

แล้วมันจะลาม มาต่างจังหวัดไหมครับ
Songchart
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 34

« ตอบ #24 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 06:55:14 PM »

สน. ไหน ผกก. ยังไม่มีผลงาน แนะนำให้ไปตรวจที่เอวลูกน้องในสน. นั่นแหละครับ

ผมว่าต้องเจอปืนผิดมือกับปืนไม่มีทะเบียนบ้างแหละ อิ อิ

ส่งชาติ Cheesy
ฅนไท ^_^
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #25 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 06:55:45 PM »

แล้วมันจะลาม มาต่างจังหวัดไหมครับ

หวั่นๆเหมือนกัน ตกใจ
storm_54321
Hero Member

คะแนน 142

รักในหลวง

« ตอบ #26 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 07:02:25 PM »

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=52609.0
ลองอ่านดูครับ 
ขอบคุณครับพี่  Grin ไหว้

storm_54321
Hero Member

คะแนน 142

รักในหลวง

« ตอบ #27 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 07:03:35 PM »

หวั่นๆเหมือนกัน ตกใจ

ถ้ารัฐบาลนี้อยู่นาน มันมาแน่ครับ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

MJTactical
Long Live the King
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« ตอบ #28 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 07:35:13 PM »

ให้เอี๊ยครองเมืองก็แบบนี้แหละครับ มีแต่นโยบายเอี๊ยๆออกมา

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

LEAVES NO MAN BEHIND
ท๊อบ.จัน
มีGUNและgunเสมอ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 8

เรามีเพื่อป้องกัน ชีวิต ทรัพย์สิน และคนที่เรารัก

« ตอบ #29 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 07:49:50 PM »

เหมือนมันจะมีงานใหญ่อะไรซักอย่างแน่ๆ....ขั้นที่1.ปลดอาวุธประชาชน ตกใจหน้าซีด

ไหว้ ชอบครับเริ่มขั้นตอนการทำงาน  ไหว้

ดูแลส่งเสริมสุขภาพ ของชาวบ้าน คืองานของเรา ชาวอนามัย  วสส.ชบ พอ.62 ครับ
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6
  พิมพ์