๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 25, 2024, 06:50:12 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รู้รึเปล่าว่ามีเพื่อนในเวบของเรากลับมาจากตปท.แล้วนะ  (อ่าน 26506 ครั้ง)
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2004, 06:00:55 PM »

อ้างถึง
โอคิดแล้วไม่ผิดว่าพี่แก้วต้องมาได้ แต่ว่าสงสัยเรื่องที่พี่บอกว่าสังขารพอใช้ได้เนี่ย พี่ไม่จาบายอยู่เหรอคะ ถ้าใช่หายไวๆนะคะ Wink

อ้างถึง
พี่แก้วแพ้อากาศแถวๆพัทยาหน่ะน้องโอ แต่ไม่ต้องห่วงหรอก ได้ยาดี เดี๋ยวก็หาย

...เจ็บคอ ติดพันตั้งแต่ก่อนไป บบท. โดนซ้ำอีกทีที่พัทยา กลับมายังมุ่งมั่นทรมานสังขารอีกหลายวิธี อย่างนี้แล้วไม่ต้องสงสัยเลยว่ากินยาเป็นนานก็บ่หาย คุณหมอบอกว่าดื้อยาแล้วจ้า เลยจับฉีดยาซะ 3 วันสามเข็ม ตอนนี้ดูจะดีแล้วครับ 555 ขอบคุณผู้การและน้องโอที่เป้นห่วงครับ  Smiley

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2004, 07:50:05 PM »

คุณโอๆๆผมก็ใกล้กลับแล้ว หาร้านแซบๆให้ด้วยนะ  ปลาดิบ ปลาแดก หรือพาสต้าไม่เกี่ยงครับ
เช่นเย็นวันนี้ดิบล้วนๆ เชิญกินด้วยกันครับ

พี่...โอสงสัยค่ะว่าตอนนี้พี่อยู่ญี่ปุ่น/ไทยกันแน่คะ Huh Huh Huh

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2004, 07:51:43 PM »

นายเจ๊ะมาไม่บอกไม่กล่าวให้ทราบล่วงหน้าแฮะ  หรือว่าผมมัวแต่เปื่อย เลยตกข่าว  Huh

ในเวบนี้โอน่าจะรู้คนแรกๆนะคะ เพราะเจอกะตาเจ๊ะทางmsnอ่ะค่ะ

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
krudam
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2004, 07:52:16 PM »

ถ้าไม่ติดงานอะไร....... Grinคงได้เจอกันแน่นอนครับ Grin
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2004, 08:13:08 PM »

สงสัยช่ายม๊า...ว่าเค้าเป็นใคร ก็อีตาเด็กเพชรไง เพิ่งกลับมาเมื่อวาน แล้วบ่นว่าอยากยิงปืนมาก(ไม่รู้ปืนแบบไหน...555) เลยอยากจะเรียนเชิญเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ มาเจอสังสรรค์กันที่รด.ในวันเสาร์ที่ 31 กค. 2547 หลังจากที่ยิงปืนที่สนามแล้วก็ไปกินข้าวกัน...แต่ที่ไหนยังนึกไม่ออกอ่ะ เดี๋ยวค่อยว่ากันอีกที Grin Cheesy

ใครพร้อมก็เรียนเชิญน๊าค๊า

รับทราบครับ............ Wink

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2004, 08:16:21 PM »

Grin ยินดีที่กลับมาตายรัง เอ๊ย..กลับบ้าน Grin ปืนที่ซ่อนๆไว้ สงสัยสนิมรับทานหมดแล้วมั้งตาเจ๊ะ เอามายิงให้หมดทุกกระบอกนะ....แล้วเจอกันครับ.... Cheesy Cheesy

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2004, 08:23:29 PM »

คุณโอๆๆผมก็ใกล้กลับแล้ว หาร้านแซบๆให้ด้วยนะ  ปลาดิบ ปลาแดก หรือพาสต้าไม่เกี่ยงครับ
เช่นเย็นวันนี้ดิบล้วนๆ เชิญกินด้วยกันครับ

...จะกลับเมื่อไหร่ครับ  Smiley

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
dpd8159
Full Member

คะแนน 31

« ตอบ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2004, 08:38:00 PM »

น่าอิจฉาคนได้กลับบ้านจัง ไม่รู้ว่าเมื่อไรผมจะได้มีโอกาสกลับบ้าง ว่าแต่คุณเด็กเพชรจะกลับจากประเทศอะไรครับ

If you fail to prepare, you prepare to fail.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2004, 09:08:07 PM »

น่าอิจฉาคนได้กลับบ้านจัง ไม่รู้ว่าเมื่อไรผมจะได้มีโอกาสกลับบ้าง ว่าแต่คุณเด็กเพชรจะกลับจากประเทศอะไรครับ

...ตอบแทนนายเจ๊ะครับ...จากสวิสฯครับท่านตำรวจเมกา...

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2004, 10:34:38 PM »

:-* อาจจะไปด้วย แต่ต้องดูร่างกายซะก่อนว่าไหวมั้ย  โดนมาซะอ่วมเลยเรา... Embarrassed Embarrassed Embarrassed

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #25 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2004, 10:47:53 PM »

แง้้แง้ Cry อดตามเคย หมอนัดวันศุกร์เย็นให้ไปนอนรอเตียมขึ้นเขียงตอนเช้าอ๊ะกว่าจะผ่าเสร็จ กว่ายาจะหมดฤทธิ์สงสัยคงบ่ายซะแล้ว ถ้าหมอบอกว่าไม่ต้องนอนต่อจะตามไปให้ได้เลยคอยดูซิ Angry

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #26 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2004, 11:05:13 PM »

:-* อาจจะไปด้วย แต่ต้องดูร่างกายซะก่อนว่าไหวมั้ย  โดนมาซะอ่วมเลยเรา... Embarrassed Embarrassed Embarrassed

...นายวุฒิ ตกลกค่าเสียหายว่าไงกัน...แล้วรถซ่อมยัง  ขอให้หายไวๆนะ โดยเฉพาะไหปลาแดก Grin...นึกว่าฟาดเคราะห์...

USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2004, 11:05:23 PM »

ปีหน้าไปโดดร่มกันไหมพี่เดือนเมษา Wink
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #28 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2004, 11:12:53 PM »

Grin ยินดีต้อนรับกลับบ้านคับคุณเจ๊ะ...ตีขลุมเรียกตามเจ๊โอเลยนะคับคงไม่ว่ากัน...วันที่ ๓๑ ผมคงไม่สามารถเข้าไปสนามรด.แหงๆ...เพราะต้องไปประชุมที่ตจว.คับ...สงสัยต้องรอโอกาสหน้ามั้งคับ...ว่าก็ว่าเถอะคับ...ผมน่ะเข็ดสนามรด.ตั้งแต่มีทติ้งวันวิสาขะฯแล้วล่ะคับ...รถติดมหาโหดเลยคับ... Grin

แง้้แง้ Cry อดตามเคย หมอนัดวันศุกร์เย็นให้ไปนอนรอเตียมขึ้นเขียงตอนเช้าอ๊ะกว่าจะผ่าเสร็จ กว่ายาจะหมดฤทธิ์สงสัยคงบ่ายซะแล้ว ถ้าหมอบอกว่าไม่ต้องนอนต่อจะตามไปให้ได้เลยคอยดูซิ Angry
[/quote]

ว่าแต่คุณแมวบ้าป่วยเป็นอะไรหรือคับ...ทำไมหมอถึงนัดเข้านอนรพ.วันศุกร์ล่ะคับ...ปกติเราไม่นิยมให้คนไข้เข้านอนกันวันศุกร์น้า... Huh

[ftp=ftp://
[/quote ]

อ้าว...แล้วคุณวุฒิป่วยด้วยหรือคับ...ขอให้หายไวๆนะคับ... Wink

[ftp=ftp://

ส่วนคุณ aniki จะกลับมาเมื่อไหร่หรือคับ...อยากเจอตัวจริงคับ...ผมก็ชอบกินอาหารญี่ปุ่นเหมือนกันคับ...อยากร่วมรับประทานอาหารกันซักมื้อคับ... Cheesy
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 24, 2004, 11:23:14 PM โดย rute » บันทึกการเข้า
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #29 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2004, 01:31:37 AM »

ว่าแต่คุณแมวบ้าป่วยเป็นอะไรหรือคับ...ทำไมหมอถึงนัดเข้านอนรพ.วันศุกร์ล่ะคับ...ปกติเราไม่นิยมให้คนไข้เข้านอนกันวันศุกร์น้า... Huh

เป็นโรคพิษแมวบ้าน๊ะครับ Grin ล้อเล่นครับ
พอดีเมื่อสิ้นปีที่แล้วเตะบอล แล้วคราวนี้ไม่รู้ล้มอีท่าไหน ไอ้ตอนล้มนี่นึกว่ากระดูกหักแล้วครับเพราะได้ยินเสียงก๊อกดังมาก เพื่อนๆเลยหามเข้าข้างสนามไป เดินไม่ไหวครับ เช้ารุ่งขึ้นไปหาหมอ X-rayตรวจดูแล้วกระดูกไม่เป็นไรหมอว่าเป็นเอ๊นข้อเท้าฉีกครับ แต่แล้วผ่านไปสองเดือนยังไม่หาย หมอก็เลยให้ยากินต่ออีกเดือน แล้วก็ให้พยายามกายภาพบำบัดข้อเท้า พบครบเดือนยังไม่หายไปหาหมออีกหมอก็เลยจับ MRI ดูว่าเป็นอะไรกันแน่ แต่จากผล MRI หมอก็ยังมองไม่เห็นว่ามีกระดูกตรงไหนผิดปกติได้แต่สงสัยว่าอาจจะมีเศษกระดูกอ่อนล่องลอยอยู่ในข้อเท้า ก็เลยให้ดูอาการอีกเดือนนึงว่าจะดีขึ้นมั้ย มีอุปสรรคกับการชีวิตประจำวันหรือไม่ ผมก็เลยดูอาการตัวเองอยู่สองเดือน มันไม่ดีขึ้นแล้วก็ปวดเป็นพักๆ โดยเฉพาะถ้าเขย่งเท้าซ้ายนี่จะเจ็บแปล๊บข้างในข้อเท้า หมอก็เลยบอกว่าถ้าเฉยๆไม่รำคาญกับอาการพวกนี้ก็ปล่อยไปดีกว่าไม่ต้องเสียตังค์สอดกล้อง แต่ผมเลือกสอดกล้องไปเลยดีกว่า เพราะเคยมีเหตุการณ์คล้ายๆอย่างเนี้ยหละครับกับเข่าขวาผม ทนรำคาญอยู่เป็นสิบปีจนทนไม่ไหวสอดกล้องให้รู้แล้วรู้รอดไปเลย
จากเหตุการณ์ข้อเท้าครั้งนี้แฟนผมเลยยื่นคำขาดเลยว่าห้ามเล่นบอลอีกต่อไป Cry เศร้าสุดๆเลยครับ แต่ก็เข้าใจเพราะช่วงหลังไม่รู้เป็นไรสองปีมานี้เล่นบอลแล้ว นิ้วก้อยหัก ข้อมือขวาแตก ไหปลาร้าหัก ข้อต่อหัวไหล่ร้าว เอ็นนิ้วโป้งกับเส้นประสาทมือขวาขาด ข้อเท้าซ้ายนี่อีก เห้ออออ ไม่รู้ชาติที่แล้วทำกรรมอะไรไว้ซวยจริงๆ
ตอนแรกหมอว่าจะนัดผมเช้าวันเสาร์ตอนตีห้าให้มาเตรียมตัวและก็ผ่าตอนเจ็ดโมง ผมเลยบอกว่าผมมานอนรอหมอเลยดีกว่ากลัวไม่ตื่น(กลัวคืนวันศุกร์เพื่อนๆจะชวนไปกินเหล้าด้วย) Cheesy

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 7
  พิมพ์