๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 28, 2024, 12:52:03 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รู้รึเปล่าว่ามีเพื่อนในเวบของเรากลับมาจากตปท.แล้วนะ  (อ่าน 26509 ครั้ง)
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #60 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2004, 02:33:10 PM »

ถ้า นน. ปกติ ก็คงอาการไม่หนักขนาดนี้อ๊ะน่ะ...สงสารบันไดเหมือนพี่มะขิ่นว่าละครับ Grin

Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry
Grin

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #61 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2004, 08:03:12 PM »

ขอบคุณครับคุณโอที่ให้คำแนะนำจะระมัดระวังเป็นพิเศษเลยครับ สงสัยผมต้องลดน้ำหนักบ้างซะแล้วเพราะตอนนี้แมวบ้ากำลังเป็นแมวอ้วนซะแล้ว (72kg แต่สูงแค่ 167cm) Grin
Grin ทั้ง นน ทั้งความสูง เท่าผมเป๊ะเลย Grin
Grin Grinสูงเท่ากันครับแต่น้ำหนักนี่พี่ใหม่กับพี่แมวบ้าไม่คิดจะสะสมอีกสักนิดเหรอครับอีกแค่โลสองโลก็เท่าผมแล้ว(ขี้เกียจลดให้เท่ากับพี่ๆอะครับ) Grin Grin

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
โก๋ต่อ วังเดิม
*****.40 CLUB ***** HS7UHN
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

.40 CLUB

« ตอบ #62 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2004, 09:44:19 AM »

ยินดีต้อนรับกลับครับ
งานนี้ผมไปได้ แต่ช้าหน่อย(หลังเที่ยง)
กะไปกินอย่างเดียว เอ๊ย ไม่ใช่ ไปรู้จักเพื่อนๆ
ยังไงเสีย ขอให้คุณ911ชวนคุณจีอากิไปด้วยนะครับ
จะได้รู้จักกัน

แหมๆ ๆๆๆ จะพยายามนะครับ  แล้วทำไมถึงต้องเป็นผมชวนหล่ะเนี่ย..... คิดอะไรอยู่รึ..พี่ซับ...!

ฉลามวัยสะรุ่น COUNTER TERRORIST 

เกียรติยศ...เป็นของชาติ ภารกิจ...เป็นของข้าฯ

รู้จัก โก๋ต่อ วังเดิม

MAIL ถึง HS7UHN[/EM
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #63 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2004, 11:10:25 AM »

Huh ไม่รู้เกิดอะไรขึ้นครับ...เพื่อนๆ ในเวปหลายๆ ท่าน ถึงได้ป่วยมาก ป่วยน้อยกันเป็นทิวแถว เท่าที่รู้จักสนิทสนมนี่ 4-5 คนแล้ว....ว่างๆ นัดกันไปทำบุญกันบ้างก็ดีนะ... Grin...ทำบาปกันมาเยอะเปล่าก็ไม่รู้...โดยเฉพาะนายใหม่ Grin Grin
     ชว่งนี้อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อยครับพี่ ๆ เพื่อน ๆ รักษาสุขภาพกันด้วยครับ  Smiley  สว่นพี่ ๆที่ป่วยขอให้หายไวๆ ครับ Cheesy

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #64 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2004, 11:13:25 AM »

ว่าแต่พี่หมอครับ ทำไมเค้าไม่นิยมให้คนไข้เข้านอนวันศุกร์ละครับ Huh

ผมหมายถึงรพ.รัฐบาลน่ะคับ...เพราะปกติเรานัดผ่าตัดหรือตรวจพิเศษที่ไม่ด่วนกันในเวลาราชการน่ะคับ...นอกเวลาทำเฉพาะที่เร่งด่วน...ทำให้ถ้าเข้านอนวันศุกร์ก็เท่ากับคนไข้ต้องนอนเล่นตั้งสามวันแน่ะคับ...แต่ถ้าเป็น รพ.เอกชน มิมีปัญหาคับ...เพราะกรณีด่วนหรือไม่ด่วนก็ทำงานวันเสาร์-อาทิตย์ตามปกติด้วยคับ... Grin

ปกติถ้าส่องกล้องเข้าไปเพื่อเอากระดูกที่แตกอยู่ในข้อออก...ไม่ค่อยน่ากลัวมากนะคับ...วันสองวันก็น่าจะกลับบ้านได้คับ...ยังไงก็ขอให้หายดีนะคับ...อ้อ...หลังทำใหม่ๆอย่าเพิ่งไปออกกำลังกายนะคับ... Grin

ตอนนั้นผมส่องกล้องที่หัวเข่าหมอก็บอกเหมือนกันครับว่าผ่าเสร็จก็เิดินได้เลย ตอนลุกจากเตียงก็เลยลองยืนขึ้ืนแบบคิดว่าไม่น่าจะเจ๊บมาก ผลคือลงไปนั่งทันทีเลยครับเจ็บเจี๊ยกกกกเลย Cry
ขอบคุณมากครับพี่หมด Cheesy

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #65 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2004, 11:15:59 AM »

ขอบคุณครับคุณโอที่ให้คำแนะนำจะระมัดระวังเป็นพิเศษเลยครับ สงสัยผมต้องลดน้ำหนักบ้างซะแล้วเพราะตอนนี้แมวบ้ากำลังเป็นแมวอ้วนซะแล้ว (72kg แต่สูงแค่ 167cm) Grin
Grin ทั้ง นน ทั้งความสูง เท่าผมเป๊ะเลย Grin

อย่างนี้พวกเรานี่เรียกว่าอ้วนรึยังครับเนี่ย Grin

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

« ตอบ #66 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2004, 11:30:43 AM »

แค่... อวบ...อวบ ...เท่าน๊าน Grin

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
ช.ช้าง
Rifle Team
Sr. Member

คะแนน 32

หลงรสเหล้าเมาควันปืน

« ตอบ #67 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2004, 01:45:59 PM »

แค่... อวบ...อวบ ...เท่าน๊าน Grin

ผมว่าน่าจะ " อ๊วบ...อวบ " มากกว่านะ Wink
ไปดีก่า...เดี๋ยวโดนลูกปืนใหญ่ Cheesy  Grin

เพราะชิวิตไม่สวยงามเหมือนความฝัน...การฆ่าฟันจึงยังคงอยู่
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #68 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2004, 05:30:45 PM »

อย่างนี้พวกเรานี่เรียกว่าอ้วนรึยังครับเนี่ย Grin
Grin เด็ก ๆ ผมเค้าบอกว่าอ้วนแล้วอ่ะ Cry Grin

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #69 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2004, 08:51:34 PM »

ตอนนั้นผมส่องกล้องที่หัวเข่าหมอก็บอกเหมือนกันครับว่าผ่าเสร็จก็เิดินได้เลย ตอนลุกจากเตียงก็เลยลองยืนขึ้ืนแบบคิดว่าไม่น่าจะเจ๊บมาก ผลคือลงไปนั่งทันทีเลยครับเจ็บเจี๊ยกกกกเลย Cry
ขอบคุณมากครับพี่หมด Cheesy

...ขอให้คุณเครซี่แคท (อิอิ) หายป่วยเร็วๆ นะครับ...อดเป็นห่วงไม่ได้ครับ เพราะ"หัวเข่า"นี่ ชายเราถือว่าเป็นอุปกรณ์ที่สำคัญที่สุดในการใช้งาน.... Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #70 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2004, 09:33:39 PM »

อดเป็นห่วงไม่ได้ครับ เพราะ"หัวเข่า"นี่ ชายเราถือว่าเป็นอุปกรณ์ที่สำคัญที่สุดในการใช้งาน.... Grin Grin
อ้างถึง
Grin Grinพี่นาจาหมายถึ่งการเดินเหินและเล่นกีฬาใช้ปะครับ Grin Grin

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #71 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2004, 10:23:50 PM »

Grin Grinพี่นาจาหมายถึ่งการเดินเหินและเล่นกีฬาใช้ปะครับ Grin Grin

Grin Grin Grin Grin Huh Grin Grin Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
แมวบ้า(น)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

« ตอบ #72 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2004, 10:39:42 PM »

Grin Grin Grin Grin Huh Grin Grin Grin Grin

รึว่าเอาไว้ตีเข่าครับ Grin

poojar
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #73 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2004, 08:22:09 AM »

Huh   Undecided  เจ๊โอ.. วันเสาร์ปูก็ไปไม่ได้อยู่ดีแหละ เพราะว่าปูออกเดินทางวันเสาร์เช้า แล้วก็เดินทางกลับวันจันทร์ตอนบ่าย ๆ จ๊ะ  Cry
 Wink ฝากความคิดถึง..ถึงพี่เจ๊ะด้วยนะเจ๊  Wink

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

« ตอบ #74 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2004, 10:10:55 AM »

Huh   Undecided  เจ๊โอ.. วันเสาร์ปูก็ไปไม่ได้อยู่ดีแหละ เพราะว่าปูออกเดินทางวันเสาร์เช้า แล้วก็เดินทางกลับวันจันทร์ตอนบ่าย ๆ จ๊ะ  Cry
 Wink ฝากความคิดถึง..ถึงพี่เจ๊ะด้วยนะเจ๊  Wink

เออๆๆๆได้ๆๆๆ
(1ในสมาชิกอวบเข้ามาแล้ว...555 Grin ไม่เชื่อดูจากรูปคุณนายเค้าสิ Cheesy)

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7
  พิมพ์