๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 23, 2024, 11:01:23 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ร่วมอวยพรวันเกิดพี่ Ro@d - รักในหลวง ครับ  (อ่าน 13736 ครั้ง)
D.Thanakorn +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 951

« ตอบ #75 เมื่อ: มีนาคม 09, 2012, 08:59:11 PM »

ขอให้มีความสุขอย่าได้ทุกข์นะครับผม..  Cheesy Grin ไหว้

จงมีน้ำใจต่อกัน
คนตัวเขียว-รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 60

« ตอบ #76 เมื่อ: มีนาคม 09, 2012, 09:50:44 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับ ไหว้

อยู่อย่างพอเพียง
peedta - รักในหลวง
ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 124

« ตอบ #77 เมื่อ: มีนาคม 09, 2012, 10:03:29 PM »

....สุขสันต์วันเกิดครับ คุณRo@d มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรง สมหวังทุกประการครับ.........

อยู่เพื่อตัว        อยู่แค่สิ้นลม  
     อยู่เพื่อสังคม    อยู่คู่ฟ้าดิน
      www.gingamegun.com
อิติปิโสธงชัย รักในหลวง
The best it yet to be......
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #78 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 12:19:20 AM »

ไหว้ลาภ ยศ สุข สรรเสริญ จงบังเกิดกับท่านนะครับ ไหว้

ผมก็คือส่วนหนึ่งของความไม่เป็นกลาง เพราะผมอยู่ข้างในหลวง
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #79 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 11:24:37 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่
ขอให้มีความสุขมากๆครับ รวยทนๆ จนไม่นาน ไม่เจ็บ ไม่ป่วย เจริญก้าวหน้าครับ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
AEY@1911
1911 lism...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 65

« ตอบ #80 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 11:29:02 AM »

สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้พี่ Ro@d มีสุขภาพแข็งแรง และมีความสุขมากๆครับ  ... ไหว้
sopon7
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 139

« ตอบ #81 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 01:01:08 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด สุขภาพแข็งแรง ครับพี่
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4087

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #82 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 01:05:12 PM »

กราบอาราธนา คุณพระรัตนตรัย และสิ่งศักดิ์สิทธิ์ โปรดปกป้อง และอำนวยพรให้ทุกท่าน มีความสุข ความเจริญ
รวมคำอวยพร ของทุกท่าน ย้อนตอบแทนไปยังทุกท่าน ด้วยครับ.  ไหว้

ขอให้มีความสุขมากๆครับพี่ชาย ไหว้ ไหว้
ขอบคุณมาก ครับ หม่อง   ไหว้

สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้อาโรด มีความสุข สุขภาพแข็งแรง ครับ
ขอบคุณมาก นะครับ คุณ ต.แม่สาย_รักในหลวง  ไหว้

ขอให้มีความสุขมากๆ น่ะครับ  ไหว้
ขอบคุณมาก นะครับ คุณ อั๋น  ไหว้

ไหว้ ขอให้มีสุขภาพดีทั้งกายและใจ และสมปรารถนาตามที่ประสงค์ทุกประการครับ  ไหว้
ขอบคุณมาก นะครับ คุณ อดิศักดิ์--รักในหลวง--  ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ... ไหว้
ขอบคุณมาก นะครับ คุณ skid row::014::

ขออารธนาคุณพระศรีรัตนตรัย จงดลบันดาลให้ท่านมีความสุขกายสุขใจ สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ไหว้
ขอบคุณมาก นะครับ คุณ =ူူ္สุดประจิมที่ริมเมย  ไหว้

ขอให้ไม่เจ็บไม่จนไม่ทุกข์นะครับพี่ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้
ขอบคุณมาก นะครับ คุณ ขุนช้าง-รักในหลวง  ไหว้

สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้อาโรด มีความสุข สุขภาพแข็งแรง ครับ
ขอบคุณมาก นะครับ คุณ โรจน์ คนพิจิตร--รักในหลวง  ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ พี่ Ro@d - รักในหลวง ครับ  
ขอบคุณมาก นะครับ คุณ  yod - รักในหลวง ครับ::014::

สุขภาพแข็งแรงตลอดปีนะครับพี่ Ro@d ไหว้
ขอบคุณมาก นะครับ คุณ pk-cz...รักในหลวง..  ไหว้

ขอให้มีสุขภาพแข็งแรงครับ
ขอบคุณมาก นะครับ คุณ สีอำพัน-รักในหลวง  ไหว้

สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้มีสุขภาพกายแข็งแรง สุขภาพจิตดีอารมณ์ดีครับ ไหว้ ไหว้
ขอบคุณมาก นะครับ คุณ Rath72 รักในหลวง   ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ
ขอบคุณมาก นะครับ นายกระจง  ไหว้

สุขภาพจิตสดใส สุขภาพกายแข็งแรง มีความสุขมากๆ นะครับ ไหว้
ขอบคุณมาก นะครับ คุณ M 60 - 7 รักในหลวง  ไหว้

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4087

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #83 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 01:28:57 PM »

กราบอาราธนา คุณพระรัตนตรัย และสิ่งศักดิ์สิทธิ์ โปรดปกป้อง และอำนวยพรให้ทุกท่าน มีความสุข ความเจริญ
รวมคำอวยพร ของทุกท่าน ย้อนตอบแทนไปยังทุกท่าน ด้วยครับ.   ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่.....

ขออํานาจสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายดลบันดาลให้พี่มีความสุขมากๆ สมหวังดั่งปราถนาทุกประการครับ....
ขอบคุณมากนะครับ อ้วน.  ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับน้าRo@d ไหว้
ขอบคุณมากนะครับ คุณ ^-^ภูพาน~รักพ่อหลวง^-^ ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่ Ro@d - รักในหลวง   ขอให้มีความสุขมาก ๆ ครับ   ไหว้

ขอบคุณมากนะครับ คุณ~ Sitthipong - รักในหลวง ~   ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่   ไม่เจ็บไม่จนนะครับพี่ ไหว้
ขอบคุณมากนะครับ คุณ วีระศักดิ์  รักในหลวงครับ  ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดแด่พี่ฐาครับ... ไหว้

ขออาราธนาคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิในสากลโลก...

ช่วยดลบันดาลให้พี่ฐาและครอบครัวมีความสุข มีสุขภาพแข็งแรง...

ปราศจากโรคภัยเบียดเบียน...

มีเงินทองไหลมาเทมา อุดมไปด้วย ลาภ ยศ สรรเสริญ ครับ... ไหว้
ขอบคุณมากนะครับ หมอรุต  ไหว้

สุขสันต์วันเกิดครับผม  Grin
ขอบคุณมากนะครับ คุณ steam.รักในหลวง ไหว้

...สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด ขอร่วมแสดงความยินดีกับพี่Ro@d ซึ่งเป็นพี่ที่ให้ความอบอุ่น ความปรารถนาดีแก่น้องๆเสมอมา  ขอให้พี่ Ro@d มีสุขภาพแข็ง

แรง ปราศจากโรคภัยใดๆทั้งปวง มีความสุขในชีวิต และประสพความสำเร็จในหน้าที่การงานครับ... ไหว้ ไหว้ ไหว้
ขอบคุณมากนะครับ คุณ ขาว เมืองชล รักพ่อหลวง ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่โร๊ด... ไหว้

ขอให้พี่มีความสุขมากๆครับ มีสุขภาพแข็งแรง คิดสิ่งใดขอให้สมหวังดังปรารถนาครับ...

และขอขอบคุณทุกอย่างที่พี่ได้ให้มาอย่างสูงครับพี่โร๊ด... ไหว้ ไหว้ Cheesy
ขอบคุณมากนะครับ ตั๊ว  ไหว้ 
ด้วยความยินดี ครับ   Cheesy

สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้พี่ Ro@d พบเจอแต่ความสุข มีสุขภาพที่แข็งแรงนะครับ ไหว้
ขอบคุณมากนะครับ คุณ บาร์ท รักในหลวง  ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับท่าน Ro@d - รักในหลวง   ขอให้มีความสุขมาก ๆ ครับ    ไหว้ ไหว้
ขอบคุณมากนะครับ คุณ SEEZ ..รักในหลวง. ไหว้

สุขสันต์วันเกิดครับท่าน ไหว้ ไหว้
ขอบคุณมากนะครับ คุณ ตี๋ br ไหว้

หลงรัก สุขสันต์วันเกิดครับพี่ชายที่เคารพ ไหว้
ขอบคุณมากนะครับ คุณ pasta  ไหว้

ขอให้สุขสำราญเหมือนดอกไม้บานยามเข้า

ว่าง ๆ   มาสังสรรค์หน่อย    ไม่ครบคน
ขอบคุณมากนะครับ รองฯป้อม ..   ไหว้
ถ้าว่างตรงกันเมื่อไร เป็นครบทุกมุมโต๊ะ แนน่นอน ครับ  คิก คิก

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับศิษย์พี่

ขอบคุณมากครับ ศิษย์น้อง.  สหายแป๋ง  ไหว้

อรชุน-รักในหลวง
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

« ตอบ #84 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 01:45:57 PM »

ขอให็มีความสุขในวันคล้ายวันเกิดครับพี่
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #85 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 03:26:03 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับพี่โร้ด  สุขกาย สบายใจ สิ่งดีๆทั้งหลายขอให้เข้ามาในชีวิตครับ  ไหว้ Cheesy

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4087

« ตอบ #86 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 03:36:35 PM »

รวมคำอวยพร ของทุกท่าน ย้อนตอบแทนไปยังทุกท่าน ด้วยครับ.    ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่ฐา ไหว้
ขอบคุณมากนะครับ คุณ จอย  ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่ Ro@d  ไหว้
ขอบคุณมากนะครับ คุณ YIMTHANOM  ไหว้

สุขสันต์ วันเกิดครับ

ค่อนข้างชื่นชมหลาย ๆ ความคิดเห็นของพี่ครับ  ไหว้

ขอบคุณมากนะครับ คุณ wiched ไหว้

ขอให้มีความสุขมากๆ ครับ... ไหว้

ขอบคุณมากนะครับ คุณ JUNGLE  ไหว้
ชอบมากเลยครับ Off-Ro@d ๓ คันกำลังละเลียดขนมเค็ก  Cheesy

ขออาราธนาคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิในสากลโลก จงบันดาลให้พี่ Ro@d มีสุขภาพแข็งแรง เจริญด้วยลาภ ด้วยยศ ด้วยสรรเสริญครับ...

พี่ Ro@d คือหนึ่งในวีรชนเดินดินมีลมหายใจ เพราะเคยเสี่ยงชีวิตเพื่อประเทศครับ...

ขอบคุณมากนะครับ นายสมชาย(ฮา) - รักในหลวง ไหว้
ผมยังคงเป็นคนการเมืองธรรมดาคนหนึ่ง ที่ผ่านเข้าไปเป็นเบี้ย ในยุคสมัยหนึ่ง เท่านั้นเอง ครับ

สวัสดีครับ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด สุขสมหวังตลอดปี ครับ  ไหว้

ขอบคุณมากนะครับ คุณ T-รักในหลวง ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่ Ro@d ไหว้
ขอบคุณมากนะครับ คุณ หมู ปทุม รักในหลวง  ไหว้
ยังจำวันที่ได้ยิง ปืนยืม ลูกขอ .๔๔ แม็กนั่ม ของคุณหมู ได้เลยครับ  Cheesy

สุขสันตร์วันเกิดครับ พี่โร๊ด ขอให้พี่โร๊ด มีสุขภาพแข็งแรงๆ ร่ำรวยๆ ครับ  ไหว้ หลงรัก
ขอบคุณมากนะ บังฟีน  ไหว้
บัง เป็นเหมือน้องที่น่ารักคนหนึ่ง ที่มีจิตสาธารณะ กล้าลองผิด-ลองถูก.. มีพัฒนาการ ด้านบวก อยู่เสมอมา  Cheesy

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด ครับ
ขออ้างเอาอำนาจคุณพระศรีรัตนตรัย
และสิ่งศักสิทธิ์ทั้งหลาย  จงช่วยปกป้องคุ้มครอง 
ให้   " พี่ฐา "  พบแต่ความสุขความเจริญ
แคล้วคลาดปลอดภัยจากภยันตรายทั้งปวง 
มีสุขภาพสมบูรณ์แข็งแรง  ตลอดไปครับ  ไหว้

ขอบคุณมากนะครับ ครูหมู.. คมขวาน รักในหลวง  ไหว้
เลือกชีวิตที่ สันโดษ เป็นอิสระ เหมือนกัน ครับ  Cheesy

ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง รวยทรัพย์ รวยความสุขครับ
ขอบคุณมากนะครับ คุณ cobra-รักในหลวง ไหว้

ขอให้มีความสุขในวันคล้ายวันเกิดนะครับพี่ Ro@d  ให้มีสุขภาพแข็งแรง  และคิดหวังสิ่งใดขอให้มีแต่ความสำเร็จนะครับ   ไหว้
ขอบคุณมากนะครับ คุณ prawin -รักในหลวง- ไหว้
หนึ่งในนักรบ แถวหน้าฯ ที่มาปูพรม ด้วยบทความที่ดี ยาว ๆ   Cheesy

ในวันคล้ายวันเกิด พี่ Ro@d ขอให้พี่มีความสุขกายสบายใจ อย่าได้มีโรคภัยมากล้ำกลาย มีความสุขมากๆ ครับพี่  ไหว้
ขอบคุณมากนะครับ นายรัก-รักในหลวง- ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด ขอให้มีสุขภาพกายแข็งแรง ครับพี่ Ro@d 
ขอบคุณมากนะครับ คุณ PsanP_IT.31(ไพศาล ๓) ไหว้

ขอให้มีสุขภาพกายและสุขภาพใจที่แข็งแรงตลอดไปครับ
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ
ขอบคุณมากนะครับ คุณ Guns' Fans (Jedth) ไหว้

ขอให้พี่โรดมีความสุขมากๆครับ ไหว้

ขอบคุณมากนะครับ คุณ หน่อไม้ส้ม-รักในหลวง. ไหว้
ที่ส่งข่าวสารที่ดี และทันการณ์ อยู่เสมอ.  Cheesy

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4087

« ตอบ #87 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 04:15:31 PM »

รวมคำอวยพร ของทุกท่าน ย้อนตอบแทนไปยังทุกท่าน ด้วยครับ.   ไหว้

ขอให้ท่านมีสุขภาพแข็งแรงปราศจากโรคาพยาธิทั้งปวงครับ ไหว้
ขอบคุณมากนะครับ คุณ youngnoi7474  ไหว้

สุขสันต์วันเกิด ไม่เจ็บไม่จน ครับ
ขอบคุณมากนะครับ เสี่ยนิค .  ไหว้

ขอพี่ R@ad สุขภาพแข็งแรงตลอดปีและตลอดไปค่ะ ไหว้ ไหว้

ชื่นชมพี่มานาน ขออนุญาตสมัครเป็น R@ad แฟนคลับด้วยคนนะค่ะ  Cheesy Cheesy
ขอบคุณมากนะครับ คุณ atima  ไหว้
มีเรื่องราวใด มาร่วมแลกเปลี่ยนกันนะครับ  Cheesy

ขอให้พี่มีความสุขมาก ๆ สุขภาพแข็งแรงครับ ไหว้
ขอบคุณมากนะครับ สน.  ไหว้
เป็นน้องที่เอาการ เอางาน มาก ทั้งงานหลวง งานราษฎร์ ไม่มีบกพร่อง เว้นแต่ งานการพิมพ์ เท่านั้น  Cheesy

Happy Happy Birthday นะครับพี่

ส่งชาติ Cheesy
ขอบคุณมากนะครับ คุณส่งชาติ  ไหว้

ขอร่วมอวยพร สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ

อย่าเจ็บ อย่าจน มีแต่คนรักครับ

ด้วยความเคารพ

ปล.ขอให้อยู่คู่ เวป อวป. ไปตราบนานเท่านาน ครับ
ขอบคุณมากนะครับ คุณ Major รักในหลวง  ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่ Ro@d   ไหว้
ขอบคุณมากนะครับ คุณแพะ   ไหว้
หลวงปู่ทวด วัดทรายขาว รุ่นสร้างมณฑป ปี '๔๐ ผมอาราธนาท่านไว้ ใน Jeep เหมือนกัน ครับ  Cheesy

...สวัสดีครับพี่โร้ด

ไหว้ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัย ดลบันดาลให้พี่และครอบครัว

มีแต่ความสุข ทุกข์ไม่มี สุขภาพแข็งแรง ตลอดไปครับ.....
ขอบคุณมากนะครับ คุณน่อย. NOY2505-รักในหลวง  ไหว้
ไม่ลืมว่า เป็นหนึ่ง ที่ รองฯป้อม รอให้ครบขา  คิก คิก

ขอให้สุขภาพแข็งแรงครับพี่
ขอบคุณมากนะครับ ลุงตุ้ย .  ไหว้
คมแแฝก ไม้มะเกลือ No.๗๖ ยังเก็บไว้ในถุงผ้า อย่างดี ครับ.  Cheesy

ขอให้พี่มีความสุขมาก ๆ สุขภาพแข็งแรงครับ

ไหว้ ไหว้ ไหว้
ขอบคุณมากนะครับ คุณพงษ์. Pong CB1300sf-รักในหลวง  ไหว้

ขอให้สุขภาพแข็งแรง..เงินทองเพิ่มพูนครับ ไหว้
ขอบคุณมากนะครับ วุธ อุดร -รักในหลวง~  ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่ Ro@d ขอให้มีความสุข สุขภาพแข็งแรง และร่ำรวยๆครับผม  ไหว้

ขอคุณมากครับ น้อง kon tung kru 91_รักในหลวง.  ไหว้

แข็งแรง มีความสุขมากๆครับพี่ Grin Grin Grin

ขอบคุณมากนะครับ คุณ carrera ไหว้
ชอบมากครับ กับ Jeep รุ่นนี้  Cheesy

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ขอให้พี่ Ro@dมีสุขภาพแข็งแรงครับ ไหว้ หลงรัก
ขอบคุณมากนะครับ คุณ ภูฯ::014::

ขออาราธนาคุณพระศรีรัตนตรัย และสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายในสากลโลก จงดลบันดาลให้พี่ Ro@d - รักในหลวง
มีความสุขกาย สุขใจ สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ไหว้
ขอบคุณมากนะครับ คุณ ครูต้น (Orchid) - รักในหลวง  ไหว้

มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #88 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 04:16:59 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ พี่ฐา ..................

ไม่เจ็บ  ไม่จน

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

"ปักษ์ใต้บ้านเรามันเหงาจังไม่มีคนนั่งแลหนังโนราห์"

« ตอบ #89 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 04:20:47 PM »

มาสายครับ...ขอให้พี่Ro@d สุขภาพแข็งแรงน่ะครับ... ไหว้
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8
  พิมพ์