๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 02:57:26 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 6 7 8 [9]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เป้าเหล็กปืนลม  (อ่าน 66516 ครั้ง)
FTman.
Full Member

คะแนน 159

« ตอบ #120 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2013, 08:57:48 AM »

รับทำเป้าซ้อมยิง ตามสั่ง ตามแบบ ทำชิ้นส่วนอะไหร่ต่างๆๆติดต่อได้นะครับ

.......อยากชมรูป ตัวอย่างงาน ที่ทำครับ...... Smiley
katekiat
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #121 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2013, 02:07:54 PM »

ผมเพิ่งเข้ามาเป็นสมาชิกไหม่ครับ  เลยยังไม่ประสีประสาเท่าไหร่ ยังลงรูปไม่เป็นเลยครับ  ใครรู้ก็ช่วยบอกทีนะครับ   พอดีผมกำลังจะเปิดโรงกลึง เลยอยากจะหากลุ่มลูกค้าเพิ่ม และจะได้หาแนวทางในการขอใบอณุญาติที่ถูกต้องกับงาน ส่วนเรื่องรูปพร้อมเมื่อไหร่ผมจะลงไห้ดูนะครับ  ถ้ามีตัวอย่างไห้ดูยิ่งทำง่ายเลยครับ  ทำตามตัวอย่าง อะไหล่ต่างๆที่หาซื้อไม่ได้หรือราคาแพงมาก ก็ลองติดต่อมาได้ครับ
AJ_6080
พระราม2 กทม.
Hero Member

คะแนน 1600

บารมี-มีได้เพราะความดี...

« ตอบ #122 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2013, 02:35:38 PM »

ผมเพิ่งเข้ามาเป็นสมาชิกไหม่ครับ  เลยยังไม่ประสีประสาเท่าไหร่ ยังลงรูปไม่เป็นเลยครับ  ใครรู้ก็ช่วยบอกทีนะครับ   พอดีผมกำลังจะเปิดโรงกลึง เลยอยากจะหากลุ่มลูกค้าเพิ่ม และจะได้หาแนวทางในการขอใบอณุญาติที่ถูกต้องกับงาน ส่วนเรื่องรูปพร้อมเมื่อไหร่ผมจะลงไห้ดูนะครับ  ถ้ามีตัวอย่างไห้ดูยิ่งทำง่ายเลยครับ  ทำตามตัวอย่าง อะไหล่ต่างๆที่หาซื้อไม่ได้หรือราคาแพงมาก ก็ลองติดต่อมาได้ครับ

แนะนำไปโพสต์ที่ห้องทู้ขาย ดีกว่าครับ

ผมรักในหลวง...ครับ
sakda m41 รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 751

« ตอบ #123 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2013, 07:01:06 PM »

แนะนำอย่างนั้นแล้วเค้าจะขายอะไรล่ะหน่อง ของจะขายก็ไม่มี ลงรูปก็ไม่เป็น ได้แต่ก็อบตามแบบ

แถวบ้านพี่ โรงกลึง อู่ เยอะแยะ แต่อยากได้อะไร บางทียังอธิบายช่างไม่ถูกเลย คิก คิก
AJ_6080
พระราม2 กทม.
Hero Member

คะแนน 1600

บารมี-มีได้เพราะความดี...

« ตอบ #124 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2013, 07:04:29 PM »

แนะนำอย่างนั้นแล้วเค้าจะขายอะไรล่ะหน่อง ของจะขายก็ไม่มี ลงรูปก็ไม่เป็น ได้แต่ก็อบตามแบบ

แถวบ้านพี่ โรงกลึง อู่ เยอะแยะ แต่อยากได้อะไร บางทียังอธิบายช่างไม่ถูกเลย คิก คิก

พอดีเห้นเขาเสนองานไปหลายกระทู้แล้วครับ เลยแนะนำให้ไปที่ห้องขายด้วย

เพื่อมีลูกค้าที่แบบอยู่แล้วแต่หาที่ทำไม่ได้ จะได้ลอง พีเอ็ม คุยกันดูครับ...ต้อง พีเอ็ม ช่วงนี้ด้วยนะครับ... Grin Grin

ผมรักในหลวง...ครับ
zeem
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #125 เมื่อ: มกราคม 21, 2019, 02:40:54 AM »

สนใจเป้าเหล็กครับ พี่ coko ยังมีสินค้ามั้ยครับ
หน้า: 1 ... 6 7 8 [9]
  พิมพ์