๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 02:13:44 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หัวหน้าครอบครัว  (อ่าน 11922 ครั้ง)
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #60 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2012, 08:15:59 AM »

เมียผม(คนนี้)ไม่เคยด่า...... แต่บ่น
เมียผมคนนี้เวลาอยู่ด้วยกัน บางทีเถียงกันแต่ค่ำ....ยันดึก จนไม่ได้งาน
เวลาผมหิวข้าว บอกหิวข้าว เธอจะอยู่ในอารมณ์ไหนก็ตาม ...จะรีบหาให้กิน
เวลาเธอห่างไป.... ชั่วขณะแรก ผมดีใจ.... แต่ห้านาที ต่อมา ผมเหงา
ผมคงแก่แล้ว...ขาดคนดูแลไม่ได้
ใครจะว่าผมไม่ใช่หัวหน้าครอบครัวก็ช่างเถอะ......
ก็ผมรักของผมนิ อยากเป็นหัวหน้านัก ก็ยกให้ ผมสบายลูกเดียว  อิอิ
ทำเป็นไม่ได้ยินก็หมดเรื่อง ขำก๊าก

แปจีหล่อ คนสันขวาน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #61 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2012, 08:37:27 AM »

รวมพลคนรักเมีย ขำก๊าก เศร้า

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #62 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2012, 09:14:56 AM »

อิอิอ่านแล้วอารมณ์ดีครับ

อนัตตา
หนักแค่ไหนก็ไม่ทุกข์ สุขเพียงใดก็ไม่พลั้ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1616

เมื่อเจ้ายืนอยู่บนยอดภูผา อย่าลืมว่าเจ้ามาจากที่ใด

« ตอบ #63 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2012, 11:53:37 AM »

ขอเพิ่มครับ การซื้อของผมไม่มีสิทธิเลือกสินค้าเวลาเดินห่าง แต่มีหน้าที่จ่ายตังค์ การสร้างบ้านผมไม่มีสิทธิเลือกสีบ้านไม่มีสิทธเลือกสีผ้าม่านฯลฯ.แต่ผมมีหน้าที่จ่ายตังค์ การซื้อรถยนต์เมื่อ ๒๗ ม.ค.๕๕ ที่ผ่านมา ผมไม่มีสิทธิเลือกสีเลือกหรือเลือกของแถมและไม่มีสิทธิพูด แต่ผมมีหน้าที่จ่ายตังค์ ปล.ผมจะไปฟ้องนักสิทธิมนุษยชนก๊าบ ฮือฮือฮือ เศร้า เศร้า หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ถ้าจะบอกว่า... เอทีเอ็มทุกใบในบ้าน... ผมเป็นคนถือและกำหนดรหัส... จะเป็นการเกทับท่านพี่มั๊ยเนี่ย... Grin Grin Grin

...แต่เวลาเขาเช็กยอดเงิน... ต้องตอบให้คล่อง... ว่าเอาไปซื้อของมาทำบ้าน... คิก คิก คิก คิก คิก คิก 

...อ้อๆ เวลาผมซื้อของส่วนตัวมาใช้... พวกมีดหรือกระสุน... ราคาจะเป็นราคาลดกระหน่ำซัมเมอร์เซลครับ... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ไหว้

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก  ซื้อในราคาลด 50%  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ไม่ใช่ ๕๐ เปอร์เซ็นต์หรอกครับพี่... ๖๘๖ ผมซื้อหมื่นห้า... มีดแมงมุมเล่มละสองร้อยกว่าบาท... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ข้อความแบบนี้เซฟไว้ไม่เสียหลาย เพราะเราอาจจะมีเหล้ากินฟรีไปหลายเพลา พร้อมน้องหนูเสร็จสรรพ เผื่อผ่านไปทางภูเขียว  Cool Cool Cool

JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #64 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2012, 12:56:03 PM »

ขอเพิ่มครับ การซื้อของผมไม่มีสิทธิเลือกสินค้าเวลาเดินห่าง แต่มีหน้าที่จ่ายตังค์ การสร้างบ้านผมไม่มีสิทธิเลือกสีบ้านไม่มีสิทธเลือกสีผ้าม่านฯลฯ.แต่ผมมีหน้าที่จ่ายตังค์ การซื้อรถยนต์เมื่อ ๒๗ ม.ค.๕๕ ที่ผ่านมา ผมไม่มีสิทธิเลือกสีเลือกหรือเลือกของแถมและไม่มีสิทธิพูด แต่ผมมีหน้าที่จ่ายตังค์ ปล.ผมจะไปฟ้องนักสิทธิมนุษยชนก๊าบ ฮือฮือฮือ เศร้า เศร้า หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ถ้าจะบอกว่า... เอทีเอ็มทุกใบในบ้าน... ผมเป็นคนถือและกำหนดรหัส... จะเป็นการเกทับท่านพี่มั๊ยเนี่ย... Grin Grin Grin

...แต่เวลาเขาเช็กยอดเงิน... ต้องตอบให้คล่อง... ว่าเอาไปซื้อของมาทำบ้าน... คิก คิก คิก คิก คิก คิก 

...อ้อๆ เวลาผมซื้อของส่วนตัวมาใช้... พวกมีดหรือกระสุน... ราคาจะเป็นราคาลดกระหน่ำซัมเมอร์เซลครับ... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ไหว้

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก  ซื้อในราคาลด 50%  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ไม่ใช่ ๕๐ เปอร์เซ็นต์หรอกครับพี่... ๖๘๖ ผมซื้อหมื่นห้า... มีดแมงมุมเล่มละสองร้อยกว่าบาท... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ข้อความแบบนี้เซฟไว้ไม่เสียหลาย เพราะเราอาจจะมีเหล้ากินฟรีไปหลายเพลา พร้อมน้องหนูเสร็จสรรพ เผื่อผ่านไปทางภูเขียว  Cool Cool Cool

ผมจะเอายาถ่ายใส่เหล้าให้กิน... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ไหว้
วุธ อุดร -รักในหลวง~
เชื่อเขา เราเจริญ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 198

« ตอบ #65 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2012, 01:55:29 PM »

อ่านแล้วก็ครึกครื้นดีครับ..มันก็คือคือกันเบิ๊ดละ คิก คิก

ลูกต้นแม่น้ำเจ้าพระยา  มาติดปลาร้าอยู่อุดร
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 198

« ตอบ #66 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2012, 02:04:53 PM »

อ่านมาตั้งนานยังไม่เห็นครูหมูเข้ามาตอบ..สงสัยเมียจะห้ามไว้ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ลูกต้นแม่น้ำเจ้าพระยา  มาติดปลาร้าอยู่อุดร
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

« ตอบ #67 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2012, 02:07:09 PM »

อ่านมาตั้งนานยังไม่เห็นครูหมูเข้ามาตอบ..สงสัยเมียจะห้ามไว้ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

คงไม่ได้ห้ามหรอครับ... คือ... หัวข้อกระทู้มันไม่เกี่ยวกันครูหมูแกน่ะครับ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #68 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2012, 02:07:37 PM »

ก็นั่นไม่ใช่หัวหน้านี่นา   Cheesy

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 198

« ตอบ #69 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2012, 02:40:50 PM »

ก็นั่นไม่ใช่หัวหน้านี่นา   Cheesy

ลืมว่าครูหมูเป็นแต่ผู้ตาม คิก คิก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 198

« ตอบ #70 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2012, 02:31:52 PM »

เมื่อคืนเจอคำถามใกล้เคียงจากเจ้าลูกชายคนเล็ก..ก็ยังคงยืนยันคำตอบเดิม หัวเราะร่าน้ำตาริน

คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #71 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2012, 01:27:09 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ไหว้

ทำเป็นหัว..คือสิถืกคิงอย่างแฮงเนาะ แลบลิ้น

ครูหมูครับ... ครูหมูมีเพื่อนร่วมอุดมการณ์แล้วครับ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้

โดนพาดพิงตั้งนาน  เพิ่งจะรู้ตัว แบร่

อยากไปภูเขียวจังว๊อย
ตอนที่ต้นไม่อยู่บ้าน  อยู่แต่ผบ.
จะถามซื้อต่อ  ให้กำไรเท่าตัว... คิก คิก คิก คิก
        เพื่อนผมเกือบโดนมาแล้ว
ซื้อไวโอลิน มือ ๒ ของอิตาลี
มันบอกเมียว่า ๗ พัน  โดนเพื่อนแหย่
เมียมันบอกขายเลย ๆ มันบอกจะบ้าเหรอ
เลย ความแตก................... ขำก๊าก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #72 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2012, 01:29:18 PM »

ก็นั่นไม่ใช่หัวหน้านี่นา   Cheesy

ลืมว่าครูหมูเป็นแต่ผู้ตาม คิก คิก
แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ งอน

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
JUNGLE
Hero Member

คะแนน 1208

« ตอบ #73 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2012, 01:49:28 PM »

อยากไปภูเขียวจังว๊อย
ตอนที่ต้นไม่อยู่บ้าน  อยู่แต่ผบ.
จะถามซื้อต่อ  ให้กำไรเท่าตัว... คิก คิก คิก คิก
        เพื่อนผมเกือบโดนมาแล้ว
ซื้อไวโอลิน มือ ๒ ของอิตาลี
มันบอกเมียว่า ๗ พัน  โดนเพื่อนแหย่
เมียมันบอกขายเลย ๆ มันบอกจะบ้าเหรอ
เลย ความแตก................... ขำก๊าก

๖๘๖ ผมบอกราคาตลาดแปดหมื่น... คนที่ขายเขาร้อนเงิน... เลยขายหมื่นห้า... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

...ส่วนมีด... หาเรื่องให้ผมโดนแมงมุมกัดซะแล้ว... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้

soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #74 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2012, 01:55:01 PM »

ผมบอกเมียว่าปืนเต้บ สี่หมื่นสี่  เมียให้ตังค์มาสี่หมื่น บอกที่เหลือหาเอาเอง  ใจดำแท้เหลา บู่

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7
  พิมพ์