๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 23, 2024, 08:34:26 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 17
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วันปืนนาวี '49  (อ่าน 45099 ครั้ง)
G. BKK
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 12

T: 081-44-22-833

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2006, 02:19:04 AM »

แล้วเจอกันณ สนามไรเฟิล รณยุทธครับ Grin

Wink เห็นที ต้องไป  :Smiley ขอคำแนะนำ พี่ๆ บ้างแล้วครับ ครั้งที่แล้ว Cool  ดูอย่างเดียวเลย  Wink  Grin Grin Grin

เป็น คนดี ให้เค้า เกรง            ดีกว่า เป็น นักเลง ให้เค้า กลัว             F*ck Off    I'm    Mixing !
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2006, 03:50:59 PM »

แล้วเจอกันณ สนามไรเฟิล รณยุทธครับ Grin

Wink เห็นที ต้องไป :Smiley ขอคำแนะนำ พี่ๆ บ้างแล้วครับ ครั้งที่แล้ว Cool ดูอย่างเดียวเลย Wink Grin Grin Grin
ต้องไปเลือกตั้งก่อนน่ะครับ Grin Grin Grin
ToU_JuNiOr(N'โต๊ะ)
น้องโต๊ะ
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2006, 08:18:15 PM »

รายละเอียดการแข่งขันและรางวัลมีอะไรบ้างครับ
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2006, 08:24:31 PM »

รายละเอียดการแข่งขันและรางวัลมีอะไรบ้างครับ
รางวัลมีแน่นอน Grinส่วนรายละเอียดต้องรอ ผู้การสกาย มาบอกเล่าครับ Grin
ToU_JuNiOr(N'โต๊ะ)
น้องโต๊ะ
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2006, 08:38:42 PM »

อาเอ๋วันอาทิตย์ที่5มีฺฺิิิฺนาคมไปแข่ง speed rifle ที ร.ด กันก่อนไหมครับ?
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2006, 10:38:14 PM »

รางวัลมีแน่นอน Grinส่วนรายละเอียดต้องรอ ผู้การสกาย มาบอกเล่าครับ Grin

การแข่งขันวันปืนนาวี49 ครั้งนี้ จะมีการแข่งขันประเภทปืนสั้นชาวบ้าน 15ม.และ25ม. ปืนยาวพาดศอก50ม. ปืนไรเฟิลรณยุทธ์ ซึ่งคล้ายๆกับปีที่ผ่านมาครับ สำหรับของรางวัล คราวนี้เราตั้งใจจะให้รางวัลมีหลากหลายแบบไม่ซ้ำกัน โดยกำหนดให้ที่1เป็นแบบนึง ที่2เป็นอีกแบบนึง ทำนองนี้แหละครับ รายละเอียดที่ชัดเจนกว่านี้ ผมจะต้องเข้าประชุมในต้นเดือนหน้าก่อนครับแล้วจะมาเรียนให้ทุกท่านทราบอีกที.....ผมเป็นอนุกรรมการจัดการแข่งขัน(และเป็นนักกีฬาด้วย) ยังไงก็จะต่อสู้เต็มที่(ในที่ประชุม)ให้ได้มาซึ่งรางวัลที่มีคุณค่าและจำนวน ให้สมกับที่ทุกท่านรอคอยครับ.......

BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2006, 08:49:49 AM »

ท่านผู้การครับ.....ตอนนี้มีเหตุเปลี่ยนแปลง  ทำให้ วันที่ 2 เม.ย.29  เป็นวันเลือกตั้ง ส.ส. ทั่วประเทศ ....

...ลองเสนอคณะกรรมการฯของ ทร. พิจารณาวันจัดแข่งอีกครั้ง  จะดีกว่าหรือไม่ครับท่าน?

(ผมเคยจัดแข่งตรงกับวันเลือกตั้งมาครั้งนึงแล้ว   พลาดเป้าไปเยอะเลยครับ Cry    เลยเป็นห่วงครับ....)
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2006, 09:00:15 AM »

ท่านผู้การครับ.....ตอนนี้มีเหตุเปลี่ยนแปลง  ทำให้ วันที่ 2 เม.ย.29  เป็นวันเลือกตั้ง ส.ส. ทั่วประเทศ ....

...ลองเสนอคณะกรรมการฯของ ทร. พิจารณาวันจัดแข่งอีกครั้ง  จะดีกว่าหรือไม่ครับท่าน?

(ผมเคยจัดแข่งตรงกับวันเลือกตั้งมาครั้งนึงแล้ว   พลาดเป้าไปเยอะเลยครับ Cry    เลยเป็นห่วงครับ....)

...ว่าแต่ว่า 2 เมษายน  จะมีเลือกตั้งจริงหรือครับ  :Smiley :Smiley Wink

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2006, 10:10:20 AM »

น่านนะซิครับ... Wink  แต่ก็ต้องเชื่อไว้ก่อน  ตามระบอบฯครับ.... 

ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2006, 11:26:47 AM »

ท่านผู้การครับ.....ตอนนี้มีเหตุเปลี่ยนแปลง ทำให้ วันที่ 2 เม.ย.29 เป็นวันเลือกตั้ง ส.ส. ทั่วประเทศ ....

...ลองเสนอคณะกรรมการฯของ ทร. พิจารณาวันจัดแข่งอีกครั้ง จะดีกว่าหรือไม่ครับท่าน?

(ผมเคยจัดแข่งตรงกับวันเลือกตั้งมาครั้งนึงแล้ว พลาดเป้าไปเยอะเลยครับ Cry เลยเป็นห่วงครับ....)
วันที่ 2 เมษายน ตรงกับวันเลือกตั้ง บางทีนักกีฬาอาจจะไม่สะดวกก็ได้ครับ เพราะตอนกลางคืนมีงานเลี้ยงด้วยน่ะครับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #25 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2006, 09:28:28 PM »

ท่านผู้การครับ.....ตอนนี้มีเหตุเปลี่ยนแปลง ทำให้ วันที่ 2 เม.ย.29 เป็นวันเลือกตั้ง ส.ส. ทั่วประเทศ ....

...ลองเสนอคณะกรรมการฯของ ทร. พิจารณาวันจัดแข่งอีกครั้ง จะดีกว่าหรือไม่ครับท่าน?

(ผมเคยจัดแข่งตรงกับวันเลือกตั้งมาครั้งนึงแล้ว พลาดเป้าไปเยอะเลยครับ Cry เลยเป็นห่วงครับ....)
วันที่ 2 เมษายน ตรงกับวันเลือกตั้ง บางทีนักกีฬาอาจจะไม่สะดวกก็ได้ครับ เพราะตอนกลางคืนมีงานเลี้ยงด้วยน่ะครับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก

รับทราบนะครับ.......ขอเข้าที่ประชุมก่อนแล้วจะมาแจ้งให้ทราบต่อไปนะครับ......

poojar
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #26 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2006, 07:41:29 AM »

จะรอฟังคำตอบนะคะพี่สกาย คราวนี้จะต้องไปให้ได้ค่ะ  หลงรัก

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #27 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2006, 07:37:33 PM »

Cheesy  รอฟังคำตอบจาก เสธ.สกายครับ

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2006, 03:45:58 PM »

มีเค้าว่า  วันเลือกตั้ง  อาจจะเลื่อนออกไปอีก  อาจจะไม่ใช่วันที่ 2 เมษายน........เฮ้อ !  Undecided
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #29 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2006, 03:56:36 PM »

มีเค้าว่า  วันเลือกตั้ง  อาจจะเลื่อนออกไปอีก  อาจจะไม่ใช่วันที่ 2 เมษายน........เฮ้อ !  Undecided

...ผมเพิ่งทราบว่าคุณ BSW สนใจการเมืองขนาดนี้  Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 17
  พิมพ์