๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 01:58:28 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อัพเดท ราคาปืนโครงการ สนสก.(สด ๆ ร้อนๆ ) ณ ร้านปืนต่างจังหวัดแห่งหนึ่ง  (อ่าน 16425 ครั้ง)
Thanapong รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 366

ไม่มีดินผืนใดมีความหมาย เท่ากับผืนดินไทย ของคนไทย

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 20, 2012, 10:35:36 PM »

ปืนสวัสดิการที่จัดหาให้สมาชิกของสหกรณ์ออมทรัพย์ครูที่ผมเป็นสมาชิกอยู่(จังหวัดทางภาคตะวันออก)ไม่รู้จะ สน สก หรือเป็นโครงการโดยตรงของสหกรณ์ เห็นโบว์ชัวร์Ruger รุ่นGP101ขนาด.38 ลำกล้อง2นิ้ว ราคาประมาณ60K อ่านไปอ่านมาถึงได้รู้ว่าผ่านนายหน้าที่เป็นดาบตำรวจ2คนบอกว่าค่าดำเนินการ ป.3เสร็จสรรพ หุหุ เห็นเพื่อนครูหลายๆคนจองกันเพียบ ผมบอกว่าเอาของ สน สก โดยตรงไม่ดีกว่าเหรอ ถูกกว่าเป็นหมื่นๆ อ๋อย

เรื่องมันยาวครับ ท่านอาจรู้คำตอบแล้วก็ได้เกี่ยวกับระบบในเรื่องนี้ครับ

inthanu
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 24, 2012, 10:24:00 AM »

ตอนนี้สมิท ไม่ส่งปืนเข้าไทยราคาไปไกลแล้วครับ ชักช้าเดี๋ยวแพงกว่านี้อีก
ติดอยู่ที่ ป.3 นี่แหล่ะ ครับ ต้องใช้กำลังภายในเยอะครับ (เขาว่ามา)
อาฮุย
Full Member

คะแนน 68

« ตอบ #17 เมื่อ: เมษายน 24, 2012, 10:34:18 AM »

รีบๆ ตัดสินใจนะครับ...
แล้วก็อย่าลืมเช็คว่ามีของอยู่แน่นอนล่ะครับ...เพราะหลายๆ โครงการที่เคยเจอ พอวางเงินมัดจำเสร็จ รอเป็นปีสองปี  สุดท้ายบอกไม่มีของ ให้ไปเปลี่ยนเอารุ่นอื่น  เจอยังงี้ถึงกับอึ้งเลยนะครับ...

Smiley Smiley Smiley

...ทิศทางจะเบี่ยงเบนไปเบื้องไหน
"ยุติธรรม" ต้องยิ่งใหญ่เหนือทุกสิ่ง
ต้องยืนหยัดเป็นหลักที่พักพิง
ไม่ทอดทิ้งศรัทธาประชาชน...
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์