๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 19, 2024, 06:59:41 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านปืนในจังหวัด นครราชสีมา  (อ่าน 34663 ครั้ง)
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2012, 11:15:02 AM »

อาบอบนวดในโคราช
พี่จอยลุยมาทุกที่แล้วถูกต้องไหม ครับ
ถู๊กกกกๆต้องแล้วครับ Grin
ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
ครูหมูรู้จริง คิก คิก

sakda m41 รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 751

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2012, 11:50:35 AM »

ขอบคุณพี่ๆสำหรับทุกคำแนะนำมากครับ เพราะ ป3 ระบุจังหวัดนี้ครับผม  ไหว้ ไหว้

ขอบวกหนึ่งให้ทุกท่านครับ

ปอสาม ระบุ จังหวัดนครราชสีมา แล้วซื้อจากร้านจังหวัดไหนครับ

ของผมซื้อปืนอัดลม ปอสามระบุจังหวัดราชบุรี แต่ซื้อจากร้านไฮบริดกันส์ ก็รับปืนที่ กทม.

จองกล็อก ร้านในกทม. ขอปอสามระบุ จังหวัดนครสวรรค์ ก็รับปืนที่ กทม. เหมือนกันครับ

#โชกุน#
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Full Member

คะแนน 107

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2012, 12:33:50 PM »

ขอบคุณพี่ๆสำหรับทุกคำแนะนำมากครับ เพราะ ป3 ระบุจังหวัดนี้ครับผม  ไหว้ ไหว้

ปอสาม ระบุ จังหวัดนครราชสีมา แล้วซื้อจากร้านจังหวัดไหนครับ

ของผมซื้อปืนอัดลม ปอสามระบุจังหวัดราชบุรี แต่ซื้อจากร้านไฮบริดกันส์ ก็รับปืนที่ กทม.

จองกล็อก ร้านในกทม. ขอปอสามระบุ จังหวัดนครสวรรค์ ก็รับปืนที่ กทม. เหมือนกันครับ

ซื้อร้านปืนในกรุงเทพครับ แต่ระบุนครราชสีมาครับผม

เลยอยากรู้ว่าถ้าจะไปซื้อที่นั่นจริงๆ จะมีให้เลือกกี่ร้านครับพี่

___________________________________________________________ _____________
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2012, 12:36:25 PM »

เคยเห็นแต่ระบุว่าซื้อร้านปืน แต่ไม่เคยเห็นระบุจังหวัด Grin

sakda m41 รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 751

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2012, 01:22:29 PM »

ซื้อร้านปืนในกรุงเทพครับ แต่ระบุนครราชสีมาครับผม

เลยอยากรู้ว่าถ้าจะไปซื้อที่นั่นจริงๆ จะมีให้เลือกกี่ร้านครับพี่

ซื้อร้านปืน กทม. ก็ต้องไปรับปืนที่ กทม. ร้านที่คุณซื้อนั่นแหละครับ

เพียงแต่ใช้โควต้าร้านปืน ของจ.นครราชสีมาเฉย ๆ

ถ้าไม่มั่นใจ ลองโทรถามร้านที่ติดต่อซื้อก่อนก็ได้
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2012, 01:24:35 PM »

จากกระทู้หาร้านปืน กลายเป็นหาร้านขัดปืนไปแล้ว คิก คิก

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์