๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 07:20:48 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เทคนิคการชักปืนเร็ว  (อ่าน 9575 ครั้ง)
choke@chula
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #60 เมื่อ: มกราคม 17, 2010, 03:21:24 PM »

สุดยอดมากๆๆครับ เร็วแบบมองแทบไม่ทัน
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #61 เมื่อ: มกราคม 17, 2010, 08:01:55 PM »

4A เยี่ยมครับ Smiley
พี่ ninja ยิงแม่นและเร็วจริงๆครับผม

พี่ ninja จะโกรธไหมเนี่ย ขออณุญาติ comment นิดนึงนะครับ
ผมว่าพี่ ninja มีขยับขึ้นลงเยอะไปหน่อยนะครับ ถ้านิ่งๆ น่าจะเร็วได้กว่านี้ครับผม Cheesy

................  หลงรัก ไม่โกรธหรอกครับ ต้องขอบคุณจริงๆ ที่ช่วยcomment ให้ผมเห็นข้อผิดพลาด  แต่ผมเคยลองยิงแบบตัวตรง ไม่ย่อตัว ทำให้ การเคลือนที่แบบต่อเนื่อง หรือการก้าวสลับขาขณะยิง แบบยุทธวิธีของผมมันถื่อๆไป หรือไม่คล่องเท่า.. แบบย่อตัวรู้สึกมันดีดตัวออกซ้ายขวาง่ายกว่า ...นะครับ..   เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #62 เมื่อ: มกราคม 17, 2010, 08:28:45 PM »

........... Grin ขอบคุณทุกคำติชม ทุกท่านครับ  ผมเองยังไม่ไว พอหรอกครับ คนเก่งๆ กว่าผมยังมีอีกเยอะ แต่พวกเขาไม่อยากโชว์เท่านั้นเอง..  Grin Grin Grin Grin

Fast Draw  5 นัด ไม่ถึง 1 วิ  เยี่ยม

Bob Munden  นี้ก็โคตรไว 2 นัด ได้ยินเป็นเสียงเดียว..   เยี่ยม

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
viriya06
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 7

« ตอบ #63 เมื่อ: มกราคม 17, 2010, 09:20:00 PM »

เทคนิคการชักปืนเร็วผมว่า
การฝึกฝนมาก ฝึกฝนจนชำนาญ
และเทคนิคต่างตามๆ สนาม ยิงปืนและการแข่งขันก็มีส่วนนะครับ

อหิงสา..จิ๊กโก้มีกรรม
outpost 1969 รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 66

« ตอบ #64 เมื่อ: มกราคม 19, 2010, 10:46:12 AM »

ไหว้สวัสดีครับ ไหว้

เยี่ยมจากใจจริง ท่านนินจาเก่งมากครับ น้อยคนที่จะทำได้ขนาดนี้ผมคิดว่าในเหล่าสมช.ต้องมีคนพยายามฝึกแบบนี้หลายคน และก็มีผม-

ด้วยหนึ่งคน Grin และยอมรับว่าทำไม่ได้อย่างพี่ท่าน คือยิงเข้าเป้าได้แต่ช้ากว่าเยอะครับ บู่อาจเพราะผมย่อเข่าน้อยไปเดี๋ยวไปลองแก้-

ท่ายืนใหม่ Grin จะอย่างไรก็ขอขอบคุณท่านนินจาเป็นอย่างสูงครับ ไหว้

แข่งเรือลือเลื่อง เมืองงาช้างดำ จิตรกรรมวัดภูมินทร์ แดนดินส้มสีทอง เรืองรองพระธาตุแช่แห้ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #65 เมื่อ: มกราคม 26, 2010, 05:25:40 PM »

ไหว้สวัสดีครับ ไหว้

เยี่ยมจากใจจริง ท่านนินจาเก่งมากครับ น้อยคนที่จะทำได้ขนาดนี้ผมคิดว่าในเหล่าสมช.ต้องมีคนพยายามฝึกแบบนี้หลายคน และก็มีผม-

ด้วยหนึ่งคน Grin และยอมรับว่าทำไม่ได้อย่างพี่ท่าน คือยิงเข้าเป้าได้แต่ช้ากว่าเยอะครับ บู่อาจเพราะผมย่อเข่าน้อยไปเดี๋ยวไปลองแก้-

ท่ายืนใหม่ Grin จะอย่างไรก็ขอขอบคุณท่านนินจาเป็นอย่างสูงครับ ไหว้

............ ไหว้ ขอบคุณครับ ฝึกไม่นานเดี๋ยว ก็เก่งกว่าผมแล้ว.. สู้ๆครับ  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

the tues
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #66 เมื่อ: มกราคม 31, 2010, 11:38:26 PM »

ฝึกไว้ดีที่สุดครับ อย่าลืมว่าแม้หวังตั้งสงบ........นะครับ
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์