๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 06:42:53 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หัวหน้าครอบครัว  (อ่าน 11928 ครั้ง)
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #75 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2012, 02:53:50 PM »

ผมบอกเมียว่าปืนเต้บ สี่หมื่นสี่  เมียให้ตังค์มาสี่หมื่น บอกที่เหลือหาเอาเอง  ใจดำแท้เหลา บู่

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

คนตัวอ้วน+ผมรักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1057

« ตอบ #76 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2012, 03:01:21 PM »

เมื่อกลางเดือนที่ผ่านมาได้มีโอกาสซื้อแหวนทองเพิ่มให้ตัวเอง ๒ สลึง(ผมนิ้วใหญ่ใส่ ๑ สลึงไม่ได้) ซื้อให้แฟน ๑/๒ สลึ่ง คุณเธอบ่นจนผมฟังไม่ออก(ด่านั่นแหละ) ว่าทีซื้อให้ตัวเองซื้อตั้ง ๒ สลึ่ง ซื้อให้ชั้นครึ่งสลึงคิดบ้างไหม๊ว่าชั้นจะน้อยใจแค่ไหน เวรกรรม รุ่งเช้าต้องไปเปลี่ยนให้เธอ โดยที่ไม่ต้องเสียค่าเปลี่ยน แต่โดนจากครึ่งสลึง ๓ กว่าๆ เป็น ๖ พันกว่าๆ นี่แหละครับคนมันรักครอบครัว เซ็ง.!!!

จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #77 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2012, 03:18:16 PM »

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

« ตอบ #78 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2012, 03:55:36 PM »

ตอนนี้พี่ซับก็ยังเป็นหัวหน้าครอบครับ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

« ตอบ #79 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2012, 04:20:23 PM »

ยี๊ ยี๊ ยี๊

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #80 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2012, 04:20:55 PM »

ไม่มีใครเอาอิว่างั้นน่ะพี่ซับ  Grin

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

« ตอบ #81 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2012, 04:25:02 PM »

ตรูหล่อเลือกได้เฟร้ย....  งอน งอน งอน

soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #82 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2012, 04:26:32 PM »

ตรูหล่อเลือกได้เฟร้ย....  งอน งอน งอน

รูปหล่อเหมือนตอไฟลน หน้ามนเหมื๋อนเขี๊ยงน่อยซอยซา เขี๊ยงน่อยๆซอยซา 555

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #83 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2012, 04:32:19 PM »

หัวหน้าครอบครัวคือคนที่ต้องหาเลี้ยง ดูแล ปกป้องครอบครัวในทุกด้านครับ

ร้อนเป็นคนแรก เปียกเป็นคนแรก กินหลังสุด นอนหลังสุด รู้ขนาดเท้า,นน.ตัว,เบอร์เสื้อ,ยาที่ต้องใช้ฯลฯของคนในครอบครัวให้ครบเสียก่อน เหลือแล้วค่อยมาดูของตัวเอง...มักเป็นคนที่ถูกเข้าใจว่าชอบกินหัวปลา,หางกุ้ง,ผักรองจาน,ชอบฟังเพลงบรรเลงซ้ำๆได้2,000เที่ยว,ไม่ชอบเชอรี่ในไอติมฯลฯ

หัวหน้าครอบครัวกับผู้นำครอบครัวมักไม่ใช่คนเดียวกัน   หัวเราะร่าน้ำตาริน

What man is a man , who does not make the world better?
TWC - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 93

เลือดสีเทา SATIT 9 KKU

« ตอบ #84 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2012, 05:10:49 PM »

ลูกสาวผมอายุเจ็ดขวบกว่า..เรียน ป.๒..กลับจากโรงเรียนแล้วตั้งคำถามขณะกำลังกินข้าวมื้อค่ำ
ลูกสาว..ป๊าขา..หัวหน้าครอบครัวคืออะไรคะ.. Grin
ผม..หัวหน้าครอบครัวก็คือป๊าไงลูก เศร้า
ลูกสาว..อธิบายหน่อยป๊า..ยาวๆด้วย Huh
ผม..หัวหน้าครอบครัวหมายความว่าผู้ที่ทำงานหาเลี้ยงครอบครัว..ดูแลครอบครัว..คอยออกความคิดและเสนอแนะในเรื่องต่างๆ..แต่ไม่มีหน้าที่ตัดสินใจ..และจ่ายเงิน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินเมีย..นั่งทำตาเขียวๆ.. ตกใจ ตกใจ ตกใจ

ชะตากรรมคล้ายๆกันเลยครับ Grin

สบายดี.........
dignitua-รักในหลวง
เราจะสู้เพื่อในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

จะมีพรุ่งนี้ ได้อีกกี่วัน...

« ตอบ #85 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2012, 09:03:15 PM »

หัวหน้าครอบครัวคือคนที่ต้องหาเลี้ยง ดูแล ปกป้องครอบครัวในทุกด้านครับ

ร้อนเป็นคนแรก เปียกเป็นคนแรก กินหลังสุด นอนหลังสุด รู้ขนาดเท้า,นน.ตัว,เบอร์เสื้อ,ยาที่ต้องใช้ฯลฯของคนในครอบครัวให้ครบเสียก่อน เหลือแล้วค่อยมาดูของตัวเอง...มักเป็นคนที่ถูกเข้าใจว่าชอบกินหัวปลา,หางกุ้ง,ผักรองจาน,ชอบฟังเพลงบรรเลงซ้ำๆได้2,000เที่ยว,ไม่ชอบเชอรี่ในไอติมฯลฯ

หัวหน้าครอบครัวกับผู้นำครอบครัวมักไม่ใช่คนเดียวกัน   หัวเราะร่าน้ำตาริน

+1 ครับพี่จ้าว... เยี่ยม Cheesy

ผมขอย้อนถึงเสื้อของพี่ซับหน่อย... เมื่อ 2 ปีก่อน เพื่อนจาก กทม. มาบวชวัดป่าที่จันทบุรี ผมออกไปทำงานตอนเช้าแล้วรีบกลับบ้านเพื่อเปลี่ยนรถอีกคันไป... ทุกคนเตรียมพร้อมหมดเตรียมของนั่งกันอยู่ในรถเรียบร้อย ผมเลยขับออกเดินทาง....

เหงื่อโทรมกาย ขับไปซักพักเมียบอกให้เปลี่ยนเสื้อ ผมกางในรถดูเห็นมีรูปช้างและข้อความว่า "ช้างเท้าหน้า" มีความรู้สึกดีใจเล็กๆว่าเมียเริ่มเข้าเค้าแล้วเลยรีบเปลี่ยนใส่ทันทีด้วยใจกระหยิ่ม... Grin

ขับรถไปเรื่อยๆ ดูกระจกมองหลังเริ่มสังเกตุว่าเสื้อลูกมีรูปช้างเหมือนกัน เลยหันไปดู มีข้อความว่า "ลูกช้าง" "ลูกช้าง" และก็ "ลูกช้าง"...

เลยเอะใจหันไปมองเสื้อเมียบ้าง.. มีรูปช้างเหมือนกัน แต่มีข้อความ... "ควาญช้าง"  อ๋อย

พอไปถึงหน้างาน ผมโดนแซวทั้งวันเลย...... หัวเราะร่าน้ำตาริน

คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #86 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2012, 08:57:27 AM »

นึกภาพออกเลย
เห็นอย่างนั้น เป็นผม ผมก็เผา ครับ ขำก๊าก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
ศรีวิชัย.
รักปืนไม่เปลี่ยนแปลง
Sr. Member

คะแนน 51

« ตอบ #87 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2012, 10:55:31 AM »

อ่านดูแล้ว ผมน่าจะพอมีคุณสมบัติอยู่บ้างนะ

ลูกปืนหล่นไม่ไกลเป้า.....///
วุธ อุดร -รักในหลวง~
เชื่อเขา เราเจริญ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 198

« ตอบ #88 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2012, 02:27:36 PM »

เย้...มีเพื่อนร่วมอุดมการณ์เยอะแยะเลย...ฮา Grin..ฮือๆๆๆๆๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ลูกต้นแม่น้ำเจ้าพระยา  มาติดปลาร้าอยู่อุดร
JUNGLE
Hero Member

คะแนน 1208

« ตอบ #89 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2012, 02:44:15 PM »

รูปหล่อเหมือนตอไฟลน หน้ามนเหมื๋อนเขี๊ยงน่อยซอยซา เขี๊ยงน่อยๆซอยซา 555

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

...อ่ะ... เอาเวอร์ชั่นเต็มมาให้พี่ซับฯ ชม... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

http://www.youtube.com/watch?v=ZMf5IY1lnvQ

ไหว้

หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7
  พิมพ์