๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 03:44:18 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 6 7 8 [9] 10 11 12 ... 44
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: *****STEYR***** (รวมพลคนหลงไหล STEYR)  (อ่าน 172886 ครั้ง)
TrophyX
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #120 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2012, 10:30:24 PM »

สุดยอดมาก  สนามนี้เป็นสนามปราบเซียน ยิงได้กลุ่มแบบนี้ไม่ธรรมดา
rt56
ความฝันถึงจะเรื่องเล็กแค่ไหน ก็มีคุณค่าเสมอสำหรับผู้เป็นเจ้าของ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 147

« ตอบ #121 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2012, 10:41:55 PM »

พอดีเมื่อวานใด้คุยกับเจ้าของปืนแล้วครับ แกบ่นว่าที่บ้านไม่มีทางจะเดินแล้ว ปืนล้นออกมานอกตู้โชว์  Grin คิก คิก คิก คิก คิก คิก

มิน่าปืนอีกกระบอกที่พี่เค้าจองไว้ยังไม่ไปรับซักที ผมโทรไปจีบเลยได้ไปขอป.3แทนพี่เค้า Cheesy

ป.ล.ทดสอบเยี่ยมครับคุณตุ๊ เยี่ยม

ไม่มีใครดีไปหมดทุกอย่างจนหาที่ติไม่ได้ แต่ก็ไม่มีใครเลวไปหมดทุกอย่างจนหาที่ชมไม่ได้เช่นเดียวกัน
คนบางคนไม่เคยคิดที่จะปลูก"ต้นประโยชน์" แต่ทำไมถึงเอาเปรียบผู้อื่นด้วยการจ้องคอยแต่จะเก็บเกี่ยว "ผลประโยชน์"
การขอที่ไม่ต้องละอาย คือการขอโทษ การให้ที่ไม่ต้องเสียอะไรเลย คือการให้อภัย
Dunk
Moderator
Hero Member

คะแนน 1657

« ตอบ #122 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2012, 10:49:09 PM »

พอดีเมื่อวานใด้คุยกับเจ้าของปืนแล้วครับ แกบ่นว่าที่บ้านไม่มีทางจะเดินแล้ว ปืนล้นออกมานอกตู้โชว์  Grin คิก คิก คิก คิก คิก คิก

มิน่าปืนอีกกระบอกที่พี่เค้าจองไว้ยังไม่ไปรับซักที ผมโทรไปจีบเลยได้ไปขอป.3แทนพี่เค้า Cheesy

ป.ล.ทดสอบเยี่ยมครับคุณตุ๊ เยี่ยม
อ้าว..ไหงมาทางสปริงอีกแล้วคุณนพ ตาโมไปไหนมารับด่วนเลย  Grin คิก คิก คิก คิก คิก คิก

Exxx
โดนทุกที่ ยกเว้นตรงที่เล็ง
Hero Member

คะแนน 694

« ตอบ #123 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2012, 11:01:55 PM »

ระยะ 50 เมตร ตุ๊ยิงยังไง ปืนอะไร กลุ่มก็ไม่ต่างกันมาก นอกจากปืนดี ลูกดี คนยิงต้องเยี่ยมมาก เยี่ยม

ยิงอย่างนี้ ลูกกรด ที่ไม่ใช่เกรดแข่งขันเห็นคงหนาว  เหมือนกันนะเนี่ย คิก คิก

จริงๆกลุ่มควรจะเล็กกว่านี้ครับพี่ศักดา แต่สนามนี้ลมแรงมาก ทดสอบปืนสนามนี้รับรองขายไม่ออกเจ๊งกันเป็นแถวแน่ๆ
แต่ผมจะพยายามทดสอบไปเรื่อยๆจนกว่ากลุ่มจะดีกว่านี้ คาดว่าปืนต้องอยู่กับผมอีกสองถึงสามปีครับพี่  คิก คิก คิก คิก คิก คิก ไหว้

แย่แล้วครับพี่น้อง เสือติดปีก  อ๋อย ปีกยืมมาด้วยน่ากลัวที่สุด  คิก คิก

ผณิศวร เกิดในรัชกาลที่ ๙
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 1437

« ตอบ #124 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2012, 07:54:38 AM »

ระยะ 50 เมตร ตุ๊ยิงยังไง ปืนอะไร กลุ่มก็ไม่ต่างกันมาก นอกจากปืนดี ลูกดี คนยิงต้องเยี่ยมมาก เยี่ยม

ยิงอย่างนี้ ลูกกรด ที่ไม่ใช่เกรดแข่งขันเห็นคงหนาว  เหมือนกันนะเนี่ย คิก คิก

จริงๆกลุ่มควรจะเล็กกว่านี้ครับพี่ศักดา แต่สนามนี้ลมแรงมาก ทดสอบปืนสนามนี้รับรองขายไม่ออกเจ๊งกันเป็นแถวแน่ๆ
แต่ผมจะพยายามทดสอบไปเรื่อยๆจนกว่ากลุ่มจะดีกว่านี้ คาดว่าปืนต้องอยู่กับผมอีกสองถึงสามปีครับพี่  คิก คิก คิก คิก คิก คิก ไหว้

แย่แล้วครับพี่น้อง เสือติดปีก  อ๋อย ปีกยืมมาด้วยน่ากลัวที่สุด  คิก คิก

ยังพอมีหวังครับ  เพราะคุณตุ๊คัดกระสุนเอง  ถ้าปืนยืมแถมด้วยลูกขอ...แชมป์ชัวร์

ผมเป็นลูกหลานจีนอพยพ  ทวดแซ่อิ๊ว ตาแซ่เล้า ปู่แซ่อึ๊ง   
เมืองไทยให้โอกาสทุกอย่าง  ไม่มีข้ออ้างเรื่องชนชั้น
ผมได้กราบแทบพระบาทในหลวงเป็นมงคลสูงสุดของชีวิต
Exxx
Hero Member

คะแนน 694

« ตอบ #125 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2012, 04:58:59 PM »

วันนี้ขอไฮเทคกะเค้าซะหน่อย  ยิ้มีเลศนัย

Sweety Tangmo
มือปืนมังสวิรัติ...(ไม่ทำ...แต่ทานได้...)
Hero Member

คะแนน 447

พันธมิตรปืนสปริง...Diana M54

« ตอบ #126 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2012, 09:30:17 AM »

ใครจะปล่อย ปืนสปริง...เหรอครับ...บอกมา ไวไว มาม่า ยำยำ......ด่วน

อ้าว..ไหงมาทางสปริงอีกแล้วคุณนพ ตาโมไปไหนมารับด่วนเลย  Grin คิก คิก คิก คิก คิก คิก

พี่ม้า...ขา
rt56
ความฝันถึงจะเรื่องเล็กแค่ไหน ก็มีคุณค่าเสมอสำหรับผู้เป็นเจ้าของ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 147

« ตอบ #127 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2012, 01:40:28 PM »

ใครจะปล่อย ปืนสปริง...เหรอครับ...บอกมา ไวไว มาม่า ยำยำ......ด่วน

TX200HC จากโครงการ9 ครับพีี่โม แต่ไม่ใช่ Diana นะ พี่โมจะสนเหรอครับ  Cheesy

ไม่มีใครดีไปหมดทุกอย่างจนหาที่ติไม่ได้ แต่ก็ไม่มีใครเลวไปหมดทุกอย่างจนหาที่ชมไม่ได้เช่นเดียวกัน
คนบางคนไม่เคยคิดที่จะปลูก"ต้นประโยชน์" แต่ทำไมถึงเอาเปรียบผู้อื่นด้วยการจ้องคอยแต่จะเก็บเกี่ยว "ผลประโยชน์"
การขอที่ไม่ต้องละอาย คือการขอโทษ การให้ที่ไม่ต้องเสียอะไรเลย คือการให้อภัย
Hero Member

คะแนน 1437

« ตอบ #128 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2012, 03:35:13 PM »

เมื่อวานไปรับ ฆ้อนตัวใหม่กับหัวจุกปรับสปริงมาแล้วครับ  กลับจากอิตาลีจะลองเปลี่ยนดูมั่ง  ความจริงไม่อยากปรับให้แรงกว่าเดิม  อยากให้ลดมาเหลือสัก 650 เงียบดี  ไม่เปลืองลมด้วย

ผมเป็นลูกหลานจีนอพยพ  ทวดแซ่อิ๊ว ตาแซ่เล้า ปู่แซ่อึ๊ง   
เมืองไทยให้โอกาสทุกอย่าง  ไม่มีข้ออ้างเรื่องชนชั้น
ผมได้กราบแทบพระบาทในหลวงเป็นมงคลสูงสุดของชีวิต
Exxx
Hero Member

คะแนน 694

« ตอบ #129 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2012, 07:21:29 PM »

ตกไปหน้าสองแล้ว งัดกลับขึ้นมาหน่อย

มาดู Hunting 5 กัน
http://www.youtube.com/watch?v=vWRcPyd_rZw&feature=em-uploademail

อย่าถามนะว่าเค้าพูดว่าอะไร ไม่รู้ภาษาอะไรฟังไม่ออกเหมือนกัน ได้ยินแต่ คราก เคือก ชูวว์ อะไรประมาณนั้น สงสัยจะภาษาเยอรมัน  คิก คิก
รู้แค่ประโยคแนะนำตัวอย่างเดียวว่านายแบบเราคือ KARL EGGER เป็น General Manger & Cheif Designer ของ Steyr
เฮียแกแข่ง FT ด้วยนะ มิน่าปืนเลยออกมาดีเพราะคนออกแบบเข้าใจความต้องการของคนใช้งาน  หลงรัก  เยี่ยม

http://www.steyr-sportwaffen.at/index.php/en/news

เจออันที่เป็นภาษาอังกฤษแล้วhttp://www.youtube.com/watch?v=Uxw8W5_6IYY&feature=related
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 13, 2012, 08:20:21 PM โดย Exxx » บันทึกการเข้า

Dunk
Moderator
Hero Member

คะแนน 1657

« ตอบ #130 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2012, 08:45:19 PM »

พี่ดุกมีงานทำอีกแล้ว แม็ก10,15.20นัด คิก คิก คิก คิก คิก คิก

Exxx
Hero Member

คะแนน 694

« ตอบ #131 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2012, 08:54:30 PM »

พี่ดุกมีงานทำอีกแล้ว แม็ก10,15.20นัด คิก คิก คิก คิก คิก คิก

น่าเอามาเปลี่ยนพานท้ายไหมเนอะ   หลงรัก

.
.
.
.
.
.
ผั๊วๆ วิญญาณบรรพบุรุษโบกหัวไอ้เอ็กซ์สองที ปืนนะมรึง ไม่ใช่สแตมป์ ไม่ต้องสะสมเยอะก็ได้  คิก คิก ขำก๊าก

Dunk
Moderator
Hero Member

คะแนน 1657

« ตอบ #132 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2012, 09:05:08 PM »

น่าเอามาเปลี่ยนพานท้ายไหมเนอะ   หลงรัก

.
.
.
.
.
.
ผั๊วๆ วิญญาณบรรพบุรุษโบกหัวไอ้เอ็กซ์สองที ปืนนะมรึง ไม่ใช่สแตมป์ ไม่ต้องสะสมเยอะก็ได้  คิก คิก ขำก๊าก

จริงๆแล้วมันต้องมีให้ครบทุกรุ่น เวลามีคนมาถามจะใด้ตอบแบบกระจ่างแจ่มแจ้งแดงแจ๋ไปเลย  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

Sweety Tangmo
มือปืนมังสวิรัติ...(ไม่ทำ...แต่ทานได้...)
Hero Member

คะแนน 447

พันธมิตรปืนสปริง...Diana M54

« ตอบ #133 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2012, 10:06:32 PM »

ดีครับ...มีมันหลายรุ่น...จะได้เป็น...ศิราณี....ตอบปัญหาปืน

พี่ม้า...ขา
Hero Member

คะแนน 1437

« ตอบ #134 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2012, 11:08:41 PM »

ยากครับ  ประมาณว่ายากมากถึงยากที่สุด  เอาแค่จาก 5 เป็น 10 นัด นะครับ แท่งแม็กฯ มันจะยาวเป็นคืบ เพราะช่องทางเดินทำไว้เป็นเส้นตรง ไม่โค้งเหมือนยี่ห้ออื่น    เวลาเสียบแม็กฯ เข้าโครงปืนต้องดันเข้าไปลึกมาก ทะลุโครงโผล่พ้นฝั่งตรงข้ามไปโน่น  และสปริงที่จะยันแม็กฯ กลับเมื่อเหนี่ยวก้านลูกเลื่อนแต่ละครั้ง ก็ไม่รู้ว่าจะทำยังไง

หน้า: 1 ... 6 7 8 [9] 10 11 12 ... 44
  พิมพ์