๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 02:55:09 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: งานแถลงข่าวโครงการ 1 กีฬา 1 วิสาหกิจ ณ.ทำเนียบรัฐบาล (May 25, 2012)  (อ่าน 5923 ครั้ง)
Tonyman
Moderator
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2012, 01:59:46 PM »

วันนี้ผม กับ พี่แม้ว (คุณวรวิทย์ ชวนะนันท์) ได้รับมอบหมายจากท่านพลเอกวินัย นายกสมาคมฯ
ให้ไปร่วมงานแถลงข่าวโครงการ 1 กีฬา 1 วิสาหกิจ ณ.ทำเนียบรัฐบาล

ซึ่งเป็นโครงการจับคู่ระหว่าง 1 สมาคมกีฬาแห่งประเทศไทย กับ 1 รัฐวิสาหกิจ หรือ บริษัทเอกชน
เพื่อสนับสนุนกีฬา ในระยะยาว

ซึ่งในรอบนี้ จะมีสมาคมกีฬาแห่งประเทศไทย ได้รับการจับคู่ไปแล้วจำนวน 25 สมาคมฯ และ
จะทยอยจัดสรรให้ครบ 68 สมาคมฯ

สมาคมกีฬายิงปืนรณยุทธแห่งประเทศไทย ก็คาดว่าจะได้รับการจับคู่เร็วๆ นี้ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 25, 2012, 02:27:22 PM โดย Tonyman » บันทึกการเข้า

We can either find the way or make one.
Tonyman
Moderator
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2012, 02:01:02 PM »

มีตัวแทนจากองค์กรรัฐวิสาหกิจ และ สมาคมกีฬาแห่งประเทศไทย เข้าร่วมกันเกือบทุกสมาคมฯ

เจ้าหน้าที่จากการกีฬ่แห่งประเทศไทย คอยต้อนรับ

We can either find the way or make one.
Tonyman
Moderator
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2012, 02:02:44 PM »

สมาคมฯ ต่างๆ ทยอยเข้าห้องแถลงข่าว

พลเอกยุทธศักดิ์ ศศิประภา รองนายกรัฐมนตรี และ ประธานคณะกรรมการโอลิมปิกแห่งประเทศไทย

ผู้แทนจากสมาคมแห่งประเทศไทย ต่างๆ

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
Moderator
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2012, 02:05:29 PM »

ยินดีด้วยครับ Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Tonyman
Moderator
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2012, 02:09:00 PM »

พลตรีอินทรัตน์ ยอดบางเตย สมาคมยกน้ำหนักสมัครเล่นแห่งประเทศไทย

รอเริ่มงานครับ ในภาพพี่แม้ว นั่งคู่กับ  พล.อ.อ.ชนินทร์ จันทรุเบกษา นายกสมาคมจักรยานแห่งประเทศไทยในพระบรมราชูปถัมภ์

คณะรัฐมนตรี

Tonyman
Moderator
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2012, 02:09:04 PM »

ตัวแทนจากรัฐวิสาหกิจต่างๆ เช่น การไฟฟ้านครหลวง, การไฟฟ้าฝ่ายผลิต, ธนาคารกรุงไทย, การประปา, ฯลฯ

นายกรัฐมนตรี เริ่มแถลงข่าว

แล้วถ่ายรูปร่วมกันครับ

Tonyman
Moderator
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2012, 02:28:16 PM »

ยินดีด้วยครับ Grin Grin Grin

ของเรายังไม่อยู่ในรอบนี้นะครับพี่ แต่คงจะได้รับการจับคู่เร็วๆ นี้ครับ

ขอแสดงความยินดีกับสมาคมแห่งประเทศไทย 25 สมาคมฯ ที่ได้รับการจับคุ่ในรอบนี้นะครับ

Jatuphol - รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 19

ประธาน NROI of Thailand

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2012, 04:15:22 PM »

ยินดีกับสมาคมฯด้วยครับ  เอ...คู่ใครดีน้อออ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

National Range Officer Institute of Thailand
สถาบันผู้ตัดสินกีฬายิงปืนรณยุทธแห่งประเทศไทย
Pex Shotgun-รักในหลวงครับ
เป็ก ครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2012, 07:24:53 AM »

อิอิ Cheesy

ปืนที่เรามีเปรียบดังเช่นเครื่องดับเพลิง พวกเราภาวนาว่าไม่ต้องใช้มันในสถานะการณ์จริง

แต่ถ้าเราจำเป็นต้องใช้ ต้องใช้อย่างมีประสิทธิภาพสูงสุด
lim4,
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 50

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2012, 10:25:01 AM »

ยินดีกับสมาคมฯด้วยครับ  เอ...คู่ใครดีน้อออ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก
          RED BULL  เป็นไงพี่   Grin Grin Grin Grin

golf
การล่มสลายของอำนาจ คือการที่ ผู้นำเห็นแก่ประโยชน์ของตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

"ไม่มีความหายนะใด เลวร้ายไปกว่า ความโลภ"

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2012, 10:04:50 PM »

กองสลากไงครับ  รวย

Tonyman
Moderator
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2012, 11:34:55 PM »

จุ๊ๆ อย่าเอ็ดไป  Grin Grin Grin

Jatuphol - รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 19

ประธาน NROI of Thailand

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2012, 08:42:03 AM »

จุ๊ๆ อย่าเอ็ดไป  Grin Grin Grin

ช้าไปแล้วอะป่าว

National Range Officer Institute of Thailand
สถาบันผู้ตัดสินกีฬายิงปืนรณยุทธแห่งประเทศไทย
หน้า: [1]
  พิมพ์