๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 19, 2024, 02:57:32 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เทคนิคการชักปืนเร็ว  (อ่าน 9564 ครั้ง)
Point_Blank
ผู้มีฤทธิ์ ย่อมไปได้ ในอากาศ
Hero Member

คะแนน 31

Point_Blank เอง....................ก๊าบ

« ตอบ #45 เมื่อ: มกราคม 09, 2006, 09:35:39 PM »

ชักเร็วยังไม่เท่าไหร่ครับ ต้องยิงให้ถูกด้วย....................ก๊าบ

ถ้าคุณเป็นคนที่ไม่มีรองเท้าจะใส่แล้วน้อยใจในโชคชะตา ลองมองคนที่เขาไม่มีขาจะใส่รองเท้าดูบ้าง

HS9SJZ
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #46 เมื่อ: มกราคม 15, 2010, 11:05:10 AM »

ก่อนชัก ตรวจสอบด้วย ใส่ลูกหรือยัง ชักเร็วไม่มีลูก ขว้างออกไปได้เลยครับ
vanrat
Full Member

คะแนน 11

« ตอบ #47 เมื่อ: มกราคม 15, 2010, 11:43:58 AM »

เอ่อพี่ครับ ระวังนิ้วที่เหนี่ยวไกด้วย อันนี้พ่อผมเองหลายสิบปีแล้ว ข้าราชการใหญ่ ชักออกมาจากระเป๋ากางเกง ดันลั่นออกไปก่อนโดนเท้าตัวเอง ทั้งคนรถทั้งลูกน้องต้องอุ้มพากันไปโรงพยาบาล นึกถึงทีไรที่บ้านเขายังหัวเราะกันน้ำหูน้ำตาไหล อันนี้เรื่องจริงนะครับ อย่าคิดว่าเป็นเล่นไป
A B A C U S รั ก ใ น ห ล ว ง
สัตว์ โลก เดิน ไป ตาม แรง กรรม ดี ชั่ว อยู่ ที่ ใจ ตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

มี ศัตรู เป็น บัณฑิต ดีกว่ามี มิตร เป็น ค น พ า ล

« ตอบ #48 เมื่อ: มกราคม 15, 2010, 11:59:53 AM »

หลงรัก
ครับ
เรื่องชักเร็ว นี่ ผมก้อลองทำดูบ้างเหมือนกัน
แต่ไม่เคยคิดว่าจะมีโอกาสชักเร็วแบบดวลกันครับ
ทุกครั้งที่ผมฝึกซ้อมเอง
จะอยู่ในท่าเตรียมพร้อม  แล้วยกปืน 0 แตะเป้า ก้อกดเลยครับ
 หลงรัก

Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #49 เมื่อ: มกราคม 15, 2010, 12:19:31 PM »

ขอบอกซักนิดเดียวครับว่า

เทคนิคการชักปืนเร็วคือ.....

การฝึกฝนครับ......ฝึกมาก ...เร็วมากครับ

.............. Grin Grin Grin  เห็นตามนี้ครับ..  Grin Grin Grin Grin

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #50 เมื่อ: มกราคม 15, 2010, 12:29:31 PM »

............ Grin Grin Grin  ลองศึกษา ท่าทาง จากคลิป นี้ดูครับ " ชักปืน ขึ้นลำ ยิง "  บ้างครั้ง ฝึกไว้ก็ไม่เสียหายครับ  Grin Grin Grin Grin

Fast shoot by ninja

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
วสี
นัตถิ ปัญญา สมา อาภา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1178

^_^

« ตอบ #51 เมื่อ: มกราคม 15, 2010, 09:00:22 PM »

............ Grin Grin Grin  ลองศึกษา ท่าทาง จากคลิป นี้ดูครับ " ชักปืน ขึ้นลำ ยิง "  บ้างครั้ง ฝึกไว้ก็ไม่เสียหายครับ  Grin Grin Grin Grin

Fast shoot by ninja

เห็นแล้วทึ่งครับ...คงต้องฝึกฝนบ้างแล้วครับ

DK Thara
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 22

จะไม่สร้างภาระให้สังคม

« ตอบ #52 เมื่อ: มกราคม 15, 2010, 09:56:17 PM »

พกแบบไม่ได้ขึ้นลำไว้ก่อน ชักออกมาแล้วยิงได้เร็วแบบนี้ถือว่าเยี่ยมครับ เห็นทีต้องลองฝึกแบบนี้บ้างแล้ว....

ขอบคุณท่าน Ninja19 ครับ เป็นแบบฝึกหัดเลยครับ VDO นี้...

ปทุมวันสร้างคน ช่างกลสร้างสรรค์ GearGuns สร้างทีม
                ชมรมกีฬายิงปืนช่างกลปทุมวัน
ม้าป่า - รักในหลวง
Full Member

คะแนน 12

« ตอบ #53 เมื่อ: มกราคม 15, 2010, 10:10:26 PM »

ดูหนังคาวบอยมากไปหรือป่าว ถ้าดูบ่อยก็น่าจะรู้ว่าถึงชักเร็วแต่ยิงไม่โดนก็เท่านั้นทำอะไรไม่ได้
dignitua-รักในหลวง
เราจะสู้เพื่อในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

จะมีพรุ่งนี้ ได้อีกกี่วัน...

« ตอบ #54 เมื่อ: มกราคม 15, 2010, 10:22:30 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน เข้ามาไม่ทัน... เลยไม่ได้เห็นนายแบบเลย... หัวเราะร่าน้ำตาริน

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #55 เมื่อ: มกราคม 16, 2010, 02:46:07 PM »

............ Grin Grin Grin  ระยะยิงเอาแค่ 7-10 หลา ก็พอครับ..  ไม่ต้องเล็ง ล๊อกแขน ตามองผ่านปืนหาเป้า แล้วลากไก ครับ..  Grin Grin Grin

Fast shoot by ninja 1.5 sec (โดยนะ19สบ.)

ไม้โอ๊ค
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #56 เมื่อ: มกราคม 16, 2010, 04:39:11 PM »

โอ้โฮ...สุดยอดเลยครับ  ต้องฝึกนานมากเลยนะกว่าจะได้ขนาดนี้..

maioak
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #57 เมื่อ: มกราคม 16, 2010, 04:51:26 PM »

เยี่ยม เยี่ยมมากครับนินจา...

ยอมรับฝีมือจริงๆ...เยี่ยม
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #58 เมื่อ: มกราคม 16, 2010, 06:25:06 PM »

สุดยอดเลยครับคุณนินจา... ฝีมือจริง ๆ  เยี่ยม เยี่ยม

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
KCharng
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #59 เมื่อ: มกราคม 17, 2010, 02:50:49 PM »

4A เยี่ยมครับ Smiley
พี่ ninja ยิงแม่นและเร็วจริงๆครับผม

พี่ ninja จะโกรธไหมเนี่ย ขออณุญาติ comment นิดนึงนะครับ
ผมว่าพี่ ninja มีขยับขึ้นลงเยอะไปหน่อยนะครับ ถ้านิ่งๆ น่าจะเร็วได้กว่านี้ครับผม Cheesy

............ Grin Grin Grin  ระยะยิงเอาแค่ 7-10 หลา ก็พอครับ..  ไม่ต้องเล็ง ล๊อกแขน ตามองผ่านปืนหาเป้า แล้วลากไก ครับ..  Grin Grin Grin

Fast shoot by ninja 1.5 sec (โดยนะ19สบ.)

หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์