๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 19, 2024, 09:31:02 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปืนโครงการสวัสดิการ  (อ่าน 11837 ครั้ง)
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: มกราคม 13, 2006, 09:17:13 AM »

คอยมานานจ่ายเงิน งวดแรก เมษายน 2548 พรุ่งนี้ 12 มกราคม 2549 ได้ปืนเสียที CZ P 01 โครงการปืนสวัสดิการสำหรับครู

ยินดีด้วยครับ  ของผม โครงการระยะที่ 2 ของปกครอง โทร.ไปถามเมื่อวานได้คำตอบเป็นประมาณ สิ้นเดือนนี้ครับ หลังจากยืดเวลามาเรื่อย ๆ ตั้งแต่ ธันวาคม ปีที่แล้ว
sakkarin_ru
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #16 เมื่อ: มกราคม 13, 2006, 10:24:06 AM »

คุณ BADBOY สั่งรุ่นอะไรอยู่ครับ โครงการ 2 นี่ใช่เทารัสกะรูเกอร์รึป่าวครับ

.....sak....
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: มกราคม 13, 2006, 12:22:47 PM »

คุณ BADBOY สั่งรุ่นอะไรอยู่ครับ โครงการ 2 นี่ใช่เทารัสกะรูเกอร์รึป่าวครับ

.....sak....

ของผมเป็นโครงการของส่วนพนักงานปกครอง ระยะที่ 2 สั่งไปเป็น สมิธ รุ่น  SW M 990 L ครับ ไม่แน่ใจว่ารุ่นผมจะมี เทารัสกะ รูเกอร์หรือปล่าว เดี๋ยวจะไปเปิดดูรายการอีกที  เท่าที่ทราบข่าวตอนนี้ ที่แน่ ๆ ยี่ห้อ เบเรตต้า ยังไม่ได้ครับ
joonjan
Hero Member

คะแนน 3

ธรรมย่อมคุ้มครองผู้ประพฤติธรรม

« ตอบ #18 เมื่อ: มกราคม 13, 2006, 05:49:12 PM »

Cry   ปืนโครงการทำให้คนรอความหวังเสียสุขภาพจิตมากๆเลย ต้องดูรูปคลายเครียดแก้เซ็ง   Angry

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด               จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง
จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง      จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #19 เมื่อ: มกราคม 16, 2006, 10:50:14 PM »

Cry ปืนโครงการทำให้คนรอความหวังเสียสุขภาพจิตมากๆเลย ต้องดูรูปคลายเครียดแก้เซ็ง Angry

ถูกต้องเป็นที่สุดครับ  Angry

วิธ
อยากได้ Colt จัง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6

คนรักปืน

« ตอบ #20 เมื่อ: มกราคม 16, 2006, 11:02:02 PM »

คุณ tim1911   ทราบข่าวความคืบหน้าโครงการระยะที่ 2 บ้างไหมครับ.. Huh Huh

ปืนในโครงการ 2551 ..............[/b][/size]
tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #21 เมื่อ: มกราคม 16, 2006, 11:19:03 PM »

คุณ tim1911 ทราบข่าวความคืบหน้าโครงการระยะที่ 2 บ้างไหมครับ.. Huh Huh

เมื่อเช้าโทรไปถามมาเหมือนกันครับ.....ไม่น่าโทรไปเล้ยยย...
พาเซ็งแต่เช้า  "สิ้นเดือน....โทรมาใหม่นะคะ  กะลังตอกเลข"

แล้วพอสิ้นเดือนนะ....."กลางเดือน....โทรมาอีกทีนะคะ"
อิอิ...เริ่มๆทันมุขกันแล้ว  จะได้พอขำออกครับ  Grin

วิธ
อยากได้ Colt จัง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6

คนรักปืน

« ตอบ #22 เมื่อ: มกราคม 16, 2006, 11:35:03 PM »

ขอบคุณครับ คุณ tim1911

แต่ตอกเลขนานจังเลย   หัวเราะร่าน้ำตาริน

แล้วเขาตอกกันตรงไหนครับ.. Huh Huh  ชักเป็นห่วงปืน. หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ปืนในโครงการ 2551 ..............[/b][/size]
tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #23 เมื่อ: มกราคม 16, 2006, 11:56:21 PM »

แล้วเขาตอกกันตรงไหนครับ.. Huh Huh ชักเป็นห่วงปืน. หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ของสมิธตอกที่โครงด้ามครับ พอปิดฝาประกับข้างแล้วจะซ่อนมองไม่เห็น
ผมไปคลำมาแล้วครับ sw1911 น้ำลายหก 3 หยดเลย
ตัวจริงจืดๆ รูปในเวบสวยกว่าครับ
ทุกวันนี้ก็เฝ้าแต่ดูรูป...ไว้คอยปลอบใจ...ฮือ..ฮือ...

Machine_1
เรา รัก ใน หลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #24 เมื่อ: มกราคม 17, 2006, 12:52:39 AM »

Grin..น่าจะมีปืนโครงการสวัสดิการสำหรับ...ประชาชนบ้างเน๊อะจะได้ซื้อปืนกับเขาบ้าง Angry
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25 เมื่อ: มกราคม 17, 2006, 09:57:27 AM »

แล้วเขาตอกกันตรงไหนครับ.. Huh Huh ชักเป็นห่วงปืน. หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ของสมิธตอกที่โครงด้ามครับ พอปิดฝาประกับข้างแล้วจะซ่อนมองไม่เห็น
ผมไปคลำมาแล้วครับ sw1911 น้ำลายหก 3 หยดเลย
ตัวจริงจืดๆ รูปในเวบสวยกว่าครับ
ทุกวันนี้ก็เฝ้าแต่ดูรูป...ไว้คอยปลอบใจ...ฮือ..ฮือ...

เหมือนกันเลยครับ ดูรูปไปพอพลาง ๆ ก่อน
หนึ่ง_รักในหลวงมากครับ
ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อเป็นชาติเชื้อไทย
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #26 เมื่อ: มกราคม 17, 2006, 10:20:29 AM »

ตอนนี้ให้ผมซื้อปืนสวัสดิการ  ผมคิดว่าหาซื้อปืนมือสองดีกว่า  (ของผมเหลวมา ๒ โครงการแล้ว ๑. ปืนบ้านหม้อ  ๒. กมลรัตน์)

ผมดีใจที่ได้เกิดเป็นคนไทย สุขบ้าง  ทุกข์บ้าง  ก็ยังเป็นไทย   บรรพบุรุษของเราแต่โบราณ  ปกบ้านป้องเมืองคุ้ยเหย้า  เสียเลือด  เสียเนื้อมิใช่เบา  หน้าที่เรารักษาสืบไป ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า  จะได้มีพสุธาอาศัย
NUDANG
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #27 เมื่อ: มกราคม 17, 2006, 12:29:48 PM »

ผมจอง G26 กับมหาดไทยตั้งแต่พฤษภาคม 48 ยังไม่ตอบรับเลย

The reward is in the doing of it.  รางวัลมันอยู่ที่การได้ลงมือทำ
STeelShoTS
Mossy Oak Duck Blind
Hero Member

คะแนน 534

If you heard my shot. You were not the target.

« ตอบ #28 เมื่อ: มกราคม 17, 2006, 12:58:57 PM »

เมื่อไหร่จะมีปืนสวัสดิการประชาชนมั่ง
  นั่นซิครับ ถูกกว่าตั้งครึ่ง นี่แสดงว่าประเทศไทยเราให้ความสำคัญกับประชาชนมากนะครับ ซื้อปืนมาป้องกันชีวิตยังต้องเพิ่มเงินอีกเท่าเลย ชีวิตมีค่ากว่าเห็นกันจะๆ Grin Grin Grin

Natural resources is sufficient for human's need,but not for human's greed
joonjan
Hero Member

คะแนน 3

ธรรมย่อมคุ้มครองผู้ประพฤติธรรม

« ตอบ #29 เมื่อ: มกราคม 17, 2006, 05:59:29 PM »

เมื่อไหร่จะมีปืนสวัสดิการประชาชนมั่ง

นั่นซิครับ ถูกกว่าตั้งครึ่ง นี่แสดงว่าประเทศไทยเราให้ความสำคัญกับประชาชนมากนะครับ ซื้อปืนมาป้องกันชีวิตยังต้องเพิ่มเงินอีกเท่าเลย ชีวิตมีค่ากว่าเห็นกันจะๆ Grin Grin Grin

อ้างถึง
* เห็นไหมหละว่ารัฐบาลมองเห็นความสำคัญของอาวุธปืนแค่ไหน ...  และตลอดจนความปลอดภัยในชีวิตและทรัพย์สินของประชาชนด้วย...? 

* ตะก่อนนี้ทุกคนออกมาโวยวายว่ารัฐบาลจะยึดปืนคนดี ไม่ให้ซื้อขายปืนอีก เป็นการริดรอนสิทธิเสรีภาพของประชาชน ทั้งที่รัฐบาลดูแลความปลอดภัยให้กับประชาชนได้ไม่ทั่วถึง ... ?

* แล้วเป็นไงหละตอนนี้... มีโครงการจัดหาอาวุธปืนฯ ออกมาให้ซื้อขายกันเต็มบ้านเต็มเมืองไหมหละ ... หลายคนที่ได้ไปแล้วก็ดีอกดีใจไชโยโห่ร้อง หลายคนก็ยังไม่รู้ชะตากรรม ต้องตีอกชกหัว ...?

* แต่... เอ... ดู... ดู...แล้ว..อี..นี้..ก็ยังไม่เห็นมีโครงการไหน จัดให้ประชาชนซื้อจริงๆ นะ..จ๊ะ..นาย..จ๋า... ?

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด               จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง
จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง      จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6
  พิมพ์