๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 02:50:19 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผลการแข่งขันยิงปืน "เสนีย์รณยุทธรวมใจเพื่อน้อง # 2(หน้า3)  (อ่าน 7904 ครั้ง)
บ้าหอบฟาง
Sr. Member

คะแนน 15

จงอ่อนน้อมแต่อย่าอ่อนแอ

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2012, 06:49:56 AM »

ขอลูกซองด้วยนะครับเฮียๆทั้งหลาย ไหว้ ไหว้
จัดให้แล้วตามคำขอ อย่าลืมชวนเพื่อนๆมาร่วมสนุกกันนะครับ
ขอบคุณครับเฮีย........งานนี้ ชมรมรณยุทธภาคตะวันออกเฉียงเหนือ(ขอนแก่น) จัดเต็ม....ทีมลูกซองพร้อมครับเฮีย
ขอบคุณครับ แล้วพบกัน 15 ก.ค. ครับ

REVOLVER NEVER DIE
บ้าหอบฟาง
Sr. Member

คะแนน 15

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2012, 07:59:14 PM »

โจทย์ให้ผมมาจัดสนามไม่น้อยกว่า 18 นัด / รอบ แต่เพื่อนๆเตรียมเผื่อไว้ไม่น้อยกว่า 30 นัด / รอบจะดีกว่านะครับ แมทช์นี้ไม่ง่าย แต่รับรองสนุกครับ

ตูมตาม - รักในหลวง -
Hero Member

คะแนน 100

« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2012, 08:01:35 AM »

โจทย์ให้ผมมาจัดสนามไม่น้อยกว่า 18 นัด / รอบ แต่เพื่อนๆเตรียมเผื่อไว้ไม่น้อยกว่า 30 นัด / รอบจะดีกว่านะครับ แมทช์นี้ไม่ง่าย แต่รับรองสนุกครับ

เยี่ยม

ใดๆในโลก  ล้วนมีข้อยกเว้น
NEW_CLEAR
Jr. Member
**

คะแนน 4

« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2012, 09:32:47 PM »

น่าตื่นเต้นแมทซ์ นี้
ninja ไร้เงา
เมื่อเสียหลักก็ต้องหลบอย่าฉลาด เมื่อพลั้งพลาดต้องรู้หลีกใส่ปลีกหาง ค่อยๆคิด ค่อยๆทำ ค่อยคลำทาง จึงจะย่างสู่จุดหมายด้วยปลายมือ..
Jr. Member
**

คะแนน 3

นินจา นักฆ่าจากโลกมืด

« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2012, 07:11:56 AM »

แมทช์นี้ยิงเหล็กและโบว์ลิ่งพินล้วนๆ ไม่มีเป้ากระดาษ. กระสุนประมาณ 18-25 นัด/รอบโหด มันส์ ฮา แน่นอนครับ

มีหมอบ เหมบ คาน มั้ยคับ! ตกใจ เยาะเย้ย น้ำลายหก

เมื่อคุณล้มจะคอยอยู่เคียงข้าง..และคอยทำทุกๆอย่าง..เพื่อไม่ให้คุณยืน
เมื่อเสียหลักก็ต้องหลบอย่าฉลาด เมื่อพลั้งพลาดต้องรู้หลีกใส่ปลีกหาง ค่อยๆคิด ค่อยๆทำ ค่อยคลำทาง จึงจะย่างสู่จุดหมายด้วยปลายมือ..
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2012, 07:15:35 AM »

งานนี้ จอง ออโต้มือใหม่คับ 1ชุด เยี่ยม เยี่ยม ส่วนปืน คงจะหายืมหน้างานตามเคย....อิอิ คิก คิก คิก คิก ขำก๊าก

เมื่อคุณล้มจะคอยอยู่เคียงข้าง..และคอยทำทุกๆอย่าง..เพื่อไม่ให้คุณยืน
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2012, 07:17:40 AM »

แมทช์นี้ยิงเหล็กและโบว์ลิ่งพินล้วนๆ ไม่มีเป้ากระดาษ. กระสุนประมาณ 18-25 นัด/รอบโหด มันส์ ฮา แน่นอนครับ

จัดไปเลยเฮีย...จัดหนัก....เอาแบบสุดสนามเลย.... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก...

เห็นใจผมแหน่จั๊กหน่อยคับ จัดสุดสนาม ตกใจ เยาะเย้ยขากลับคงได้คลานแน่ๆ เศร้า โดนชก

อ้ายโย
Sr. Member

คะแนน 47

นายซ่าง ณ ภูธร

« ตอบ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2012, 07:12:21 AM »

รอบนึง กระสุนกล่องนึง...คงไม่พอ

นายซ่างน้อย ตะกายดอย
ตูมตาม - รักในหลวง -
Hero Member

คะแนน 100

« ตอบ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2012, 08:13:45 AM »

รอบนึง กระสุนกล่องนึง...คงไม่พอ

ต้องมาลองครับ....

ใดๆในโลก  ล้วนมีข้อยกเว้น
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2012, 08:55:10 PM »

ใครบันทึกภาพไว้ เอามาลงให้ชมบ้างนะครับ Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
NEW_CLEAR
Jr. Member
**

คะแนน 4

« ตอบ #25 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2012, 09:28:18 PM »

http://www.facebook.com/piyagun ตามนี้ไปพรางๆๆก่อน
บ้าหอบฟาง
Sr. Member

คะแนน 15

« ตอบ #26 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2012, 11:20:54 PM »

ในนามชมรมกีฬาฝึกยิงปืนค่ายเสนีย์รณยุทธ จ.อุดรธานี
  กราบขอบพระคุณนักกีฬาทุกท่าน, จนท.สนาม, สมช.ชมรม และผู้ที่เกี่ยวข้อง ที่ร่วมแรงร่วมใจและร่วมแข่งขัน จนการแข่งขันสำเร็จลุล่วงไปได้ด้วยดี หากแม้มีสิ่งใดขาดตกบกพร่องต้องกราบขออภัยเป็นอย่างสูงและจะนำไปปรับปรุงและพัฒนาในการแข่งขันครั้งต่อไป   หวังเป็นอย่างยิ่งที่จะได้ต้อนรับนักกีฬา พี่ๆและเพื่อนๆอีกในโอกาสต่อไปครับ.  ไหว้ ไหว้ ไหว้

tor_nid
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #27 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2012, 11:19:08 AM »

ทางทีมงานขอนแก่น ขอขอบคุณพี่ๆและทีมงานจัดการแข่งขัน ทุกคนที่ให้การต้อนรับอย่างอบอุ่นเป็นกันเองและยินดีเข้าร่วมกิจกรรมกับทางชมรมอีกในทุกๆครั้ง   ไหว้ ไหว้ขอให้บอกครับอิอิอิ ......
บ้าหอบฟาง
Sr. Member

คะแนน 15

« ตอบ #28 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2012, 11:29:46 AM »

ทางทีมงานขอนแก่น ขอขอบคุณพี่ๆและทีมงานจัดการแข่งขัน ทุกคนที่ให้การต้อนรับอย่างอบอุ่นเป็นกันเองและยินดีเข้าร่วมกิจกรรมกับทางชมรมอีกในทุกๆครั้ง   ไหว้ ไหว้ขอให้บอกครับอิอิอิ ......
ขอบคุณทีมรณยุทธภาคตะวันออกเฉียงเหนือเช่นกันครับ ที่ให้เกียรติมาร่วมสนุกด้วย เดือน พ.ย.ชาวเสนีย์ฯจะยกก๊วนไปเยี่ยมที่ ขอนแก่นแน่นอนครับ

วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #29 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2012, 12:10:37 PM »

ไปด้วยครับ Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์