ขอรับบริจาคอุปกรณ์การกีฬาฟุตบอล

<< < (2/5) > >>

Yut64:
ให้ที่อยู่วัดไว้เลยเผื่อใครผ่านมาจะได้ส่งไปคนละลูกสองลูก

zxcvwert:
ท่านใดที่มีความประสงค์จะบริจาคอุปกรณ์กีฬาฟุตบอล สามารถส่งมาได้ที่
1.วัดน้ำคอกใหม่ (ดอนขุดทอง)  57 หมู่ 1 ตำบลน้ำคอก อำเภอเมือง จังหวัดระยอง 21000
2.นายสายชล สงวนสินธุ์
  เทศบาลตำบลน้ำคอก  82/16 หมู่ 2 ตำบลน้ำคอก อำเภอเมือง จังหวัดระยอง 21000                                            เบอร์โทร  089 - 4521395 ถ้าส่งมาที่ผม ผมจะรวบรวมไปให้ที่วัดอีกที่ครับ
   ถ้าพี่ๆท่านใดอยู่ในจังหวัด ระยอง มีความประสงค์จะบริจาค แจ้งมาครับผมจะไปรับเองครับ
   ขอบคุณครับพี่ๆ

jojo-aj:
รองเท้าพรุ้งนี้ไปส่งให้ครับ

zxcvwert:
อัพกระทู้ ครับ
ขอบคุณพี่ๆที่ร่วมบริจาคครับ

zxcvwert:
อัพ กระทู้ก่อนเลิกงานครับ
ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป