๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 19, 2024, 07:24:24 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รู้รึเปล่าว่ามีเพื่อนในเวบของเรากลับมาจากตปท.แล้วนะ  (อ่าน 26457 ครั้ง)
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #90 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2004, 08:36:19 PM »

ผม ก็เข้าไป ครับ ช่วง บ่าย ประมาณ บ่าย 2เห็นจะได้ (ผม ใส่ เสื้อแดง  Grin)ผม นั่ง อยู่ ทางฝั่ง
เรียบคลองครับ ไม่ได้เข้าไปสนาม ทางฝั่งเรียบถนน พอนั่งได้ไม่ถึง 5 นาที ดี มีงานด่วนเข้ามา
เลยต้องแว๊ป ครับ ไม่ได้เจอพี่ๆ ท่านใดเลย  Cry พี่dexphet ใช่พี่ที่ ถือ กระเป๋า กีต้าหรือเปล่าครับ ผมรู้สึกคุ้นๆ หน้าอยู่  แต่ไม่ได้ทักทาย  Grin Cool
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 01, 2004, 08:39:17 PM โดย RUGER » บันทึกการเข้า

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #91 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2004, 09:13:19 PM »

Wink ตกลงวันเสาร์ผมแว๊ปๆไปครับ  แต่ไม่เจอใครเลย  แต่มีช่วงบ่ายๆ เจอพี่คนหนึ่งแต่ก็จำชื่อแกไม่ได้ แล้วก็ไม่รู้พี่ท่านแกจะจำผมได้หรือป่าวก็ไม่รู้  เห็นเอา  bb mp5 ไปยิงเล่น กะกล็อก21 อยู่  แล้วถ้าจำไม่ผิดเคยเห็นแต่รูปในเวปอ่ะครับ  ท่านผู้การมะขิ่นเอาลูกซองไปยิง  ผมก็แอบไปยืนเรียมๆอยู่ข้างหลัง แต่วันนั้นปิด 3 โมงด้วย เลยคนน้อยอ่ะครับ  คงต้องเป็นปีหน้าฟ้าใหม่คงได้เจอกันอีกทีนะครับ  เพราะผมจะกลับวันที่ 6 นี้แล้ว ขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆทุกท่านนะครับ  แล้วเจอกันในเวปครับ สวัสดีคร้าบบบบบ Grin
Angry นี่นายเจ๊ะ เล่นเอาซะเคว้งเลยนะ คราวหน้าจะถล่มให้เข็ด Angry Grin

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #92 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2004, 08:26:37 PM »

Wink ตกลงวันเสาร์ผมแว๊ปๆไปครับ  แต่ไม่เจอใครเลย  แต่มีช่วงบ่ายๆ เจอพี่คนหนึ่งแต่ก็จำชื่อแกไม่ได้ แล้วก็ไม่รู้พี่ท่านแกจะจำผมได้หรือป่าวก็ไม่รู้  เห็นเอา  bb mp5 ไปยิงเล่น กะกล็อก21 อยู่  แล้วถ้าจำไม่ผิดเคยเห็นแต่รูปในเวปอ่ะครับ  ท่านผู้การมะขิ่นเอาลูกซองไปยิง  ผมก็แอบไปยืนเรียมๆอยู่ข้างหลัง แต่วันนั้นปิด 3 โมงด้วย เลยคนน้อยอ่ะครับ  คงต้องเป็นปีหน้าฟ้าใหม่คงได้เจอกันอีกทีนะครับ  เพราะผมจะกลับวันที่ 6 นี้แล้ว ขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆทุกท่านนะครับ  แล้วเจอกันในเวปครับ สวัสดีคร้าบบบบบ Grin
Angry นี่นายเจ๊ะ เล่นเอาซะเคว้งเลยนะ คราวหน้าจะถล่มให้เข็ด Angry Grin

...ไม่เป็นไรนายเจ๊ะ จะจำไว้ หึหึ  Cool

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #93 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2004, 08:42:39 PM »

บ้ายวันนั้น มีผม คุณต้อม และ คุณซับฯ............แวะเข้าไปยิงปืนลูกซองที่สนามยิงต่อสู้ครับ

คุณต้อมเอา Glock 21 ไบคาลออโต กับลูกซองแฝดเบลเยี่ยม ไปยิง.....แถม BB GUN MP5 อีกกระบอก

ส่วนผม เอาลูกซองเดี่ยว เวบเล่ย์ ไปยิงครับ

คนที่ถือกระเป๋ากีตาร์ ที่เห็น ก็นายซับฯครับ............."หนุ่มนักดนตรีพเนจร" Grin Grin Grin

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
โทน73 -รักในหลวง-
มือปืนกาวช้าง
Hero Member

คะแนน 586

« ตอบ #94 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2004, 08:55:20 PM »

ส่วนผม เอาลูกซองเดี่ยว เวบเล่ย์ ไปยิงครับ

ปืนรุ่น โบราณเหรอครับพี่  ?  Shocked

....ตามล่า...อีตอแหล
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #95 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2004, 09:10:59 PM »

บ้ายวันนั้น มีผม คุณต้อม และ คุณซับฯ............แวะเข้าไปยิงปืนลูกซองที่สนามยิงต่อสู้ครับ

คุณต้อมเอา Glock 21 ไบคาลออโต กับลูกซองแฝดเบลเยี่ยม ไปยิง.....แถม BB GUN MP5 อีกกระบอก

คนที่ถือกระเป๋ากีตาร์ ที่เห็น ก็นายซับฯครับ............."หนุ่มนักดนตรีพเนจร" Grin Grin Grin

...เสียดายไม่ได้ลองปืนอีกหลายกระบอก เพราะติดภารกิจสำคัญซะก่อนครับผู้การมะ  Smiley

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #96 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2004, 07:57:35 AM »

ปืนรุ่น โบราณเหรอครับพี่  ?  Shocked

ปืนทะเบียนปี12 ซื้อจากร้านค้าปืน......ถือว่าโบราณหรือเปล่าครับ Grin Grin Grin

เขาให้มาลองยิงดูครับ...........กระสุน 12 เกจ SG ของบูลเล็ต กับ OO Buck 2 แรง ของ เรฯ....ผ่านตลอด

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

« ตอบ #97 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2004, 07:35:06 PM »

อ้อออออออ.......ออออออออออ้อ...ผมว่า แล้ว Grinเคยเห็นหน้าพี่ ที่ไหน....
   ขออภัยที่เสียมารยาทไม่ได้..เข้าไปทักทายครับ พี่ ซับ.....มาก ..นี่เอง;D Grin Grin

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
Dexphet
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 37

« ตอบ #98 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2004, 04:58:49 PM »

Embarrassedอ้าว..ใหม่เข้า  กทม. ด้วยเหรอขอโทษนะนะ  เรามะรู้อ่ะ เบอร์โทรก็ไม่มีเลย  เป๋าตังค์เราหายอ่ะ
เอาไว้คราวหน้าแล้วกันนะใหม่ๆนะ  จะยืนให้พี่แก้วกะ ใหม่ถล่มให้พรุนเลย  อิอิอิ
คุณ ruger ครับ วันนั้นผมก็ใส่เสื้อแดงเหมือนกันครับ แต่สะพายเป้ครับ ตัวสูงๆรูปหล่อๆหน่อยอ่ะ
ครับ นั่นแหล่ะครับ ผมแหล่ะ  ฮิๆๆ  Grin Grin Grin
RUGER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

« ตอบ #99 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2004, 06:29:34 PM »

คุณ ruger ครับ วันนั้นผมก็ใส่เสื้อแดงเหมือนกันครับ แต่สะพายเป้ครับ ตัวสูงๆรูปหล่อๆหน่อยอ่ะ
ครับ นั่นแหล่ะครับ ผมแหล่ะ  ฮิๆๆ  Grin Grin Grin
ขออภัยอีกครั้งครับพี่  dexphet  พอดีจาน เรด้า ส่วนตัว ผม ถูกจูล ให้รับคลื่นเพศ ตรงข้าม
ได้ดีกว่า เพศเดียวกันครับ   Grin Grin

coda
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #100 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2004, 07:14:23 PM »

Embarrassedอ้าว..ใหม่เข้า  กทม. ด้วยเหรอขอโทษนะนะ  เรามะรู้อ่ะ เบอร์โทรก็ไม่มีเลย  เป๋าตังค์เราหายอ่ะ
เอาไว้คราวหน้าแล้วกันนะใหม่ๆนะ  จะยืนให้พี่แก้วกะ ใหม่ถล่มให้พรุนเลย  อิอิอิ

...มาคราวหน้าถ้ามีของฝาก จะยกโทษให้ ม่ายเป็นรายหรอก  Grin  Grin

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #101 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2004, 07:24:48 PM »

Cheesy นัดไม่ให้ไป เพื่อมายิงคนเดียวก็ไม่บอกนายเจ๊ะ จำไว้ Sad Sad

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
...GlockGlack™...
โพสท์ถึง 999 ก็พอ
Sr. Member

คะแนน 8

สติหมา ปัญญาหมี

« ตอบ #102 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2004, 07:31:52 PM »

ทำเป็นหายตัวลึกลับ ติดต่อไม่ได้ ไอ้เราก็นึกว่าถูกสาวอุ้ม  Angry ที่ไหนได้...  Cheesy

จะกลับเมื่อไหร่ล่ะครับเนี่ย?  หรือว่าไปแล้ว?

วันใดที่อาวุธปืนมีทะเบียนเป็นสิ่งผิดกฎหมาย สุจริตชนจะพ่าย แต่โจรผู้ร้ายกลับชนะ

Success Begins With A Fellow's Will,  It's All In The State Of Mind  Smiley
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7]
  พิมพ์