๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 25, 2024, 04:14:47 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8 9 ... 771
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้ทักทาย+คุยเล่นหนุกหนาน(เขตปลอดความเครียด)  (อ่าน 1006332 ครั้ง)
หลวงริน - รักในหลวง
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #75 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2012, 11:01:54 PM »

เข้ามาทักทายพี่ๆ ที่ปลอดความเครียดครับ  ไหว้
ไหว้ยินดีต้อนรับเข้ากระทู้"ปลอดความเครียด"ครับ

หนุกหนาน-ไม่เครียด  เข้ามาบ่อยๆนะครับ + 1

สรุปเรื่องชื่อกลุ่ม ก๊วน  ชมรมฯลฯ

๑  พี่ต้อย     ชมรมหนุกหนาน

๒ Tiger wut (มือปืนพ่อลูกอ่อน)  ก๊วน หนุนหนาน หนึบหนับ

๓ ทิดเป้า  หนุกหนาน แน่นหนา หนุบหนับ

๔  ตี๋ SV  เฮฮาทักทาย..สบายๆไร้ความเครียด...

๕  RUGER " ไปมาหาสู่  .... บอกกล่าวเล่าเรื่อง "

๖  .........

เดี๋ยวจะมาอัพเดทให้เรื่อยๆ  สรุปชื่อวันที่  ๒๑ พ.ค. แล้ววกัน  อยากให้ร่วมตั้งชื่อทุกคน

วันที่ ๒๒ โหวต ให้สมาชิกทุกท่านลงคะแนนโหวตจะใช้ชื่ออะไร  คะแนนเสียงไหนมากก็ชนะใช้ชื่อนั้นไป ง่ายๆครับ Grin

"เม้าท์ .... เมา .... มันส์ " ด้วยพี่  ....   อิอิอิ   

OK  จัดไป  เม้าท์  เมา  มันส์

๑  พี่ต้อย     ชมรมหนุกหนาน

๒ Tiger wut (มือปืนพ่อลูกอ่อน)  ก๊วน หนุนหนาน หนึบหนับ

๓ ทิดเป้า  หนุกหนาน แน่นหนา หนุบหนับ

๔  ตี๋ SV  เฮฮาทักทาย..สบายๆไร้ความเครียด...

๕  RUGER " ไปมาหาสู่  .... บอกกล่าวเล่าเรื่อง "
๖  Ruge "เม้าท์ .... เมา .... มันส์ "

ไม่มีน้องพ่อครับ คิก คิก
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #76 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2012, 11:04:34 PM »

คิก คิกล้อหมุน...เป้าหมาย...โรงโป๊ะ

เผื่อด้วยครับพี่เป้า... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
พี่เป้าคนเดียวก็แบกไปอื้อแล้ว........ขืนแบกของตี๋อีกสงสัยไม่ต้องกลับบ้านแว๊วววววว ขำก๊าก
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #77 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2012, 11:23:08 PM »

คิก คิกล้อหมุน...เป้าหมาย...โรงโป๊ะ

เผื่อด้วยครับพี่เป้า... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
พี่เป้าคนเดียวก็แบกไปอื้อแล้ว........ขืนแบกของตี๋อีกสงสัยไม่ต้องกลับบ้านแว๊วววววว ขำก๊าก

แสดงว่าพี่ต้อยยังไหวอยู่....ส่วนพี่เลี้ยง(พี่เป้า)...คงหลับไปแล้ว5555^^

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

« ตอบ #78 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2012, 11:37:12 PM »

ส่งทิดเป้ากลับบ้านไปครึ่งชั่วโมงน่าจะถึงบ้านแล้ว......ส่วนข้าพเจ้าก็จะนอนแล้วละ คิก คิก

+ให้ก่อนนอนคนละแต้มครับ เยี่ยม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 07, 2012, 11:40:07 PM โดย หลวงริน - รักในหลวง » บันทึกการเข้า
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #79 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2012, 11:44:09 PM »

ไหว้เอิ๊กกกก......

โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #80 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2012, 12:02:36 AM »

ไหว้เอิ๊กกกก......

ปั๊มไหนครับวันนี้.....................ฟิ้วววววววววววววววว

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #81 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2012, 06:25:58 AM »

ไหว้   อรุณสวัสดิ์ครับพี่น้อง

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

« ตอบ #82 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2012, 07:24:02 AM »

ไหว้ อรุณสวัสดิ์ครับพี่ๆน้องๆทุกท่าน...........จุ๊กกรู๊รรรรรรรรร
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #83 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2012, 07:43:12 AM »

สวัสดีตอนเช้าครับ พี่ ๆเพื่อน ๆ ทุกท่าน  .....  ไหว้

ลง win 7  .....  และโปรแกรมเสริมอื่น ๆ   นี่  3 วันละยังลงไม่เสร็จเลย 

มีเวลาแค่วันละนิดละหน่อยที่สำคัญ  หาโปรแกรมที่จะใช้ไม่เจอ  ....  หัวเราะร่าน้ำตาริน

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

« ตอบ #84 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2012, 07:52:48 AM »

แบกเครื่องไปที่พันทิปสิจ๊ะรับรองเจอโปรแกรมกับหนังXบาน ขำก๊าก
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #85 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2012, 07:55:59 AM »

สวัสดีตอนบ่ายครับ  .....  กลับจากสำเพ็งแล้ว  ....  ร้อนเหมือนเดิมเนอะ  .....  ถ้าเมืองไทยมีหิมะตกจะเป็นไงเนี่ย  .....  อิอิอิ 

ตายกันเพียบสิครับ .................  คิก คิก

โดยเฉพาะพวกเมาแล้วถอดเสื้อแบบน้าซับ  ตกใจ
ตอนเมาแล้วไม่ถอดเสื้อก็มีนะครับ  Grin Grin Grin

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #86 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2012, 07:56:15 AM »

หรือวันนี้ฉลองเข้าหน้า9ดี

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

คิดถึง ตูรุส จัง

« ตอบ #87 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2012, 08:04:22 AM »

"กระทู้ชื่นชุลมุน ชุมชนคนคลายเครียด". ครับ
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #88 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2012, 08:10:03 AM »

ไหว้ อรุณสวัสดิ์ครับพี่ๆน้องๆทุกท่าน...........จุ๊กกรู๊รรรรรรรรร

หวัดดีครับพี่ โด่ทำเป็นเสียงนกเขาขัน  โด่ๆ   ขำก๊าก

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #89 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2012, 08:11:55 AM »

แบกเครื่องไปที่พันทิปสิจ๊ะรับรองเจอโปรแกรมกับหนังXบาน ขำก๊าก

ไม่กล้าแบกไปกลัวหนังในเครื่องหายครับพี่  ......   อิอิอิ 

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8 9 ... 771
  พิมพ์