ขอรับบริจาคอุปกรณ์การกีฬาฟุตบอล

(1/5) > >>

zxcvwert:
หากผิดกติกาของทางเว็ปไซต์ ลบได้เลยนะครับ และก็ขออภัยด้วย
คือทางเทศบาลผมเขาจะจัดกีฬาหมู่บ้านวันที่  23-24 มิถุนายน 2555 ซึ่งจัดในวัดน้ำคอกใหม่ ตำบลน้ำคอก อำเภอเมือง จังหวัด ระยอง
ซึ่งภายในวัดทางท่านเจ้าอาวาสได้ตั้งศูนย์ฝึกกีฬาฟุดบอลขึ้นเพื่อฝึกสอนกีฬาให้เด็กในโรงเรียนวัดน้ำคอกและเด็กที่อยู่ในหมู่บ้านส่วนมากก็จะเป็นเด็กยากจนได้ฝึกเล่นฟุตบอลกัน
จึงอยากจะขอเชิญพี่ๆบริจาคอุปกรณ์กีฬาฟุดบอลให้กับทางวัดน้ำคอกใหม่กัน เช่น  ลูกฟุตบอล ชุดฝึกฟุตบอล ตาข่าย เป็นต้น
ทั้งนี้หากประสงค์จะบริจาค ขอเป็นสิ่งของนะครับ ถ้าอยู่ในจังหวัด ระยอง ติดต่อมาเดี๋ยวผมจะไปรับเองครับ
ผมทำงานอยู่ที่เทศบาลตำบลน้ำคอก อำเภอเมือง จังหวัดระยอง  ตรวจสอบได้ครับ
089-4521395 หนึ่ง

jojo-aj:
ผมมีรองเท้าสตัดอยู่ 1 คู่ไม่ทราบว่าถ้าอยากจะบริจาคให้ส่งไปที่ไหนครับ ขนาดรองเท้าเบอร์41ครับ

konklong:
ผมขอบริจาคลูกฟุตบอล เบอร์ ๕ ให้ ๑ ลูกครับ พรุ่งนี้จะโทรไปตามเบอร์ที่ลงไว้  เพื่อส่งเสริมเยาวชนครับ

zxcvwert:
ขอบพระคุณแทนเด็กๆด้วยนะครับ

zxcvwert:
อัพ กระทู้ครับ
ขอบคุรครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป