๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 06:51:38 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ร่วมอวยพรวันเกิดพี่ Ro@d - รักในหลวง ครับ  (อ่าน 13597 ครั้ง)
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4087

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #90 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 04:43:55 PM »

กราบอาราธนา คุณพระรัตนตรัย และสิ่งศักดิ์สิทธิ์ โปรดปกป้อง และอำนวยพรให้ทุกท่าน มีความสุข ความเจริญ
รวมคำอวยพร ของทุกท่าน ย้อนตอบแทนไปยังทุกท่าน ด้วยครับ.   ไหว้

ไหว้ สุขสันต์วันเกิดครับ  ขอให้ท่านมีสุขกาย  สุขภาพใจแข้งแรงตลอดไป
ขอบคุณมากนะครับ คุณ รปศ. PSRU @ รักพระเจ้าอยู่หัว  ไหว้

สุข สดชื่น สมหวัง  คิดสิ่งใดขอให้ได้ดังที่คิด  ขอให้มีความสุขมากๆครับพี่ ...........  ไหว้

ขอบคุณมากนะครับ คุณ โป่ง ฯ  ไหว้

ทุกข์น้อยๆ สุขมากๆครับ Grin Grin Grin
ขอบคุณมากนะครับ คุณ อาร์ พี จี.  ไหว้

สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้พี่ Ro@d มีสุขภาพแข็งแรง และมีความสุขมากๆครับ  Cheesy
ขอบคุณมากนะครับ คุณ Army - รักในหลวงครับ ไหว้

ระวังน่ะครับ ๕๖ แล้ว เผลออีกแป๊บเดียวก็..๖๕  แล้วครับ  ผมคงไม่มี อะไร?จะกล่าวน่ะครับ

เพียงได้แต่หวังว่า  ๖๕ เมื่อไหร่?   ขอให้สุขภาพเช่น  ๕๖  วันนี้น่ะครับ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด ครับ " พี่ Ro@d "... ไหว้

ขอบคุณมากนะครับ คุณ SA-KE  ขอให้ สมพรปาก นะครับ  ไหว้
ยังจำได้..  คุณ SA-KE คนคอปืนคอการเมือง หายจากเว็บไปนาน
เมื่อกลับมาอีกครั้ง กระทู้แรก ได้หยิบคำพูดของผม.. "ดีสนับสนุน เลวไม่เอาด้วย" เพื่อเชื่อมความถึงตัวผมที่ได้ใช้คำนี้  แสดงตัวตนเอาไว้  Cheesy

... สุขสันต์วันคล้ายเกิด ครับ ...  ไหว้
ขอบคุณมากนะครับ คุณ สหายเล็กน้อย ไหว้
ชอบชื่อนี้ ครับ บ่งบอกถึง การถ่อมตน นะครับ.  Cheesy

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ....พี่ฐา
ขอบคุณมากนะครับ ป๋าติง  คนคอปืนชอบเที่ยวป่าชื่นชมธรรมชชาติ เหมือนกัน   ไหว้

Grin สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ มีความสุขมากๆ ครับ
ขอบคุณมากนะครับ คุณ PRO-JOM  ไหว้

สุขสันต์วันเกิดครับลุงฐา  .....  บุญพระรักษา คิดสิ่งใดสมปรารถนาตลอดไปครับ   ไหว้

ขอบคุณมากนะครับ ลุงปู   ไหว้คนสายพันธุ์ วัยดึก เหมือนกัน  คิก คิก

ไหว้สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับท่านโรด คิดหวังสิ่งใดขอให้สมความปราถนาครับ ไหว้
ขอบคุณมากนะครับ คุณ dhanutham-รักในหลวง  ไหว้

ขอให้มีความสุขและมีสุขภาพดีครับ. ไหว้
ขอบคุณมากนะครับ คุณ WILLYS รักในหลวง  ไหว้

..สมสุข..สมหวัง..ดังที่ตั้งใจ....สุขภาพแข็งแรงทั้งใจกาย...
..สุขสันต์วันเกิดครับ...

ขอบคุณมากนะครับ คุณ visith  ไหว้
ถ้าจำไม่ผิด ห้อง "หลังแนวยิง"  คือคำที่ คุณ visith  เป็นผู้เสนอ ชื่อ ครับ  Cheesy

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดสุขภาพแข็งแรงตลอดปีครับพี่ Ro@d ไหว้

ขอบคุณมาก ครับ ต่าย  ไหว้
นี่ก็อีก ๑ ที่เป็นนัก ปิดทองหลังพระ. ทำมากกว่าพูด  Cheesy

ขอให้มีความสุขอย่าได้ทุกข์นะครับผม..  Cheesy Grin ไหว้
ขอบคุณมากนะครับ คุณ D.Thanakorn +รักในหลวง+  ไหว้
หลังจาก มี FNP๙-๑๗  แล้ว ก็ตามมาด้วย G ๒๓, G ๒๖  เหมือนกันเลยครับ. Cheesy

สุขสันต์วันเกิดครับ ไหว้
ขอบคุณมากนะครับ คุณ คนตัวเขียว-รักในหลวง::014::

a lone wolf
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 290

« ตอบ #91 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 04:53:18 PM »

ไหว้ หวังให้พี่มีสุขภาพแข็งแรงทั้งกายทั้งใจไปนานๆ มีสันติสุขในจิตใจครับ

It's not the years in your life but the life in your years, that counts
ฅนบ้านนอก
นำแหน่พ่ออ่าว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 401

หากินซามฮ้อดมื้อตาย

« ตอบ #92 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 05:00:27 PM »

สุขสันต์ วันเกิด  ขอให้จารย์ โรดส์  สุขภาพแข็งแรงมากๆครับ         ไหว้

แนวนาม เขียดอีโม่นาหน้าต่ำ มันบ่สมส่ำเซื้อเครือเจ่าซาติหงส์ ดอกตี๋
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4087

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #93 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 05:10:35 PM »

กราบอาราธนา คุณพระรัตนตรัย และสิ่งศักดิ์สิทธิ์ โปรดปกป้อง และอำนวยพรให้ทุกท่าน มีความสุข ความเจริญ
รวมคำอวยพร ของทุกท่าน ย้อนตอบแทนไปยังทุกท่าน ด้วยครับ.   ไหว้

....สุขสันต์วันเกิดครับ คุณRo@d มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรง สมหวังทุกประการครับ.........
ขอบคุณมากนะครับ คุณ peedta - รักในหลวง   ไหว้

ไหว้ลาภ ยศ สุข สรรเสริญ จงบังเกิดกับท่านนะครับ ไหว้
ขอบคุณมากนะครับ คุณ อิติปิโสธงชัย รักในหลวง  ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่
ขอให้มีความสุขมากๆครับ รวยทนๆ จนไม่นาน ไม่เจ็บ ไม่ป่วย เจริญก้าวหน้าครับ
ขอบคุณมากนะครับ คุณ Southlander  ไหว้
คุณ Southlander คือคุณ Gunchon .เป็นที่มาของกระทู้. รวมพล คนคบ .38 SUPER   Cheesy
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=61789.0

สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้พี่ Ro@d มีสุขภาพแข็งแรง และมีความสุขมากๆครับ  ... ไหว้
ขอบคุณมากนะครับ คุณ aey@1911-รักในหลวง ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด สุขภาพแข็งแรง ครับพี่
ขอบคุณมากนะครับ คุณ โส.  ไหว้

ขอให็มีความสุขในวันคล้ายวันเกิดครับพี่
ขอบคุณมากนะครับ คุณ อรชุน-รักในหลวง  ไหว้

สุขสันต์วันเกิดครับพี่โร้ด  สุขกาย สบายใจ สิ่งดีๆทั้งหลายขอให้เข้ามาในชีวิตครับ  ไหว้ Cheesy
ขอบคุณมากนะ กวาง  ไหว้
ผู้ครอบครองปืนเต็ฟ ที่เกือบไปแล้ว เกือบจะชวด ถ้าพี่ตา - พี่แต๋ว ไม่ช่วยเอาไว้  คิก คิก

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ พี่ฐา ..................

ไม่เจ็บ  ไม่จน
ขอบคุณมากนะครับ เสธฯโหน่ง  ไหว้
เป็นอีกหนึ่งของ ผู้อาวุโส ที่มีน้ำใจ ในเว็บนี้ เป็นที่นับถือของผองเพื่อน ซึ่งรวมถึงตัวผมด้วย ครับ.  Cheesy

มาสายครับ...ขอให้พี่Ro@d สุขภาพแข็งแรงน่ะครับ... ไหว้
ขอบคุณมากนะครับ มะเอ็ม  ไหว้
มะเอ็ม น้องรัก ถ้าได้เพื่อนชนแก้วที่ถูกใจ น้องอยู่หัวแถว ถึงไล่ก็ไม่เลิก เว้นแต่ เหล่้าหมด กับไม่เหลือ และคนซื้อหลับ  คิก คิก

ไหว้ หวังให้พี่มีสุขภาพแข็งแรงทั้งกายทั้งใจไปนานๆ มีสันติสุขในจิตใจครับ

ขอบคุณมากนะครับ คุณ สุนัขป่าผู้เดียวดาย   ไหว้

สุขสันต์ วันเกิด  ขอให้จารย์ โรดส์  สุขภาพแข็งแรงมากๆครับ         ไหว้
ขอบคุณมากนะครับ คุณ คนบ้านนอก   ไหว้

sig_surath7171
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #94 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 06:08:57 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด ไม่เจ็บไม่จน ครับ
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #95 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 07:47:52 PM »

ไหว้สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด...สมปรารถนาทุกประการครับพี่

วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #96 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 08:13:41 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ มีความสุขมากๆ ครับ พี่ Ro@d  ไหว้

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
chatphisit
my heart is broken in a million pieces
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 50

The greatest loss and despair.

« ตอบ #97 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 08:16:53 PM »

สุข สมหวัง สดใส ตลอดปีนี้เลยครับ  ไหว้
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #98 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 08:39:13 PM »

มาอวยพร... ขอให้พี่มีความสุข สุขภาพแข็งแรงครับ  ไหว้

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
JJ-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 387

« ตอบ #99 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 08:51:14 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4087

« ตอบ #100 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 09:44:11 PM »

รวมคำอวยพร ของทุกท่าน ย้อนตอบแทนไปยังทุกท่าน ด้วยครับ.   ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด ไม่เจ็บไม่จน ครับ
ขอบคุณมากนะครับ คุณ ซิกสุราษฎร์ ::: รักในหลวง  ไหว้

ไหว้สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด...สมปรารถนาทุกประการครับพี่
ขอบคุณมากนะครับ ทิดเป้า  ไหว้
มีเวลาว่าง เรานั่ง Drinking & Talking กันอีก ครับ  Cheesy

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ มีความสุขมากๆ ครับ พี่ Ro@d  ไหว้
ขอบคุณมากนะครับ คุณ วัฒน์ ไหว้
มือ Computer แถวหน้าของ เว็บ แต่เป็นมือหนึ่ง ในการแจกแผ่นหนัง แผ่นเพลง เฉพาะผมได้มา เกือบ ๑๐  แผ่นแล้วครับ  ยิ้มีเลศนัย

สุข สมหวัง สดใส ตลอดปีนี้เลยครับ  ไหว้
ขอบคุณมากนะครับ คุณ zamapon   ไหว้

มาอวยพร... ขอให้พี่มีความสุข สุขภาพแข็งแรงครับ  ไหว้
ขอบคุณมากครับ ต้น  ไหว้
เมื่อวาน ในงานแต่ง เต้  หม่องคิดถึงและเสียดายแทน ต้น มากเลยครับ..
Dancer ประเภทจ้องตาไม่กระพริบ..นักร้องสาว ๆ  มีลายสัก ไต้สะดือ อีกด้วย   ยิ้มีเลศนัย

ขอบคุณมากนะครับ คุณ JJ-รักในหลวง  ไหว้

TAE-tae
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน -6

« ตอบ #101 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 10:20:13 PM »

ขอให้พี่ Ro@d มีสุขภาพพลานามัยสมบูรณ์แข็งแรงใช้ชีวิตอย่างมีความสุขนะครับ  Grin
PHAPHOOM
Full Member

คะแนน 86

« ตอบ #102 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 10:50:34 PM »

ไหว้ ไหว้ สุขสันต์วันเกิดครับพี่โรด  ไหว้ ไหว้

*** ดูถูกคนอื่น เท่ากับดูถูกตนเอง ***
Audy452 ♥ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1180

« ตอบ #103 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 11:48:06 PM »

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #104 เมื่อ: มีนาคม 11, 2012, 12:05:45 AM »

สุขสันต์วันเกิดครับพี่โร้ด

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8
  พิมพ์