๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 26, 2024, 08:11:34 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สนามยิงปืนในดวงใจ  (อ่าน 8427 ครั้ง)
turd
Jr. Member
**

คะแนน 6

« ตอบ #30 เมื่อ: เมษายน 16, 2012, 11:26:06 AM »

ชอบสนามยิงปืนสนามกีฬาสมโภช 700 ปี เชียงใหม่ คุณ engine1 เข้าบ่อยไหมครับผมสองสามเดือนครั้งคงได้มีโอกาสเจอ-คุยกันนะครับ
supoj49#รักในหลวง#
Jr. Member
**

คะแนน 13

« ตอบ #31 เมื่อ: เมษายน 16, 2012, 01:29:05 PM »

สนามสามโคกครับ ชอบนายสนามครับ ไม่แอ๊ค ไม่เก๊ก ไม่เว่อร์ เจ้าหน้าที่เป็นกันเอง มีบริการขนมกับน้ำหวาน จะเอาเด็ดขาดก็มีน้าขายกระสุนตัวล่ำ ใครไปยิงรั่วๆเจอแกประกบเหมือนกัน  Smiley ออกจากสนามก๋วยเตี๋ยวอร่อย อิ่มแล้วก็มีที่ให้ทำบุญเยอะ วัดติดแม่น้ำเจ้าพระยาสวยครับ เข้าไปนั่งนอน มองไปไกลๆ ปล่อยอารมณ์ ดีครับ เชียร์  Grin แถมตรงข้ามมีบ้านด้ามปืนให้เข้าไปสั่งเหลาได้ตามใจชอบ เยี่ยมครับ ราคาดี  เยี่ยม
konklong
รักทุกคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 277

จงทำดี มีศีลธรรม ถือความสัตย์

« ตอบ #32 เมื่อ: เมษายน 16, 2012, 08:57:27 PM »

ผมชอบสนาม สยป.ตร(สนามยิงปืนตำรวจ)ด้วยเหตุผลดังนี้
1.ยิงปืนเป็น เล็งและลั่นไกอย่างถูกวิธี เพราะนายสนามคอยพร่ำสอน
2.ฝึกซ้อมยิง เล็งและลั่นไก อย่างมีความสุข เพราะครูฝึกคอยชี้แนะและดูแล
3.สนามเงียบสงบ คนไม่พลุกพล่าน ได้สมาธิในการยิงปืนดีเยี่ยม
4.บรรยากาศร่มรื่น ต้นไม้หนาทึบและมีบ่อน้ำ ดูคล้ายรีสอรต์
5.สนามยิงปืน ตัวสนามปูหญ้า ดูเขียวสะอาดตา สามารถพักสายตาขณะล้าเมื่อมองเป้าได้อย่างดีเยี่ยม
6.ลูกกระสุน.38 อยู่ในระดับราคาที่ผมพอจ่ายไหว(นัดละ6บาท)
7.สมาชิกที่มายิง ส่วนใหญ่หน้าเดิมๆ จึงรู้จักและพอจำหน้ากันได้ ก็เลยอบอุ่นไปอีกแบบ
8.เปลี่ยนเป้าด้วยระบบเดินไปเปลียนเป้าเองบนสนาม ดูคลาสสิกไปอีกแบบ
9.เพราะเป็นสมาชิกตลอดชีพของสนามนี้ หากสมัครแล้วไม่มายิงที่สนาม เดี๋ยวไม่คุ้มค่าสมัคร

ขอพระอวยพรทุกท่านครับผม

สนามนี้น่าสนใจที่สุดครับ

ชนใดไม่มีดนตรีการ  ในสันดานเป็นคนชอบกลนัก
konklong
รักทุกคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 277

จงทำดี มีศีลธรรม ถือความสัตย์

« ตอบ #33 เมื่อ: เมษายน 16, 2012, 09:02:53 PM »

ผมชอบสนาม สยป.ตร(สนามยิงปืนตำรวจ)ด้วยเหตุผลดังนี้
1.ยิงปืนเป็น เล็งและลั่นไกอย่างถูกวิธี เพราะนายสนามคอยพร่ำสอน
2.ฝึกซ้อมยิง เล็งและลั่นไก อย่างมีความสุข เพราะครูฝึกคอยชี้แนะและดูแล
3.สนามเงียบสงบ คนไม่พลุกพล่าน ได้สมาธิในการยิงปืนดีเยี่ยม
4.บรรยากาศร่มรื่น ต้นไม้หนาทึบและมีบ่อน้ำ ดูคล้ายรีสอรต์
5.สนามยิงปืน ตัวสนามปูหญ้า ดูเขียวสะอาดตา สามารถพักสายตาขณะล้าเมื่อมองเป้าได้อย่างดีเยี่ยม
6.ลูกกระสุน.38 อยู่ในระดับราคาที่ผมพอจ่ายไหว(นัดละ6บาท)
7.สมาชิกที่มายิง ส่วนใหญ่หน้าเดิมๆ จึงรู้จักและพอจำหน้ากันได้ ก็เลยอบอุ่นไปอีกแบบ
8.เปลี่ยนเป้าด้วยระบบเดินไปเปลียนเป้าเองบนสนาม ดูคลาสสิกไปอีกแบบ
9.เพราะเป็นสมาชิกตลอดชีพของสนามนี้ หากสมัครแล้วไม่มายิงที่สนาม เดี๋ยวไม่คุ้มค่าสมัคร

ขอพระอวยพรทุกท่านครับผม
ชอบสนามนี้ครับ

ชนใดไม่มีดนตรีการ  ในสันดานเป็นคนชอบกลนัก
Giant2316
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #34 เมื่อ: เมษายน 24, 2012, 10:16:24 PM »

ขออนุญาติ เจ้าของกระทู้ สอบถามเพิ่มเติมครับ ผมเป็นมือใหม่ไปซ้อมที่สนามยิงปืนแห่งหนึ่งได้นายสนามใจดีสอนท่ายิงและจังหว่ะเดินนิ้วให้ จนผมพบกับทางสว่าง(ก่อนหน้านั้นคิดว่าตัวเองเก่งจังเลย) ควรหรือไม่ควรอย่างไรจะต้องตอบแทนท่านนั้นอย่างไรดี ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 24, 2012, 10:18:47 PM โดย Giant2316 » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์