๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 04:56:58 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รู้รึเปล่าว่ามีเพื่อนในเวบของเรากลับมาจากตปท.แล้วนะ  (อ่าน 25639 ครั้ง)
...GlockGlack™...
โพสท์ถึง 999 ก็พอ
Sr. Member

คะแนน 8

สติหมา ปัญญาหมี

« ตอบ #75 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2004, 12:06:27 PM »

Grin Grinพี่นาจาหมายถึ่งการเดินเหินและเล่นกีฬาใช้ปะครับ Grin Grin

Grin Grin Grin Grin Huh Grin Grin Grin Grin

รึว่าเอาไว้ตีเข่าครับ Grin
เข้าใจว่าเอาไว้ "เขก" มังครับ  :Smiley  ตอนเด็กๆชอบเล่นเขกเข่า  เล่นอะไรแพ้เป็นโดนทุกที  Angry

วันใดที่อาวุธปืนมีทะเบียนเป็นสิ่งผิดกฎหมาย สุจริตชนจะพ่าย แต่โจรผู้ร้ายกลับชนะ

Success Begins With A Fellow's Will,  It's All In The State Of Mind  Smiley
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #76 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2004, 01:18:13 PM »

Grin Grinพี่นาจาหมายถึ่งการเดินเหินและเล่นกีฬาใช้ปะครับ Grin Grin

Grin Grin Grin Grin Huh Grin Grin Grin Grin

เข้าใจว่าเอาไว้ "เขก" มังครับ  :Smiley  ตอนเด็กๆชอบเล่นเขกเข่า  เล่นอะไรแพ้เป็นโดนทุกที  Angry

หัวเข่า สุภาพบุรุษชายไทย เอาไว้ให้ภรรยาครับทั่นกล็อกแกล็ก
มิได้ใช้ตีเข่าภรรยาที่เคารพ

แต่...

แต่.......

เอาไว้คุกเข่าลงกะพื้นหน้าประตูบ้าน แล้วบอกว่า

"เมียจ๋า ต่อไปพี่51ไม่กลับดึกอีกแล้วจ๊ะ"

Grin Grin Grin Grin Grin

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #77 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2004, 06:34:21 PM »

หัวเข่า สุภาพบุรุษชายไทย เอาไว้ให้ภรรยาครับทั่นกล็อกแกล็ก
แต่.......
เอาไว้คุกเข่าลงกะพื้นหน้าประตูบ้าน แล้วบอกว่า
"เมียจ๋า ต่อไปพี่51ไม่กลับดึกอีกแล้วจ๊ะ"
อิ  อิ  อิ  ...ผมนึกว่า...ต่อไปพี่จะไม่มีภรรเมียน้อยแล้ว   จ๊า
แต่.......

.........จะมีภรรเมียมากแทน...อิ  อิ  อิ   Grin :Smiley :Smiley

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
Sr. Member

คะแนน 8

« ตอบ #78 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2004, 06:37:28 PM »

แต่...

แต่.......

จ๊ากส์ (แบบพหูพจน์  Wink ) ... คุณ 51 รับไปเต็มๆคนเดียวนะเออ ผมเผ่นก่อนล่ะ  Grin

วันใดที่อาวุธปืนมีทะเบียนเป็นสิ่งผิดกฎหมาย สุจริตชนจะพ่าย แต่โจรผู้ร้ายกลับชนะ

Success Begins With A Fellow's Will,  It's All In The State Of Mind  Smiley
poojar
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #79 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2004, 05:52:09 AM »

เออๆๆๆได้ๆๆๆ
(1ในสมาชิกอวบเข้ามาแล้ว...555 Grin ไม่เชื่อดูจากรูปคุณนายเค้าสิ Cheesy)
อ้างถึง

เจ๊ ๆ ไหงเอาความจริงมาเปิดเผยล่ะ   Angry  Embarrassed

ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #80 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2004, 09:32:39 AM »

เออๆๆๆได้ๆๆๆ
(1ในสมาชิกอวบเข้ามาแล้ว...555 Grin ไม่เชื่อดูจากรูปคุณนายเค้าสิ Cheesy)
อ้างถึง

เจ๊ ๆ ไหงเอาความจริงมาเปิดเผยล่ะ   Angry  Embarrassed

ก็ดูรูปคุณนายสิ...มันฟ้องขนาดน๊าน Grin Grin Grin

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #81 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2004, 09:40:01 AM »

...ตกลงนี่ยังมีนัดกันอยู่หรือเปล่าครับ ตั้งกะกี่โมงเป็นต้นไป (พรุ่งนี้แล้วนะ)

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #82 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2004, 04:58:13 PM »

ต้องขออภัยทุกท่านอย่างยิ่งที่จะขอประกาศให้ทราบว่า...นายเจ๊ะได้หายตัวลึกลับ ไปไหนก็ไม่รู้ตั้งแต่เมื่อคืน ถึงขณะนี้แล้วโทรไปก็ไม่รับสาย เอาเป็นว่าขอยกเลิกนัดตาเจ๊ะก่อนละกัน แต่ใครว่างอยากจะรวมตัวกันก็แจ้งมาได้เลยค่ะ อิๆ...แต่โอว่างได้ถึงแค่เที่ยงเท่านั้นนะคะ เพราะมีธุระช่วงบ่ายอ่ะค่ะ Wink Grin

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
Sr. Member

คะแนน 8

« ตอบ #83 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2004, 05:25:17 PM »

ต้องขออภัยทุกท่านอย่างยิ่งที่จะขอประกาศให้ทราบว่า...นายเจ๊ะได้หายตัวลึกลับ ไปไหนก็ไม่รู้ตั้งแต่เมื่อคืน ถึงขณะนี้แล้วโทรไปก็ไม่รับสาย เอาเป็นว่าขอยกเลิกนัดตาเจ๊ะก่อนละกัน แต่ใครว่างอยากจะรวมตัวกันก็แจ้งมาได้เลยค่ะ อิๆ...แต่โอว่างได้ถึงแค่เที่ยงเท่านั้นนะคะ เพราะมีธุระช่วงบ่ายอ่ะค่ะ Wink Grin
:Smiley สงสัยว่านายเจ๊ะกลับมาจะโดน (สาว) อุ้ม  Grin

ถ้าไม่ได้เจอคุณโอ (เพราะผมไปช่วงบ่าย) ก็ไว้รอเป็นโอกาสหน้าแหละครับ  รอเป็นก่อนที่นายเจ๊ะจะบินไปดีกว่า  Cheesy

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #84 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2004, 05:34:45 PM »

Shocked Huh อ่าว แล้วผมเตรียมตัวเรียบร้อยแล้วอ่ะ กะไปถึงโน่นเที่ยง ๆ หรือบ่ายโมงอ่ะ มีใครไปหรือเปล่าครับเนี่ย Huh Huh Shocked

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #85 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2004, 09:03:10 PM »

Huh เอ่อ!!!!! ตกลงยังไงกันครับ Huh Huh Huh Huh Huh Huh

มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #86 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2004, 09:09:58 PM »

อ้าว............ยกเลิกแล้วหรือครับ Huh Huh

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #87 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2004, 01:36:07 AM »

Grin ใจเย็นๆคับ... นัดกันใหม่ก็ได้มั้งคับ... ให้คุณโอหาตัวคุณเด็กเพชรให้เจอก่อน... หรือท่านอื่นๆมึความเห็นว่าอย่างไรคับ...  Grin
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #88 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2004, 10:10:45 AM »

ตกลง มีใคร ไปบ้างครับ  Coolถ้าว่างช่วง บ่ายผมจะแวะ เข้าไปครับ Grin
 Cry Cryอุตส่าห์  รีบเครียงาน  Cry Cryว่าจะ ได้พบกับ พี่ๆ ซะหน่อย Cry Cry
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 31, 2004, 10:13:43 AM โดย RUGER » บันทึกการเข้า

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
Dexphet
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 37

« ตอบ #89 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2004, 05:51:32 PM »

Wink ตกลงวันเสาร์ผมแว๊ปๆไปครับ  แต่ไม่เจอใครเลย  แต่มีช่วงบ่ายๆ เจอพี่คนหนึ่งแต่ก็จำชื่อแกไม่ได้ แล้วก็ไม่รู้พี่ท่านแกจะจำผมได้หรือป่าวก็ไม่รู้  เห็นเอา  bb mp5 ไปยิงเล่น กะกล็อก21 อยู่  แล้วถ้าจำไม่ผิดเคยเห็นแต่รูปในเวปอ่ะครับ  ท่านผู้การมะขิ่นเอาลูกซองไปยิง  ผมก็แอบไปยืนเรียมๆอยู่ข้างหลัง แต่วันนั้นปิด 3 โมงด้วย เลยคนน้อยอ่ะครับ  คงต้องเป็นปีหน้าฟ้าใหม่คงได้เจอกันอีกทีนะครับ  เพราะผมจะกลับวันที่ 6 นี้แล้ว ขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆทุกท่านนะครับ  แล้วเจอกันในเวปครับ สวัสดีคร้าบบบบบ Grin
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7
  พิมพ์