๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 04:14:33 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถึง ทุกท่านในเฟสบุ๊ค ครับ บังฟีน ครับ  (อ่าน 20988 ครั้ง)
RMAY
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: มิถุนายน 01, 2012, 06:39:00 PM »

สวัสดีครับ อาเจษ พี่ตู พี่แมว ท่านอ้น พี่ซิก พี่เขรางค์ พี่วรรณ และ ท่านน้อง 51  ไหว้

ผมไม่สามารถเข้าเฟสบุ๊คได้ นานแล้วครับ  ไม่รู้เพราะอะไรเหมือนกัน  ตอนนี้ ท่านอ้น กำลังช่วยแก้ไขให้อยุ๋ ครับ

อัพเดท สถานะ ตอน นี้  คลื่นลูกใหม่กำลังเคลื่อนเข้ามาอย่างช้าๆ  แต่ คิดว่า ผมน่าจะผ่านไปได้ด้วยดี เพียงแต่ ตอนนี้กำลัง ตันอยู่ ผมจะใช้สติให้มากพอ ในการแก้ปัญหา ที่จะเกิดขึ้น

และหวังว่า จะผ่านไปได้ ด้วยดี และหวังว่า คลื่น ลูกนี้ คงจะเป็นลูกสุดท้ายที่เกิดขึ้น  เหนื่อยเอาเรื่อง ครับ  ไหว้ 

ผมขอโพสเพียงเท่านี้เพราะ ผมไม่อยากลงรายละเอียด มากเกินไป  ไหว้ 

ตราบใดที่มือเท้า ยังดี  สัญญาครับ ว่าจะไม่ท้อ จะสู้ต่อให้ถึงที่สุด

ขอบคุณ อาเจษ ที่คอยถามข่าวคราวเป็นระยะ ครับ
  ขอบคุณ ท่านน้อง 51  ที่ยังไม่ลืมกัน ยังติดต่อกันทางมือถือ กันอยู่  ถามข่าวคราวกัน
ขอบคุณ   ท่านอ้น ที่ เป็นห่วงเป็นใยกัน
ขอบคุณ   พี่ฟิ้ง  สำหรับโอกาส ที่ยื่นให้
ขอบคุณ   พี่ตุ้ย เขรางค์ ที่คอยเสนอข้อมูลดีๆ
ขอบคุณ   พี่รูเก้อ (พี่วรรณ) ที่เป็นกำลังใจให้ ครับ
ขอบคุณ ทุกท่าน ครับ
สุดท้ายขอขอบคุณ พี่ตูรูส และคุณป้าโม   ที่ให้ยืมพื้นที่ เพื่อแจ้ง ข่าวสารครับ
หลวงริน - รักในหลวง
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2012, 08:05:52 PM »

เรื่องอะไรไม่รู้นะ  แต่ก็ขอให้ผ่านพ้นไปด้วยดี.....เป็นกำลังใจให้ครับ Cheesy
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2012, 06:54:19 PM »

บังฟีน ...สู้ว๊อยย...

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2012, 09:18:52 PM »

เรื่องอะไรไม่รู้นะ  แต่ก็ขอให้ผ่านพ้นไปด้วยดี.....เป็นกำลังใจให้ครับ Cheesy

ขอบคุณครับ ปู่ต้อย  ไหว้

วันเป็น มหากาพ เรื่อง เศร้าเคล้าน้ำตา  ของเด็กหนุ่มรูปงาม นาม"บังฟีน"ผู้อาภัพ ครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน

เด็กน้อยอันใสซือที่ไร้เดียงสา  ที่ต้องเผชิญชตากรรมบน โลกอันโหดร้าย  อยู่อย่างลำพัง มีทั้ง เศร้าชวนร้องให้  ตื่นเต้น ชวนอมอิ้ม

ดราม่านิดหน่อย  สนุกดีครับ แต่ว่า ไกลจบแล้วล่ะครับ   หลงรัก 

ตอนสุดท้ายเด็กน้อยผู้อาภัพจะเจอพ่อที่แท้จริงใน คฤหาศส์ พร้อมทรัพท์สมบัติ์ 2 หมื่นล้าน ครับ  กิ๊วก๊าว 

จะโดนปู่ต้อย เตะก็คราวนี้แหละฟ่ะตู  หัวเราะร่าน้ำตาริน

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2012, 09:24:23 PM »

บังฟีน ...สู้ว๊อยย...

ครับผม สู้ ครับ

อัพเดท ซักหน่อยครับ

ตอนนี้ สถานการณ์ กำลังจะเปลี่ยนไป นิดนึงครับ การเดินทาง สู่ ....... ตามที่เคยแจ้งไว้ ว่าจะไปวันที่ 10-15 นั้น

สงสัยจะต้องเลื่ยนออกไปอีก 1 เดือน  ด้วยเหตุผลบางประการ แต่ยังคงมีเป้าหมายคงเดิม ครับ

คลื่นลูกที่กำลังมาถึง ที่กล่าวไปนั้น ตอนนี้ มันกำลัง ซา ลงแล้วครับ  และ วอนต่อพระเจ้า ให้คลื่นลูกนี้ ซัดมาแค่ หัวเข่าครับ   หลงรัก

อะไรๆกำลังจะดีขึ้น ครับ    เยี่ยม
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2012, 09:29:13 PM »

ที่ผมลืมบอกก็คือ อีก 2 ท่าน ที่ผมจะไม่ลืม เลยคือ 

พี่ซิกสุราษ    พี่ชายอีกคนที่เป็นห่วงน้องชายอย่างผมมาตลอด  พี่บ่าวเอ๋ย รออีกนิด น้องบ่าวคนนี้กำลังจะยืนอีกครั้ง   หลงรัก 

อยากจะบอกว่า " ผ้มนี้แหล้ะ หร๊อยหว๋าเพื่อน"  กิ๊วก๊าว

ส่วนอีกคน ที่ขอขอบคุณคือ พี่อนุชาติ  ที่เป็นกำลังใจให้ คอยสั่งสอน แนะนำ ยามที่ผม ประสาทแดก ให้ อยู่ในร่องในรอย  ขำก๊าก
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2012, 08:44:45 AM »

มรึงเปลี่ยนหลายชื่อจัด.....กรู งง ไปหมดแล้ว   คิก คิก

ไปหาหมอดูก็ได้ให้เค้าตั้งชื่อให้ทีเดียวจะได้จบ  หรือสนใจอยากให้พี่ช่วยตั้งให้ก็บอกมา  เอิ๊กๆๆ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2012, 09:22:25 PM »

มรึงเปลี่ยนหลายชื่อจัด.....กรู งง ไปหมดแล้ว   คิก คิก

ไปหาหมอดูก็ได้ให้เค้าตั้งชื่อให้ทีเดียวจะได้จบ  หรือสนใจอยากให้พี่ช่วยตั้งให้ก็บอกมา  เอิ๊กๆๆ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

โดนชก โดนชก   เอาแพะตาไฟ เหมือนเดิมดีกว่าครับพี่  กิ๊วก๊าว
อรชุน-รักในหลวง
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2012, 11:18:18 PM »

เกิดอะไรขึ้นอีกล่ะบัง
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2012, 11:30:05 PM »

ข่าวล่า...ตาบังโดนตอนแล้ว...คุณอั้ม...5555

สู้ๆนะบัง เดี๋ยวสิ่งร้ายๆมันก็ผ่านไปจ้ะ เยี่ยม

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1630

« ตอบ #10 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2012, 11:36:25 PM »

ตาบังโดนตอนแล้ว

โอ๊ะ โอ โอ๊ะ โอ โอ๊ะ โอ โอ๊ะ โอ๊ะ โอ๊ะ โอ๊ะ โอ ยะ ฮู้ โอ๊ะโอพระเจ้า โอ้พระเจ้า

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #11 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2012, 11:36:10 AM »

ซวยจริงๆ วันก่อนโดนไฟซ็อตหดไปสองเซ็นต์ วันนี้โดนตอน บังเอ๊ย...

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #12 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2012, 11:56:57 AM »

คิก คิกโธ่ บังเอ้ย...เละทุกกระทู้

อรชุน-รักในหลวง
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

« ตอบ #13 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2012, 12:28:28 PM »

ข่าวล่า...ตาบังโดนตอนแล้ว...คุณอั้ม...5555

สู้ๆนะบัง เดี๋ยวสิ่งร้ายๆมันก็ผ่านไปจ้ะ เยี่ยม

ไม่รู้จะสงสารหรือสมน้ำหน้าดีอ่ะเจ๊  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #14 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2012, 03:03:43 PM »

ซวยซ้ำซวยซ้อน ข่าวแว่วๆโทรหาเพื่อนก็ไม่กล้ารับ ขำก๊าก

หน้า: [1] 2
  พิมพ์