๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 05:39:12 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ประชาสัมพันธ์ หลักสูตรยิงปืนระบบต่อสู้และป้องกันตัวภายใต้สภาวะกดดัน ของวังกานนท์  (อ่าน 4824 ครั้ง)
Kengkung
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: มกราคม 12, 2006, 09:15:16 PM »

ผมเพิ่งทราบข่าวว่าจะมีการเปิดอบรมยิงปืน หลักสูตรยิงปืนระบบต่อสู้และป้องกันตัวภายใต้สภาวะกดดัน ของสนามวังกานนท์ กองปราบปราม จึงมาประชาสัมพันธ์ให้ทราบครับ เปิดเรียนวันที่ 4,5,11,12,18 กุมภาพันธ์ 2549 สามารถดูรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่

http://www.csd.go.th/wanganont/html/index2.html
http://www.csd.go.th/wanganont/html/newsgun.htm
http://www.csd.go.th/wanganont/html/detail.htm

ป.ล. ผมไม่สะดวกที่จะเรียนในรุ่นนี้ แม้ว่าผมจะได้ลงชื่อสมัครเรียนไว้ตั้งแต่ มกราคมปี2546ก็ตาม เป็นเพราะผมไม่สะดวกที่จะเรียนในวันเสาร์-อาทิตย์ ประกอบกับยังไม่พร้อมในด้านค่าใช้จ่ายในการฝึกอบรม หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ถ้าท่านใดมีโอกาสได้รับการอบรมในหลักสูตรดังกล่าว รบกวนแนะนำเทคนิคที่ได้รับมาให้แก่เพื่อนๆสมาชิก เพื่อเป็นวิทยาทานด้วยนะครับ ขอบคุณครับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 12, 2006, 10:30:48 PM »

เห็นอยาก... ตั้งแต่ปีที่แล้ว

DoubleAlpha
Sr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 13, 2006, 12:34:35 AM »

เห็นอยาก... ตั้งแต่ปีที่แล้ว
2ปีที่แล้วจ้าพี่ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน แต่พอเปิดสอน ผมดันไม่ว่างมาเรียนอะจิ โดดไม่ได้ด้วยเพราะเสาร์กับอาทิตย์ลงไป5วิชาครับ เรียน8โมงยัน6โมงเลย Tongue Tongue Tongue ถ้าโดดทีเท่ากับโดดที5วิชา Undecided Undecided Undecided

ดีแล้วน้องเก่ง

เรียนหนังสือก่อน

ปืนไว้ยิงเมื่อไหร่ก็ได้...

pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 13, 2006, 11:39:44 AM »

ระดับนายเก่ง เลิกเรียนยิงปืนได้แล้ว...  :Smiley
แต่ถ้าเปิดหลักสูตรสอนล่ะก้อ  ผมขอสมัครเรียนด้วยคน  Wink
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 13, 2006, 11:50:26 AM »

ระดับนายเก่ง เลิกเรียนยิงปืนได้แล้ว... :Smiley
แต่ถ้าเปิดหลักสูตรสอนล่ะก้อ ผมขอสมัครเรียนด้วยคน Wink

ไม่บอก งั้นให้เก่งสอนบนเว็บก่อนเลยครับ ภาคทฤษฎี  ภาคปฏิบัติ เอาไว้เจอที่สนาม Grin Grin Grin จากคนไม่เคยเข้าคอร์สเรียน  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 13, 2006, 02:16:15 PM »

ระดับนายเก่ง เลิกเรียนยิงปืนได้แล้ว... :Smiley
แต่ถ้าเปิดหลักสูตรสอนล่ะก้อ ผมขอสมัครเรียนด้วยคน Wink

ไม่บอก งั้นให้เก่งสอนบนเว็บก่อนเลยครับ ภาคทฤษฎี ภาคปฏิบัติ เอาไว้เจอที่สนาม Grin Grin Grin จากคนไม่เคยเข้าคอร์สเรียน Grin Grin Grin

ถ้า "เข้าคอร์ส" อื่นล่ะ... ชำนาญ  Grin
SoNgKlod
ดาวทอง 7 ร.ร.ภ.5
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 1

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 13, 2006, 04:05:50 PM »

รอมานานแล้วครับ  ลงชื่อตั้งแต่ต้นปี48
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 14, 2006, 05:11:35 AM »

ถ้าเป็นการสอนกิน Pizza ให้ได้2ถาดกลาง(12ชิ้น) ผมยินดีสอนให้เลยจ้า เพราะวันนี้ผมเพิ่งกินไปคนเดียว2ถาด แหะๆ Grin Grin Grin
อ้างถึง

ดี  Grin Grin Grin เด็กกำลังโต  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
SoNgKlod
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 1

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 22, 2006, 07:17:43 PM »

รอมานานแล้วครับ ลงชื่อตั้งแต่ต้นปี48
ปรึกษากับรุ่นพี่แล้วไม่ไปแล้วครับต้องเก็บเงินไปยิงปืนประจำปีของตร.ที่จอหอและเก็บตัวกีฬาแห่งชาติที่สุพรรณบุรี(ชนวนกลาง)ค่าใช้จ่ายสูงเดี๋ยวไม่มีเงินกินข้าว หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
SoNgKlod
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 1

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 24, 2006, 06:27:15 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
bbgun
speak boldly, freely, and plainly
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #10 เมื่อ: มกราคม 28, 2006, 07:47:29 PM »

รับทราบครับ

หน้า: [1]
  พิมพ์