๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 07:58:22 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผลการแข่งขันยิงปืน "เสนีย์รณยุทธรวมใจเพื่อน้อง # 2(หน้า3)  (อ่าน 7905 ครั้ง)
ninja ไร้เงา
เมื่อเสียหลักก็ต้องหลบอย่าฉลาด เมื่อพลั้งพลาดต้องรู้หลีกใส่ปลีกหาง ค่อยๆคิด ค่อยๆทำ ค่อยคลำทาง จึงจะย่างสู่จุดหมายด้วยปลายมือ..
Jr. Member
**

คะแนน 3

นินจา นักฆ่าจากโลกมืด

« ตอบ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2012, 08:41:41 PM »

รูปภาพตามนี้คับ     https://www.facebook.com/media/set/?set=a.394554090598119.110099.100001305946690&type=3&l=035997bd0a

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 16, 2012, 08:47:58 PM โดย ninja ไร้เงา » บันทึกการเข้า

เมื่อคุณล้มจะคอยอยู่เคียงข้าง..และคอยทำทุกๆอย่าง..เพื่อไม่ให้คุณยืน
ninja ไร้เงา
เมื่อเสียหลักก็ต้องหลบอย่าฉลาด เมื่อพลั้งพลาดต้องรู้หลีกใส่ปลีกหาง ค่อยๆคิด ค่อยๆทำ ค่อยคลำทาง จึงจะย่างสู่จุดหมายด้วยปลายมือ..
Jr. Member
**

คะแนน 3

นินจา นักฆ่าจากโลกมืด

« ตอบ #31 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2012, 08:48:14 PM »

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม คิก คิก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 16, 2012, 08:50:10 PM โดย ninja ไร้เงา » บันทึกการเข้า

เมื่อคุณล้มจะคอยอยู่เคียงข้าง..และคอยทำทุกๆอย่าง..เพื่อไม่ให้คุณยืน
Builderman-รักในหลวง
บางอย่างเอากลับคืนมาได้ แต่บางอย่างเอากลับคืนมาไม่ได้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 142

แมวจะสีขาวหรือสีดำไม่สำคัญ ตราบใดที่มันยังจับหนู

« ตอบ #32 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2012, 02:11:15 PM »

ผลการแข่งขัน รอสักครู่ครับ เน็ตบ้านผมสงสัยจะเป็นรุ่นเต่าคลานครับ ช้าม๊าก ๆ ครับ  ไหว้

แผ่นดินนี้ ได้มีวีรชนคนรุ่นก่อน ได้ปกป้องรักษาไว้ให้คนรุ่นหลังดังเช่นพวกเราในวันนี้ แล้วเราคนในรุ่นนี้ ที่กำลังจะเป็นคนรุ่นก่อนต่อไป จะทำสิ่งใดไว้ให้คนรุ่นหลัง ตักตวง เห็นแก่ตัว คิดเห็นเพียงผลประโยชน์ของตนเป็นที่ตั้งอย่างนั้นหรือ คำว่า " ไท " เราไม่เคยเป็นทาส ไม่เคยขาดซึ้งความสามัคคี
Builderman-รักในหลวง
บางอย่างเอากลับคืนมาได้ แต่บางอย่างเอากลับคืนมาไม่ได้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 142

แมวจะสีขาวหรือสีดำไม่สำคัญ ตราบใดที่มันยังจับหนู

« ตอบ #33 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2012, 02:30:21 PM »

มาแล้วครับ ผลการแข่งขัน Mini IPSC " เสนีย์รณยุทธรวมน้ำใจเพื่อน้อง " ครั้งที่ 2 / 2555 วันที่ 15 ก.ค. 2555

ขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาทุกท่านนะครับ ที่ประสพความสำเร็จในแม็ทช์นี้ ส่วนที่ยังไม่ประสพความสำเร็จ ทางทีมงานและพี่ ๆ เพื่อน ๆ ก็ขอเป็นกำลังใจให้ต่อไปครับ
พบกันใหม่ในเร็ว ๆ นี้นะครับ ขอขอบคุณทุกท่านที่มาร่วมสนุกในครั้งนี้นะครับ  เยี่ยม  เยี่ยม  เยี่ยม  ไหว้ 

แผ่นดินนี้ ได้มีวีรชนคนรุ่นก่อน ได้ปกป้องรักษาไว้ให้คนรุ่นหลังดังเช่นพวกเราในวันนี้ แล้วเราคนในรุ่นนี้ ที่กำลังจะเป็นคนรุ่นก่อนต่อไป จะทำสิ่งใดไว้ให้คนรุ่นหลัง ตักตวง เห็นแก่ตัว คิดเห็นเพียงผลประโยชน์ของตนเป็นที่ตั้งอย่างนั้นหรือ คำว่า " ไท " เราไม่เคยเป็นทาส ไม่เคยขาดซึ้งความสามัคคี
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #34 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2012, 04:25:26 PM »

ขอปรบมือให้กับนักกีฬาทุกท่านครับ  เยี่ยม

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์