๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 11:31:05 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9 10 11
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพล "พระเอกบ้านนอก" (92FS) ครับ  (อ่าน 70214 ครั้ง)
EAK1980 รักในหลวง
ชาติใดไร้รักสมัครสมาน จะทำการสิ่งใดก็ไร้ผล แม้ชาติย่อยยับอับจน บุคคลจะสุขอย่างไร
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 68

ไปได้ทุกที่.....ที่มีทาง ฅ.ฅนสร้างทาง

« ตอบ #105 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2012, 06:37:44 PM »

ผมใช้ M9A1 ตัวสีดำ 5 นิ้วครับ ^_^
.
..กลางคืนติดตัวตลอด ผ่านด่านตรวจก็ ทำตัวธรรมดาๆ ถ้าไม่วอกแวกจนพี่ตำรวจสงสัยไม่มีใครขอค้นหลอกครับ
 แหะๆๆแต่ก็ เตรียมเงินไว้ประกันตัวด้วยเผื่อพลาด แต่ปืนไม่เคยห่างมือเวลาเดินทางคนเดียว ไกลๆเสี่ยงๆตอนกลางคืน
ผมเป็นสุจริตชนเคารพกฏหมาย แต่ผมก็ขอใช้สิทธิในการป้องกันตัวตามชอบธรรมครับ  ไหว้

รบกวนพี่ๆครับ ตอนนี้ผมเปลี่ยนใส่ด้ามยางมีร่องนิ้ว จับกระชับดีมาก แต่อยากเปลี่ยนเป็น ศูนย์เรืองแสง ไปเจอแบบเปลี่ยน ศูนย์หลัง
แต่ศูนย์หน้าใช้ครอบของเดิม ในเว็บนอก ให้พวกที่รับสั่งของสั่งให้...พวกดันไม่ส่งมาเมืองไทยสะงั้น  กิ๊วก๊าว
ถ้าอยากเปลี่ยนเป็นศูนย์เรืองแสงฯ พอมีร้านแนะนำไหมครับ ยิ้มีเลศนัย

Long Live The King

konklong
รักทุกคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 277

จงทำดี มีศีลธรรม ถือความสัตย์

« ตอบ #106 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2012, 12:16:31 AM »

ผมใช้ M9A1 ตัวสีดำ 5 นิ้วครับ ^_^
.
..กลางคืนติดตัวตลอด ผ่านด่านตรวจก็ ทำตัวธรรมดาๆ ถ้าไม่วอกแวกจนพี่ตำรวจสงสัยไม่มีใครขอค้นหลอกครับ
 แหะๆๆแต่ก็ เตรียมเงินไว้ประกันตัวด้วยเผื่อพลาด แต่ปืนไม่เคยห่างมือเวลาเดินทางคนเดียว ไกลๆเสี่ยงๆตอนกลางคืน
ผมเป็นสุจริตชนเคารพกฏหมาย แต่ผมก็ขอใช้สิทธิในการป้องกันตัวตามชอบธรรมครับ  ไหว้

รบกวนพี่ๆครับ ตอนนี้ผมเปลี่ยนใส่ด้ามยางมีร่องนิ้ว จับกระชับดีมาก แต่อยากเปลี่ยนเป็น ศูนย์เรืองแสง ไปเจอแบบเปลี่ยน ศูนย์หลัง
แต่ศูนย์หน้าใช้ครอบของเดิม ในเว็บนอก ให้พวกที่รับสั่งของสั่งให้...พวกดันไม่ส่งมาเมืองไทยสะงั้น  กิ๊วก๊าว
ถ้าอยากเปลี่ยนเป็นศูนย์เรืองแสงฯ พอมีร้านแนะนำไหมครับ ยิ้มีเลศนัย
ผมโชคดี ซื้อมือสองมา ติดศูนย์เรืองแสงมาพร้อม แต่วันนี้ผมเปลี่ยนไกด์ร็อดเป็นเลเซอร์ เยี่ยมมากครับ ไม่ต้องคิดนาน ไม่ต้องเล็งนาน  เยี่ยม เหนี่ยวได้เลยตรงแสงส่อง

ชนใดไม่มีดนตรีการ  ในสันดานเป็นคนชอบกลนัก
meebigm
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #107 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2012, 12:19:15 PM »

ผมก็ได้มาแล้วยังไม่ได้เข้าสนามเลย

นครปฐมครับ
Achira
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 1

" หลานพระยาตาก "

« ตอบ #108 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2012, 01:38:20 PM »

***ผมก้อใช้ครับ พระเอกบ้านนอก  อิตาลี ครับ   เยี่ยม
Fiber Custom
Jr. Member
**

คะแนน 17

« ตอบ #109 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2012, 04:12:49 PM »

รายงานตัว เอาด้วยคน  มันเพิ่งช่วยชีวิตผมเมื่อครั้งเผชิญหน้ากับโจร เมื่อปลายปีที่แล้วนี่เองครับ    ระบบเซฟดีและมั่นใจว่าซัดแล้วไม่ขัดลำ  มีฮาฟค็อกช่วยเผื่อฉุกเฉิน   โจรมันก็ไม่กล้าแย๋มกับเราเหมือนกัน  ใครเร็วคนนั้นอยู่  สำหรับผมส่วนใหญ่ที่เจอเหตุการณ์จริงๆ  จะมีแต่ที่ระยะไม่เกิน 15 เมตรครับ   ถึงว่าทุกวันนี้เขานิยมซ้อมยิงที่ระยะ 15 เมตรกันมาก    ถึงเวลานั้นจริงๆ  ถึงคุณจะซ้อมยิงได้ขนาดเท่าลูกแตงโม  ก็อย่าเสียใจ  เพราะเหตุการณ์จริงคนมันยังเป้าใหญ่กว่าแตงโมเยอะ  โดนเข้าไปเม็ดเเดียวก็จอดแล้ว   ใส่หัวระเบิดติดไว้  อุ่นใจมากครับ  เวลามันบานมันก็ไม่ต่างจาก 11 ม.ม. ดีๆนี่เอง   แถมใส่ลูกได้เยอะอีก   ยินดีกับท่านที่เลือก 92 FS ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
terhun
Full Member

คะแนน 22

« ตอบ #110 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2012, 09:44:50 AM »

.
ผมเป็นสุจริตชนเคารพกฏหมาย แต่ผมก็ขอใช้สิทธิในการป้องกันตัวตามชอบธรรมครับ  ไหว้

แต่ศูนย์หน้าใช้ครอบของเดิม ในเว็บนอก ให้พวกที่รับสั่งของสั่งให้...พวกดันไม่ส่งมาเมืองไทยสะงั้น  กิ๊วก๊าว
ผมโชคดี ซื้อมือสองมา ติดศูนย์เรืองแสงมาพร้อม แต่วันนี้ผมเปลี่ยนไกด์ร็อดเป็นเลเซอร์ เยี่ยมมากครับ ไม่ต้องคิดนาน ไม่ต้องเล็งนาน  เยี่ยม เหนี่ยวได้เลยตรงแสงส่อง

รบกวนสอบถามพี่ konklong ว่าเปลี่ยนไกด์ร็อดเป็นเลเซอร์  ราคาเท่าไหร่เหรอครับแล้วซื้อร้านไหนครับ  การใช้งาน เวลายิงไปซัก กล่อง 2 กล่อง แสงเลเซอร์ที่ตั้งไว้จะมีเคลื่อนหรือเปล่าครับ  ขอบคุณครับ

**** ชาติเสือต้องไว้ลาย  ชาติชายต้องไว้ชื่อ ****
makeinheaven
Jr. Member
**

คะแนน 4

« ตอบ #111 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2012, 11:46:36 PM »

พระเอกตัวดำ รายงานตัวด้วยครับ
oneholeshot - รักในหลวง
Abe Lincoln may have freed all men, but Sam Colt made them equal.
Hero Member

คะแนน 121

« ตอบ #112 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2012, 11:58:53 PM »

ผมก็ได้มาแล้วยังไม่ได้เข้าสนามเลย

กระบอกในรูปนี้ Made in USA ใช่ไหมครับ  ไหว้

ท่านใดมี Made in Italy แล้วไกดำ, นกดำ, เซฟดำ แบบนี้รูปนี้บ้างไหมครับ
 ไหว้

CEE251
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #113 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2012, 07:05:47 AM »

ความแม่นยำของโคลโกคัฟเราต้องแต่งตัวไหนเพิ่ม
ถึงจะแม่นยำขึ้นขอสอบถามผู้ทราบคับ

ทรงพระเจริญยิ่งยืนนาน
pasta
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 8119

ล้นเกล้าเผ่าไทย

« ตอบ #114 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2012, 02:46:23 PM »

Grin Grin Grin

จาก นสพ.เดลินิวส์   07 / 07 / 55

พาสตา http://th.wikipedia.org/wiki/%E0%B8%9E%E0%B8%B2%E0%B8%AA%E0%B8%95%E0%B8%B2

โชคดีเป็นของคนกล้า วาสนาเป็นของคนจริง จงชนะความร้าย ด้วยความดี
oneholeshot - รักในหลวง
Abe Lincoln may have freed all men, but Sam Colt made them equal.
Hero Member

คะแนน 121

« ตอบ #115 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2012, 02:56:21 PM »

Grin Grin Grin

จาก นสพ.เดลินิวส์   07 / 07 / 55

ขอบคุณมากครับสำหรับข้อมูล  ไหว้

ผมก็เพิ่งจะทราบว่ามีรุ่นไกดับเบิ้ลล้วนด้วย
  Cheesy

meebigm
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #116 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2012, 05:32:09 PM »

เอาภาพมาฝากครับกับการยิ่งครั้งแรกในชีวิตครับระยะ15เมตร
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 09, 2012, 11:28:47 AM โดย meebigm » บันทึกการเข้า

นครปฐมครับ
job696
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #117 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2012, 12:41:11 PM »

ขอสอบถามหน่อยครับ ผมซื้อ 92fs compac อยากจะเป็นเป็นด้ามยางของ ฮูค แต่มีของ 92fs อยากทราบว่าใช้ร่วมกันหรือเปล่าครับ
mubee
Full Member

คะแนน 12

« ตอบ #118 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2012, 04:34:20 PM »

ของผม  BERETTA  MOD.92 FS  COMPACT  TYPE M9A1 ครับ

ตัวนี้สวยดีครับ น้องชายจองไว้เป็น M9A1 ตัวเต็ม
แต่สงสัยกว่าจะได้ ป.3 รุ่นนี้เข้ามาพอดี อยากเชียร์ให้เปลี่ยนเป็นตัวนี้จัง
เป็นอัลลอยชุบขาวหรือเปล่าครับ หรือว่าเป็น สแตนเลสครับ พี่ท่านใดพอจะทราบบ้างครับ
ดาบหลวง
Full Member

คะแนน 42

« ตอบ #119 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2012, 05:44:17 PM »

ขอสอบถามหน่อยครับ ผมซื้อ 92fs compac อยากจะเป็นเป็นด้ามยางของ ฮูค แต่มีของ 92fs อยากทราบว่าใช้ร่วมกันหรือเปล่าครับ

92FS คอมแพ็ค ด้ามสั้นกว่า 92FS ตัวเต็ม ครับ

ของผม  BERETTA  MOD.92 FS  COMPACT  TYPE M9A1 ครับ

ตัวนี้สวยดีครับ น้องชายจองไว้เป็น M9A1 ตัวเต็ม
แต่สงสัยกว่าจะได้ ป.3 รุ่นนี้เข้ามาพอดี อยากเชียร์ให้เปลี่ยนเป็นตัวนี้จัง
เป็นอัลลอยชุบขาวหรือเปล่าครับ หรือว่าเป็น สแตนเลสครับ พี่ท่านใดพอจะทราบบ้างครับ

อัลลอยครับ
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9 10 11
  พิมพ์