๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 07:58:55 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทดสอบ Gunpower SSS (Airforce Condor) เพิ่มคลิปวิดีโอทดสอบแล้วครับ  (อ่าน 44431 ครั้ง)
Wanich/Soong
สบาย
Hero Member

คะแนน 799

« ตอบ #75 เมื่อ: กันยายน 12, 2012, 01:15:21 PM »

สุดยอด
thank U อาจานตุ๊

ผมส่งให้นายห้างพัฒนะแล้วครับ
 ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

+1 ทุกท่านที่เกี่ยวข้องไปก่อน
taupradist
Jr. Member
**

คะแนน 14

« ตอบ #76 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2012, 03:38:44 PM »

เป็น PCP ที่แหวกแนวและราคาพอดูได้
ใครสั่งตัวนี้มาใช้แล้วมั่งครับ เห็นรูปตอนประกอบแล้วมันโดนมากๆ อาการคอแข็งน่าจะหายไป ติดกล้องได้ใกล้ลำกล้องมากขึ้น แต่ไม่รู้ว่ามันมีผลกับการยิงอื่นหรือเปล่า

ตัวที่เรียกว่า Talon Tunes Tank Adapter นี่ครับ มันมีตัว Quick fill กับเกจลมมาด้วย
http://www.talontunes.com/
V6
"คนไทย หัวใจลูกทุ่ง"
Sr. Member

คะแนน 66

« ตอบ #77 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2012, 05:46:40 PM »

SSS  หลงรัก หลงรัก หลงรัก
สุดยอดแห่งความแรงมาแล้ว อยากได้มาประจำการแทน .22 ดินขับ สำหรับงานออกรอบภาคสนามจริงๆ เลยครับ.....  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

... " ปืนยืม ลูกขอ " ...
MAGNUM-60
Hero Member

คะแนน 346

« ตอบ #78 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2012, 10:56:06 AM »

สุดยอดแห่งความแรงมาแล้ว อยากได้มาประจำการแทน .22 ดินขับ สำหรับงานออกรอบภาคสนามจริงๆ เลยครับ.....  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

น่าน.......อยากได้อีกแล้ว  ครั้งที่แล้วก็เก็บเงินไว้ได้แล้ว  ก็เห็นว่าเอาเงินไปเปิดร้านกาแฟไม่ไช่หรือครับ  เลยอดได้ปืนกับเขาเลย   งวดนี้มาอยากได้อีกแล้ว  เดี๋ยวพอยอดจะครบ คงได้เห็นโครงการร้านอาหารจานด่วนอีกเป็นแน่  5555  ตั้งใจให้แน่วแน่เลยครับ  เดี๋ยวได้แน่ๆ
V6
"คนไทย หัวใจลูกทุ่ง"
Sr. Member

คะแนน 66

« ตอบ #79 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2012, 12:59:45 PM »

SSS  หลงรัก หลงรัก หลงรัก
สุดยอดแห่งความแรงมาแล้ว อยากได้มาประจำการแทน .22 ดินขับ สำหรับงานออกรอบภาคสนามจริงๆ เลยครับ.....  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

น่าน.......อยากได้อีกแล้ว  ครั้งที่แล้วก็เก็บเงินไว้ได้แล้ว  ก็เห็นว่าเอาเงินไปเปิดร้านกาแฟไม่ไช่หรือครับ  เลยอดได้ปืนกับเขาเลย   งวดนี้มาอยากได้อีกแล้ว  เดี๋ยวพอยอดจะครบ คงได้เห็นโครงการร้านอาหารจานด่วนอีกเป็นแน่  5555  ตั้งใจให้แน่วแน่เลยครับ  เดี๋ยวได้แน่ๆ

โดนดินขับตัดหน้าไป 2 กระบอกครับ...  หลงรัก
ถัดมาไม่กีเดือน เจอน้ำท่วมใหญ่ด้วยล่ะครับ ที่ทำงานหยุดร่วม 2 เดือนครับ รายได้ก็หดหาย ต้องควักทุนเป็นค่าอยู่ค่ากิน ค่าบัตเครดิตฯ  เศร้า

.... กะว่าปีนี้จะลบคำว่า "ปืนยืม ลูกขอ"...

... " ปืนยืม ลูกขอ " ...
AJ_6080
พระราม2 กทม.
Hero Member

คะแนน 1600

บารมี-มีได้เพราะความดี...

« ตอบ #80 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2012, 01:19:07 PM »

SSS  หลงรัก หลงรัก หลงรัก
สุดยอดแห่งความแรงมาแล้ว อยากได้มาประจำการแทน .22 ดินขับ สำหรับงานออกรอบภาคสนามจริงๆ เลยครับ.....  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

น่าน.......อยากได้อีกแล้ว  ครั้งที่แล้วก็เก็บเงินไว้ได้แล้ว  ก็เห็นว่าเอาเงินไปเปิดร้านกาแฟไม่ไช่หรือครับ  เลยอดได้ปืนกับเขาเลย   งวดนี้มาอยากได้อีกแล้ว  เดี๋ยวพอยอดจะครบ คงได้เห็นโครงการร้านอาหารจานด่วนอีกเป็นแน่  5555  ตั้งใจให้แน่วแน่เลยครับ  เดี๋ยวได้แน่ๆ

โดนดินขับตัดหน้าไป 2 กระบอกครับ...  หลงรัก
ถัดมาไม่กีเดือน เจอน้ำท่วมใหญ่ด้วยล่ะครับ ที่ทำงานหยุดร่วม 2 เดือนครับ รายได้ก็หดหาย ต้องควักทุนเป็นค่าอยู่ค่ากิน ค่าบัตเครดิตฯ  เศร้า

.... กะว่าปีนี้จะลบคำว่า "ปืนยืม ลูกขอ"...

ของผมยังเหมือนเดิมครับ แต่พัฒนาขึ้นมาหน่อย...เป็นปืนยืม...ลูกกระสุน ทำมาเองครับ... Grin Grin Grin

ผมรักในหลวง...ครับ
jukdk
ชมรมคนรักปืนลม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 917

STEYR LG 110 HP HUNTING .22

« ตอบ #81 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2012, 08:22:53 PM »

น่าน.......อยากได้อีกแล้ว  ครั้งที่แล้วก็เก็บเงินไว้ได้แล้ว  ก็เห็นว่าเอาเงินไปเปิดร้านกาแฟไม่ไช่หรือครับ  เลยอดได้ปืนกับเขาเลย   งวดนี้มาอยากได้อีกแล้ว  เดี๋ยวพอยอดจะครบ คงได้เห็นโครงการร้านอาหารจานด่วนอีกเป็นแน่  5555  ตั้งใจให้แน่วแน่เลยครับ  เดี๋ยวได้แน่ๆ

โดนดินขับตัดหน้าไป 2 กระบอกครับ...  หลงรัก
ถัดมาไม่กีเดือน เจอน้ำท่วมใหญ่ด้วยล่ะครับ ที่ทำงานหยุดร่วม 2 เดือนครับ รายได้ก็หดหาย ต้องควักทุนเป็นค่าอยู่ค่ากิน ค่าบัตเครดิตฯ  เศร้า

ของผมยังเหมือนเดิมครับ แต่พัฒนาขึ้นมาหน่อย...เป็นปืนยืม...ลูกกระสุน ทำมาเองครับ... Grin Grin Grin

3 S  ไม่มีให้ยืมนะพี่ 5555

สิทธิโชค
     T 0909724872 (รับอัดอากาศ)
Motaka
Full Member

คะแนน 118

« ตอบ #82 เมื่อ: มกราคม 08, 2015, 09:13:32 AM »

https://www.facebook.com/gunpower.airguns/posts/426918127473649
500 บาร์

c:> Bad comman or file name.
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์