๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 27, 2024, 12:05:22 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สมัครสมาชิกสนามยิงปืนที่ กกท รอมาจะครบปีแล้วครับ  (อ่าน 2627 ครั้ง)
#โชกุน#
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Full Member

คะแนน 107

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2012, 04:48:12 PM »

ผมอยากจะขอแชร์สิ่งที่ได้รับมา เผื่ออาจมีข่าวสารอะไรที่ผมตกหล่นเกี่ยวกับการสมัครสนามยิงปืนแห่งนี้
ตอนที่สมัครเห็นว่าใกล้ๆที่ทำงานเก่า เวลาว่างๆก็จะได้เดินไปยิง หลังจากส่งเอกสารทุกอย่างครบ จากนั้นก็เริ่มรอ นานจนถึงนานมากๆ จนนึกขึ้นมาได้ว่าสมัครทิ้งไว้

หลังส่งเอกสารไปนานกว่าสามเดือน ลองโทรไปถามสิงที่ได้รับคือ
-ไม่มีคนรับสาย หลังบ่าย โทรอีกก็ไม่มีคนรับ สองวัน สามวัน
-พอมีคนรับ(เป็นผู้ชาย พูดจาดีมาก) เค้าบอกว่ายังไม่ได้ไม่มีคนเซ็น อีกสองเดือนโทรมาใหม่   ตกใจ

รอจนจะครบปี ลองโทรไปถามสิงที่ได้รับคือ
-โทรไปอีกทีก็เหมือนเดิม ไม่มีคนรับสาย หลังบ่าย โทรอีกก็ไม่มีคนรับ

สุดท้ายทุกวันนี้ก็ยังไม่ได้คำตอบอะไรจากที่นี่เลย จนบัตรสนามยิงปืนอื่น(ที่อยู่ในหน่วยงานของรัฐเหมือนกัน)ที่ยื่นเอกสารพร้อมกัน จะหมดอายุต้องไปต่อแล้วครับ

ตอนไปสมัครเห็นแปะกระดาษหน้าห้องแล้วครับว่า "หยุดทำร้ายสมาคม"
ทีแรกเห็นยังคิดอยู่ในใจเลยว่า ใครหนอช่างใจร้ายทำร้ายสมาคมนี้ แต่ตอนนี้ผมว่าพอจะเข้าใจอะไรบ้างแล้วหละครับ   ยี๊

ปล.น้อมรับฟังทุกความคิดเห็น และข้อชี้แจง(หากมีเจ้าหน้าที่อยู่ในนี้)ครับ    ไหว้

___________________________________________________________ _____________
Yut64
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7670

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2012, 09:04:34 PM »

อย่างน้อยก็เป็นสถานที่ที่ผมเคยได้ร่ำเรียนการยิงปืนและแข่งขันในรายการต่างๆมานิ เหลือจำแต่สิ่งดีๆในอดีตกาลก็แล้วกัน
#โชกุน#
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Full Member

คะแนน 107

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2012, 11:53:04 AM »

ครับพี่ Yut64 ผมคงเก็บความรู้สึกดีๆที่เคยเหลือ เช่นว่าเคยมาตีแบดที่นี่เป็นพอครับพี่  ไหว้

เสียความรู้สึกจริงๆครับ นี่ขนาดได้ชื่อว่าเป็นหน่วยงานที่สนับสนุนการเล่นกีฬาโดยตรงนะครับ

ยังทำงานแบบผลัดไปวันๆขอไปที บอกรอนายมาเซ็น แล้วอยากรู้ว่านายไปไหนครับ จะปีแล้วไม่เข้ามานั่งโต๊ะเลยหรือไง

___________________________________________________________ _____________
หน้า: [1]
  พิมพ์