๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 26, 2024, 02:12:53 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: จะย่อขนาดความจุรูปทำไงครับ  (อ่าน 4503 ครั้ง)
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2004, 05:22:10 PM »

แฮ่...แฟนผมเองครับ  Cheesy ขอบคุณที่ชม Cool

เดี๋ยวก็โดนกระทู้นี้อีกจนได้ท่านซับ...จุดไต้เจอตอ ฮ่า ฮ่า ฮ่า

I am dying... -*-

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2004, 05:32:45 PM »

พี่ซับครับ...เห็นลำกล้องลูกซองไม๊ครับ...เดาว่าในรังเพลิงคงเป็นลูกโดดแน่ๆ...ตัวใครตัวมันครับ Grin

คิดดูขนาดถืออยู่ในมือยังบ่อยั่น   Grin Grin Grin Grin  ข้อน้อยเลื่อมใส เลื่อมใส
Grin อาศัยเงามืดหลบหลีกครับ Grin

มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2004, 06:07:53 PM »

เพื่อนตอบไปแล้ว....
ผมขอถามเรื่องอื่นต่อ

เอ้อ....ท่าน IAMSHOOTINGHEREครับ
ภาพโลโก้ของท่าน น่ารักจังเลย
เธอชื่ออะไรครับ...ท่าทางหวานอมเปรี้ยวดีครับ
เก๋ไก๋ เป็นสาวยุคใหม่เชียว

แฮ่...แฟนผมเองครับ  Cheesy ขอบคุณที่ชม Cool

เอ้อ.....เอ้อ.......เอ้อ......
อืม..ม...ม.........
จบการสนทนา Lips Sealed Lips Sealed
(คือ คิดว่าน้องสาว...เเบบท่าน อีเมล์หน่ะ)

ผมว่าคงสักวันแหล่ะน่า.......

พวก มิเห็นโลงศพ  มิหลั่งน้ำตา Grin Grin Grin

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
nampueng
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2004, 08:47:53 PM »

Smileyขอขอบคุณทุกท่านมากครับ ที่แนะนำวิธี:)

nampueng
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #19 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2004, 08:16:29 AM »

ป๋ม....มิใช่พวกมิเห็นโลงศพมิหลั่งน้ำตา
แต่เป็นพวก ...มิเห็นสุรา มิหลั่งน้ำลาย...เอื้อ.อ..ก

(แหม..แต่ถ้าใครเป็นท่าน iamshootingคงปลื้มใจตาย มีแฟนน่ารักยังไม่พอ...ยังมีคนมาชมซึ่งๆหน้าอีกแน่ะ)
 Grin Grin

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์