๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 23, 2024, 01:58:33 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปืนโครงการสวัสดิการ  (อ่าน 11845 ครั้ง)
opart
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #75 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2006, 05:02:14 PM »

ปืนสี่พระยา ทำโครงการระยะที่  2  ครับ เคยโทรไป.เจ้าหน้าที่บอกว่าให้ติดต่อ สำนักงาน สน.อส.   โฆษณาไว้ทำไมก็ไม่ทราบ สงสัยจะขายปืนที่ผู้สั่งจองจ่าย  10  %  แล้วไม่ยอมจ่าย  90 %  มั่ง 
hell*W@rrior
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #76 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2006, 05:15:26 PM »

ผมจองCzรมดำคอมแพ็คครับเพราะว่าตัวสแตนเลสมันดูทะแม่งๆยังไงไม่รู้ครับ คล้ายๆกับว่าเป็นตัวฟูลไซ้ค์นะครับมีใครจองตัวรมดำไปมั่งครับ ผมสงสัยว่าตัวนี้เป็นโครงอัลลอยด์ หรือ เหล็กครับ ท่านใดพอมีความรู้ช่วยกรุณาด้วยครับ อ้อ! เป็นโครงการของห้างปืนเอกภัทรครับ และ ใครได้ใบตอบรับแล้วครับ ผมส่งเอกสารไปตั้งแต่ปลายเดือน มกราแล้วครับ

สั่งตัวเดียวกันเลยครับ แบบว่าดูในเอกสารมันไม่มีรายละเอียดอะไรบอกรุ่นเลย บอกแต่ว่าcz compact รางเต็มครับ
 แต่ว่าในรูปที่โชว์เป็นตัวมีห้ามไก [โครงเหล็ก] ผมเองก็ลุ้นๆอยู่ว่าจะเป็นตัวไหน แต่ก็ช่างเถอะขอให้ได้ปืนจะเป็นcz compactตัวไหนผมก็เอาครับ
Footballmania
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 31

รักในหลวง

« ตอบ #77 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2006, 06:19:23 PM »

มีใครเห็นโครงการปืนสวัสดิการของห้างปืนสี่พระยาในหนังสือ อวป.มกรา 49มั่งครับ ผมสงสัยว่าเป็นโครงการไหนลองโทรถามดูก็ติดต่อไม่ได้ ท่านใดพอทราบกรุณาด้วยครับ

น่าจะเป็น สน.อส. ระยะที่ 2 ครับ โครงการระยะ 2  มี 2 บริษัทคือ ห้างปืนสี่พระยา กับ บ.ไทยเนชั่นแนลการค้า ซึ่งหมดเขตไปแล้วครับ.....

word
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #78 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2006, 08:38:13 PM »

Smileyตามหนังสืออวป เป็นของโครงการ"โครงการจัดหาอาวุธปืนพกเพื่อเป็นสวัสดิการแก่ข้าราชการกรมการปกครอง"โดยห้างฯปืนสี่พระยา  ครับ ผมก็จองไปแต่เป็นโครงการของครูโทรไปถามผู้รับสายตอบว่ากลางเดือนเมษายนโทรมาถามใหม่
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #79 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2006, 08:48:58 PM »

พูดถึงโครงการปืนสวัสดิการนี่  ผมเองก็หนักใจแทนเหมือนกันครับ เพราะมีความเสี่ยงสูงมาก (พูดอย่างกะลงทุนทำธุรกิจแน่ะ) แต่ใจนึง ผมก็สบายใจครับ ที่ได้ปืนมาแล้ว เพราะไม่ต้องพะวักพะวงอะไรอีก ถ้าใครคิดจะซื้อ ขอแนะนำให้โทร.ไปสอบถามเจ้าหน้าที่ ให้แน่ๆ ครับ และปรึกษาคนที่เคยซื้อมาก่อนให้ดีและถี่ถ้วนครับ 
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์