๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 28, 2024, 06:26:36 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เด็กไทยเก่งเลข  (อ่าน 3124 ครั้ง)
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #30 เมื่อ: มีนาคม 16, 2012, 10:55:23 AM »

เห็นจนชินแล้วครับ...

เพราะผมเองก็หัดตั้งแต่เด็ก...

ฝุ่น-รักในหลวง
.45 8+1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 456

« ตอบ #31 เมื่อ: มีนาคม 18, 2012, 03:03:25 PM »

มีคืนนึง หลังจากที่วงไพ่ปอเลิกเจ้ามือมานับเงินที่ร้านแม่ผม  จากเงินที่เค้ามัดเป็น พับๆ พับละ 5 หมื่น ผมฟังจากคำพูดแล้ว กะจากสายตา ไม่น่าจะต่ำกว่า 2.000.000 บาท นั้นคือการเล่นคืนเดียว กับเจ้ามือชุดเดียว

มีคนบอกผมว่า ช่วงนี้หน้าแล้งยางพลัดใบ ยางก็ตัดไม่ค่อยได้ เดี๋ยวมาดูตอนที่ ยางตัดได้ซิ คืนนึง ไม่ต่ำกว่า 5 ล้าน

ที่งานศพ ใน อ.นึงของสุราฏครับ ปั่นปอ มีชิพ 5หมื่น เพื่อนแทงทีละแสน แป้บเดียวเจ้าหมดเค้าสองล้าน โทรตามพวกเอาเงินมาเพิ่มให้

เพื่อที่จะสู้ต่อ สุดท้ายก็เล่นกันถึงเช้า ผมตักบาตรพระเสร็จแล้ว วงปอยังไม่เลิก ส่วน วงกุ้งปลานี่ 3 วง ไฮโลอีก 3 วง ตั้งแต่5ขวบไล่ขึ้นไปเลยครับ

มีนั่งเคี้ยวนั่งลอก ใบกระท่อม กันเฉยๆ สูบบุหรี่กันยังกะโรงสีข้าว หรือเตาเผาถ่าน

ที่สำคัญที่รับไม่ค่อยได้คือ

ตอนเริ่มงาน พระสวดก็ยังเล่นครับ ออกจะเสียงดังซะด้วยซ้ำ  หัวเราะร่าน้ำตาริน

พกไปก็โดนจับ ไม่พกก็โดนจี้

http://www.glock-club.com
SaSa
Hero Member

คะแนน 60

“โกธํ ปญฺญาย อุจฺฉิ” ระงับโกรธด้วยปัญญา

« ตอบ #32 เมื่อ: มีนาคม 18, 2012, 05:00:40 PM »

...เห็นแล้วอยากขำ แต่ขำไม่ออก...

ประสบการณ์ (Experience)คือการเรียนรู้จากความผิดพลาดของตนเอง
ความรู้ (Knowledge)คือการเรียนรู้จากความผิดพลาดของคนอื่น
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์